PDA

View Full Version : [JX] [NEWBIE] Lập topic mong anh em giúp đỡ mình hoàn thiện sv private

hupchao
20-12-12, 08:42 AM
Mình đã hứa với anh em trong nhóm sẽ làm ra bản VL private cho anh em chơi,mình cũng quyết định chọn bản TKH để làm vì giới hạn người chơi đc,chơi qua hamachi cũng oke rùi,nhưng vấn đề là ở chỗ,kiến thức C++ của mình k có,đọc ebook mà k hiểu gì hết,mình k rõ các chức năng admin để tạo đồ hay là ngựa ..v.v.Vậy mình lập topic này mong anh em trong diễn đàn giúp đỡ mình.Mình hứa sẽ cảm ơn và hậu tạ!.Nếu có thể được thì ae có thể pm yh của mình là : iam.yours91 để hướng dẫn mình với ạ(*)

tam241992
20-12-12, 09:02 AM
Server TKH hình như ko cài đc đâu bạn, nên chọn server khác đi chọn server này chơi cũng ok lắm :D
link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hupchao
20-12-12, 09:15 AM
cái khó là mình cũng cài đc,nhưng cách thêm đồ vào hay là cho xu vào nhân vật đó.mình k rõ gì hết á,bạn có thể chỉ mình với đc k :(.mình làm private cho ae chắc chơi đc 1-2 tuần là sập thôi nhưng mà vẫn muốn làm để có thêm kinh nghiệm ý mà :D