PDA

View Full Version : Share web reg/log D5 (D4) + Việt Hóa VIP

vudung
20-12-12, 03:11 AM
chà chà. Chào anh em các cô các bác :))

Dạo này bận dev server để mở pri nên chưa có time share

Hôm nay chán share cho các bạn mấy cái chơi off cho vui nè

1. Web reg update fix lỗi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hướng dẫn cài đặt:
1. Giải nén copy vào htdocs hoặc www
2. Run cái sql ( account.sql) trong thư mục giải nén vào db warriors
3. Nếu bạn muốn mở online thi sửa file Config.php thay 127.0.0.1 thành IP máy chủ của bạn
> vào game bằng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

2. Việt hóa

+Việt hóa phần server( tên quái - trang bị - VIP) Update fix lỗi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Copy cho vào phần xml_db trong server

+ Việt hóa phần web
Share data full việt hóa ( Skill + tên npc + đối thoại + tên vật phẩm, trang bị)
Bonus Library.swf full việt hóa :D

Phần 1 ( Data full - chép vào mục data trên web -- res/data): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

File Library.swf cho ai cần ( chép vào res/ui): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

New update file Createrole.swf việt hóa chuẩn ( Đúng tên nghề luôn k tự bịa) + vài việt hóa nữa:

BIG UPDATE việt hóa 60% Loadinterface.swf( sẽ được như hình demo bên dưới)

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

------> clear cache để cập nhật

----------------------------------------

Update fix lỗi web php cho mấy bạn xài XAMPP nè

Các bạn vào mục php của xampp tìm php.ini và mở nó lên

Trong php.ini replace tất các các dòng

display_errors = On

Thành

display_errors = Off

Sau đó bạn sẽ k còn bị hiện lỗi pho nữa ( Bọn xampp như ...)
Mềnh xin hết :D

-----------------------------------------------

Phần show hàng của server mình làm :D

Để test game của mình các bạn chơi bằng client nhé ( Sẽ đưa ra bản không client sau tại vì giờ đang dev :d)

P/s: Đọc xong nhớ thanks

nguyen_van003
20-12-12, 03:15 AM
Trời ơi hàng nóng, bê về liền nè. Thanks bác nhé \:D/

talamadayoo
20-12-12, 03:24 AM
tý thì đc bóc tem ;;):>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>

nguyen_van003
20-12-12, 03:40 AM
Bác vudung cho em hỏi cái vấn đề này xíu:
Đó là hiện tượng chữ cách chữ & mất vài chữ cái trong tên Tiếng Việt:
Như mấy hình dưới đây nè bác.
Em chơi bằng Google Chrome thì không vấn đề gì, nhưng chơi bằng FireFox và các trình duyệt khác thì bị như thế, bác nào chỉ em cách sửa được không (cái em muốn hỏi là cách sửa lỗi này chứ ko phải muốn nghe các bác khuyên e dùng Chrome nhé)

Dùng Chrome thì no problems :>

Vậy lý do của em nó là gì?

mrsmith59
20-12-12, 03:44 AM
Demo bản mới :
\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

dazzling
20-12-12, 04:07 AM
Demo bản mới :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg)

bản mấy đó ? có thể share cái link hk pồ

vudung
20-12-12, 04:12 AM
Bác vudung cho em hỏi cái vấn đề này xíu:
Đó là hiện tượng chữ cách chữ & mất vài chữ cái trong tên Tiếng Việt:
Như mấy hình dưới đây nè bác.
Em chơi bằng Google Chrome thì không vấn đề gì, nhưng chơi bằng FireFox và các trình duyệt khác thì bị như thế, bác nào chỉ em cách sửa được không (cái em muốn hỏi là cách sửa lỗi này chứ ko phải muốn nghe các bác khuyên e dùng Chrome nhé)

Dùng Chrome thì no problems :>

Vậy lý do của em nó là gì?

Lí do là font :))

mình dev hiện rõ hết bạn àk

Tải client của mình về đi ( Client code = vb6 tức là vào = IE)

Vẫn hiện rõ hết

--- Chế độ gộp bài viết ---

Demo bản mới :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Không phải thì post cái link bản mấy xem :))

mrsmith59
20-12-12, 04:23 AM
Lí do là font :))

mình dev hiện rõ hết bạn àk

Tải client của mình về đi ( Client code = vb6 tức là vào = IE)

Vẫn hiện rõ hết

Không phải thì post cái link bản mấy xem :))
=))

Em fake ý mà 8-x8-x
....................

MrBom1102
20-12-12, 04:25 AM

dazzling
20-12-12, 04:26 AM
=))

Em fake ý mà 8-x8-x
....................

mrsmith59
20-12-12, 04:27 AM

:>

Hàng chính hiệu lại bảo pri hả bác :D

dazzling
20-12-12, 04:28 AM

trên root dưới root là ok ngay ấy mà ( phải chạy được mysql nhá ;;);;))

:>

Hàng chính hiệu lại bảo pri hả bác :D

cho cái link trang chủ nó đi qua thăm quan tí ;;);;);;);;)

MrBom1102
20-12-12, 04:29 AM
trên root dưới root là ok ngay ấy mà ( phải chạy được mysql nhá ;;);;))

mysql phải down hả bác hay là có trong sever rồi :|.Mình đang dùng bản <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Liệu có đc ko? hay phải down bản khác :D.Mong bạn giúp đỡ .Ngồi từ 11h đêm hwa giờ vẫn chưa đc =.=

dazzling
20-12-12, 04:30 AM
mysql phải down hả bác hay là có trong sever rồi :|.Mình đang dùng bản <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Liệu có đc ko? hay phải down bản khác :D.Mong bạn giúp đỡ .Ngồi từ 11h đêm hwa giờ vẫn chưa đc =.=

bạn cài xong đã chơi game được chưa vậy >?

MrBom1102
20-12-12, 04:32 AM
bạn cài xong đã chơi game được chưa vậy >?

Mình cài nhưng vẫn lỗi hix hix ..Bác có thể cho mình xin link yahoo team view cho mình dc k =.=.Sang sớm phiền bác quá=.=

dazzling
20-12-12, 04:33 AM
Mình cài nhưng vẫn lỗi hix hix ..Bác có thể cho mình xin link yahoo team view cho mình dc k =.=.Sang sớm phiền bác quá=.=

phuclinh_dazzling1989 nha pồ aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
ko có chi ko có chi há há

vudung
20-12-12, 06:41 AM

operabn
20-12-12, 09:22 AM

GoldenPhoenix
20-12-12, 09:34 AM
Sao cái web mình bỏ vô lần nào cũng lỗi nhỉ!!

Notice: Undefined index: username in D:\GPHDJWS\server\GPHweb\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on line 2 Call Stack: 0.0060 337032 1. {main}() D:\GPHDJWS\server\GPHweb\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Notice: Undefined index: password in D:\GPHDJWS\server\GPHweb\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on line 3 Call Stack: 0.0060 337032 1. {main}() D:\GPHDJWS\server\GPHweb\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Dưới ô đăng nhập thì bị thế này:

Notice: Undefined variable: notice in D:\GPHDJWS\server\GPHweb\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on line 48 Call Stack: 0.0059 334368 1. {main}() D:\GPHDJWS\server\GPHweb\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Vẫn đăng nhập được, nhưng chọn sever xong thì với file sever.php màn hình trắng lun.

operabn
20-12-12, 09:36 AM
củ mình cũng tuơng tự luôn bác vudung onl YH đi ae hỏi tý nào

niczai
20-12-12, 10:42 AM
""Run cái sql ( account.sql) trong thư mục giải nén vào db warriors ""

cái này làm sao bạn nhỉ. ai biết giúp mình với.. Thank nhìu

vudung
20-12-12, 10:48 AM
-------------------------------
Update fix lỗi

vào php.ini tìm tất cả các dòng

display_errors = On

Thì sửa thành off nhé :D

""Run cái sql ( account.sql) trong thư mục giải nén vào db warriors ""

cái này làm sao bạn nhỉ. ai biết giúp mình với.. Thank nhìu

trong thư mục web có file account.sql

xài navicat import cái sql đấy vào db để tạo thêm table account

tianmochang
20-12-12, 11:17 AM
Có ai biết làm thế nào để cái font chữ như trong hình này thành "tahoma" hoặc font # nhìn đẹp hơn không? cái này mặc định của nó là "Sumsum" không biết chuyển sang font # ntn?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 20110209.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

vudung
20-12-12, 11:43 AM
Có ai biết làm thế nào để cái font chữ như trong hình này thành "tahoma" hoặc font # nhìn đẹp hơn không? cái này mặc định của nó là "Sumsum" không biết chuyển sang font # ntn?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 20110209.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ui của mình thì arial vs tahoma hết

còn mấy cái khác mình mới chỉ fix đc hiển thị chọn vẹn tiếng việt thôi :(
Demo server mình ( chơi bằng client) :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

P/s: Update web fix lỗi cho mấy bạn không xài được

còn mấy cái khác mình mới chỉ fix đc hiển thị trọn vẹn tiếng việt thôi :(
Demo server mình ( chơi bằng client) :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sangkute912
20-12-12, 12:04 PM
lỗi chạy 100% bị đứng
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[/url]

Mình là newbie ,ai chỉ mình cách đưa lên online = no-ip đucowj không

Jymmy
20-12-12, 12:06 PM
lỗi chạy 100% bị đứng
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[/url]

Mình là newbie ,ai chỉ mình cách đưa lên online = no-ip đucowj không

Lỗi này là do bạn chép file vào xml_db của vudung

vudung
20-12-12, 12:12 PM

Lỗi này là do bạn chép file vào xml_db của vudung

Mình đã fix rồi bạn nhé :))

!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

nguyenhai710
20-12-12, 12:16 PM
Link việt hóa tên quái...vip die roài thớt ơi........Ớ lại tải được roài

Jymmy
20-12-12, 12:31 PM

Mình đã fix rồi bạn nhé :))

!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

anhtuan1985
20-12-12, 01:35 PM
Tks vũ dung, cái link game ở trên hình rồi cần gì client nhỉ =))
để cái link đánh lâu chắc sợ bị rip =))

luadola000
20-12-12, 02:23 PM
bạn HD rõ cái web reg giùm <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lionsimba
20-12-12, 03:21 PM
sao cái dịch chuyển nhanh ko dùng đc zậy mọi người

satthupro95
20-12-12, 03:23 PM
bạn HD rõ cái web reg giùm <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chưa chạy SQL .........................

vudung
20-12-12, 03:35 PM
Update Việt hóa SUPER VIP

Việt hóa Loadinterface.swf ( chưa full nhưng gần full rồi)

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Việt hóa Command + 1 số phần mà UI chưa phủ được :D

Download nhớ thanks

luadola000
20-12-12, 04:17 PM
Chưa chạy SQL .........................
Bạn hướng dẫn rõ giùm mình với !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

dazzling
20-12-12, 04:19 PM
Update Việt hóa SUPER VIP

Việt hóa Loadinterface.swf ( chưa full nhưng gần full rồi)

Việt hóa Command + 1 số phần mà UI chưa phủ được :D

Download nhớ thanks

server mi bị lỗi rồi chi !! ta vào coi không đk load đến 70% miss

Bạn hướng dẫn rõ giùm mình với !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

là bạn chưa chạy cái CDYPHP gì đấy, hoặc chạy rồi mà sql game nó không chạy vì lý do nào đấy

vudung
20-12-12, 04:20 PM
server mi bị lỗi rồi chi !! ta vào coi không đk load đến 70% miss

là bạn chưa chạy cái CDYPHP gì đấy, hoặc chạy rồi mà sql game nó không chạy vì lý do nào đấy

xóa cache Interne Explorer là đc

luadola000
20-12-12, 04:22 PM
chạy rồi mà bạn ~~~ 8-x

dazzling
20-12-12, 04:24 PM
chạy rồi mà bạn ~~~ 8-x

chạy rồi thì trên root dưới root mà phang vào.........(:|(:|(:|

luadola000
20-12-12, 04:28 PM
chạy rồi thì trên root dưới root mà phang vào.........(:|(:|(:|
cái này mình không vào đựoc navicat click là nó bị chứ root gì ở đây (:| 8-x

tianmochang
20-12-12, 07:33 PM
mình việt hóa mấy file của bang hội trong ui , khi cho vào game lúc đầu mở bảng bang phái ra thì hiển thị ok , nhưng khi lập 1 bang xong thì những lần sau ko thể vào giao diện bang được, toàn có đơ khi kích vào đó, ai biết lỗi này chỉ mình với thank

silver94
20-12-12, 07:59 PM
Bác nào cho em xin cái server + client mới nhất đi để em chép cái việt hóa của bác vudung nghịch cái, em xin thank nhiệt tình \:D/\:D/

dazzling
20-12-12, 08:09 PM
cái này mình không vào đựoc navicat click là nó bị chứ root gì ở đây (:| 8-x

Bác nào cho em xin cái server + client mới nhất đi để em chép cái việt hóa của bác vudung nghịch cái, em xin thank nhiệt tình \:D/\:D/

client + server thì dùng bản D5 của trung quốc, server gốc ít lỗi, rồi về thik chép vh của ai thì chép. như thế ít lỗi hơn (:|(:|(:|

8gamevn
20-12-12, 08:29 PM
toàn hàng hot thank chủ pic 30 charrrrrr

vudung
21-12-12, 12:27 AM
mình việt hóa mấy file của bang hội trong ui , khi cho vào game lúc đầu mở bảng bang phái ra thì hiển thị ok , nhưng khi lập 1 bang xong thì những lần sau ko thể vào giao diện bang được, toàn có đơ khi kích vào đó, ai biết lỗi này chỉ mình với thank

Cái này là do bạn xài flash k tương thích vs sv. Việt hóa flash d5 ý

cosin_01
21-12-12, 12:31 AM
Mình đưa cái DKVS lên online nhưng máy khác khi log vào thì tới màn hình đen thì đứng yên, bạn nào giúp mình tý với

vudung
21-12-12, 02:45 AM
Mình đưa cái DKVS lên online nhưng máy khác khi log vào thì tới màn hình đen thì đứng yên, bạn nào giúp mình tý với

Có 2 khả năng xảy ra cho lỗi của bạn

1. Chưa mở port hoặc firewall đang mở hoặc internet có vấn đề

2. Config file config.php chưa chuẩn

----> Post cái hình lên xem lỗi j ( Up lên trang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhé mình ở Mỹ bọn upanh.com khóa IP mỹ)

silop1d
21-12-12, 07:11 AM
Có bạn nào hướng dẫn mình sử dụng lệnh gm với. mình mới làm quen vs game này :D
Tks nhiệt tình

abPro
21-12-12, 07:53 AM
Có 2 khả năng xảy ra cho lỗi của bạn

1. Chưa mở port hoặc firewall đang mở hoặc internet có vấn đề

2. Config file config.php chưa chuẩn

----> Post cái hình lên xem lỗi j ( Up lên trang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhé mình ở Mỹ bọn upanh.com khóa IP mỹ)

ở mỹ không có gì vui sao phải đi dev game thế bạn

cosin_01
21-12-12, 08:47 AM
Đây là lỗi của mình, bạn vudung xem giúp nhé

file config.php

<?php
$isREG=1; //ÊÇ·ñ¿ªÆô×¢²á 0¹Ø±Õ 1¿ªÆô;
$isPin=1; //ÊÇ·ñ¿ªÆôÑéÖ¤Âë 0¹Ø±Õ 1¿ªÆô;
$isUP=1; //ÊÇ·ñ¿ªÆôÐÞ¸ÄÃÜÂ빦ÄÜ 0¹Ø±Õ 1¿ªÆô;
$isFP=1; //ÊÇ·ñ¿ªÆôÕÒ»ØÃÜÂ빦ÄÜ 0¹Ø±Õ 1¿ªÆô;
$isCZ=0; //ÊÇ·ñ¿ª²éѯ×êʯ¹¦ÄÜ 0¹Ø±Õ 1¿ªÆô;
$isGD=0; //ÊÇ·ñ¿ªÆô×¢²áÔùËÍ×êʯ 0¹Ø±Õ 1¿ªÆô;
$PVlevel=0; //ÕÊ»§×¢²áȨÏÞ;
$GDnum=0; //ÔùËÍ×êʯÊýÁ¿;
$ADMIN="admin"; //ºǫ́¹ÜÀíÕ˺ŠÌîд¸ÃÕ˺ÅʱÇëÈ·ÈϸÃÕ˺ű ØÐë´æÔÚ,Èç¹ûûÓÐÕ˺ÅÇë×¢²� �Ò»¸öÕ˺źóÌîд;
$SQLhost="192.168.1.102"; //mysqlµØÖ· ±¾µØÌî:localhost »ò 192.168.1.102;
$SQLuser="root"; //mysql̞;
$SQLPWD="root"; //mysqlÃÜÂë;
$DATABASE="warriors"; //Êý¾Ý¿âÃû³Æ
?>

taoneku
21-12-12, 08:57 AM

file config.php

<?php
$GDnum=0; //ÔùËÍ×êʯÊýÁ¿;
$ADMIN="admin"; //ºǫ́¹ÜÀíÕ˺ŠÌîд¸ÃÕ˺ÅʱÇëÈ·ÈϸÃÕ˺ű ØÐë´æÔÚ,Èç¹ûûÓÐÕ˺ÅÇë×¢²� �Ò»¸öÕ˺źóÌîд;
?>

sửa ip 192.168.1.102 thành 127.0.0.1 là ok :)

cosin_01
21-12-12, 09:06 AM
Mình đưa online mà bạn .................

vudung
21-12-12, 09:08 AM

file config.php

<?php
$GDnum=0; //ÔùËÍ×êʯÊýÁ¿;
?>

cosin_01
21-12-12, 10:28 AM
Đã bỏ file Web reg của bạn Vudung vào nhưng bị lỗi, mình ko run được cái acccout sql
Bạn vudung teamviewer (8.0 )hộ phát nhé
.............
Đã chỉnh xong

taoneku
21-12-12, 10:38 AM
bạn vudung ơi mình dùng client của bạn rồi. giờ mình muốn đỗi url trong client đó thành url của mình thì làm sao vậy bạn

operabn
21-12-12, 10:59 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>]
sao nhiều chữ thế bác mong bác chỉ giúp em nha

taoneku
21-12-12, 11:06 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>]
sao nhiều chữ thế bác mong bác chỉ giúp em nha

ko sao đâu vẫn chơi dc bt chưa bít tìm cách sữa cái đó nữa
mình đã online wa hamachi nè id hamachi gamedkvs1 >10 pas 123123 web <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> a e vào tét nhé

mrsmith59
21-12-12, 02:15 PM
mình đã online wa hamachi nè id hamachi gamedkvs1 >10 pas 123123 web <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> a e vào tét nhé

Cái đấy là thông báo của php.
Chưa khai báo biến mà đã dùng.

operabn
21-12-12, 02:30 PM
Cái đấy là thông báo của php.
Chưa khai báo biến mà đã dùng.

sửa sao hả bạn chỉ mình đc không?

không chơi dc bạn ơi xem lại đi bạn

calvinan
21-12-12, 03:04 PM

heronet
21-12-12, 04:41 PM
Hiện tại vào trang chủ và reg thì hiện mấy dòng này..bạn vudung có cách nào tắt nó đi k ? Mình k có xài XAMPP mình dùng lun cái www trong server ý...

operabn
21-12-12, 04:45 PM
tình hình sài bản cảu bạn vudung không dùng đc vip nua nản quá ai chỉ với đc kô? ;;)

GoldenPhoenix
21-12-12, 04:48 PM
Mấy bạn cũng có thể tự làm 1 trang web đơn giản chơi cho dzui :D
Dùng Software: What you see is you get
Mình làm vài trang đơn giản + kết hợp cái chọn sever của bạn VuDung nữa là xài tốt rồi :D
Tặng mấy bạn cái hình background+ file .psd về tự sửa lại theo ý.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Đây là link hình kèm theo file .psd
Còn 1 số hình Kiếm hiệp Kim Dung sưu tầm bạn nào cần thì mình up lun, các bạn cũng có thể search trên mạng lấy về cho nhanh cũng được :D

tieudieuphong
21-12-12, 05:45 PM
Hiện tại vào trang chủ và reg thì hiện mấy dòng này..bạn vudung có cách nào tắt nó đi k ? Mình k có xài XAMPP mình dùng lun cái www trong server ý...
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
mình cũng bị lỗi này, giúp đỡ với

hai07dv
21-12-12, 08:04 PM
Lỗi do chắp vá web khác nhau nên biến $ nó khác nhau nên nó ko load dc gây ra lỗi....

Báo lỗi file nào dòng mấy thì mở file đó lên ..xem đoạn code nó ntn mà sửa...haizzzzzzzz

vudung
21-12-12, 10:59 PM

Vào php.ini tìm display_errors = On thì sửa thanh Off ( tìm hết nhé)

tình hình sài bản cảu bạn vudung không dùng đc vip nua nản quá ai chỉ với đc kô? ;;)

Tải lại link việt hóa server fix lỗi :D!!!!!!!!!!!!!!!!

vudung
22-12-12, 05:12 AM
Đờ mờ. 106 thằng download 46 thằng thanks

acma865
22-12-12, 08:43 AM
Mấy bạn cũng có thể tự làm 1 trang web đơn giản chơi cho dzui :D
Dùng Software: What you see is you get
Mình làm vài trang đơn giản + kết hợp cái chọn sever của bạn VuDung nữa là xài tốt rồi :D
Tặng mấy bạn cái hình background+ file .psd về tự sửa lại theo ý.

Đây là link hình kèm theo file .psd
Còn 1 số hình Kiếm hiệp Kim Dung sưu tầm bạn nào cần thì mình up lun, các bạn cũng có thể search trên mạng lấy về cho nhanh cũng được :D

BẠN CHO MÌNH XIN CÁI YAHOO NHÉ MÌNH TẢI Software rồi nhưng đếch biết xài ^^

tianmochang
22-12-12, 10:55 AM
Mọi người ơi cho hỏi? tại sao mình cứ việt hóa "Aliance.swf" file của bang hội xong cho vào game , khi khíc vào bang hội thì toàn bị đơ không à. lúc trước chưa việt hóa thì vẫn ok . ai biết lỗi chỉ mình với hjx

GoldenPhoenix
22-12-12, 11:13 AM
BẠN CHO MÌNH XIN CÁI YAHOO NHÉ MÌNH TẢI Software rồi nhưng đếch biết xài ^^

Để mình viết 1 tut hướng dẫn sơ qua cho các bạn ngâm cứu lun.

acma865
22-12-12, 02:00 PM
Để mình viết 1 tut hướng dẫn sơ qua cho các bạn ngâm cứu lun.

ok thaks bạn trước nhé 30charrrrrrrrr

vudung
23-12-12, 07:06 AM
Update fix lỗi web php cho mấy bạn xài XAMPP nè

Các bạn vào mục php của xampp tìm php.ini và mở nó lên

Trong php.ini replace tất các các dòng
display_errors = On
Thành

display_errors = Off

Sau đó bạn sẽ k còn bị hiện lỗi pho nữa ( Bọn xampp như ...)
Mềnh xin hết

Đã update fix lỗi web lên topic :D

acma865
23-12-12, 07:42 AM
Đã update fix lỗi web lên topic :D

vudung cho mình hỏi , mình sử dụng web bạn share khi vào game thi thế này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

mấy thứ mình khoanh sao nó k việt hóa nhỉ
còn mình vào web của góc của D5 thì

lại có việt hóa mình cũng hok hieu tại sao mong mấy pro giúp với

vudung
23-12-12, 12:42 PM
vudung cho mình hỏi , mình sử dụng web bạn share khi vào game thi thế này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

mấy thứ mình khoanh sao nó k việt hóa nhỉ
còn mình vào web của góc của D5 thì

lại có việt hóa mình cũng hok hieu tại sao mong mấy pro giúp với

acma865
23-12-12, 01:11 PM

mình tải rùi , bỏ vào rùi luôn nhưng vẫn vậy ak

KaizLuvPy
23-12-12, 01:16 PM
Bạn clear cache chưa vậy............

vudung
24-12-12, 02:29 PM
Up!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

xlinh
25-12-12, 05:40 PM
Up!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

tiennguyenpn
18-12-14, 03:52 PM
Bác Nào Có Thể Hướng Dẫn Mình Đưa Game Lên ( HamaChi ) Được Không
Xin Cám Ơn Các Bạn Đã Giúp
F/B : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>