PDA

View Full Version : DKVS share file việt hóa full tên quái

s2hp91
19-12-12, 11:27 PM
chú ý bên trong có 2 file
MonsterFightConfig.txt thì copy vào res/data
MonsterFightConfig.xml thì copy vài resources/xml_db
sau khi copy các bạn xóa lịch sử web nha
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
tớ sẽ ko giải đáp thêm ^^

thanhbeo8
19-12-12, 11:28 PM
bóc tem .

n0thingt0
19-12-12, 11:32 PM
bản này là D2 hay D4 thế bạn ?

s2hp91
19-12-12, 11:37 PM
dùng dc cả 2 bản ^^ no vấn đề ..............

n0thingt0
19-12-12, 11:40 PM
sao mình copy r chạy lại sv + xóa cookie các thứ mà k được việt hóa nhỉ ?

tianmochang
dùng dc cả 2 bản ^^ no vấn đề ..............

mình đang gặp 1 vấn đề là những file việt hóa của ui khi cho vào sever thì chạy không hiển thị tiếng việt, bạn có biết vì sao lại thế không? thank bạn?

doccocautu
cho hỏi kiếm tiền thường trong game sao vậy?
knb thì nhiều mà tiền thường thì ko có để cường hóa
tôl GM thì xài hok dc ai biết chỉ với

s2hp91
19-12-12, 11:42 PM
sao mình copy r chạy lại sv + xóa cookie các thứ mà k được việt hóa nhỉ ?
bạn xem kỹ lại đi 2 file mình vh đầy đủ đó

tianmochang
19-12-12, 11:48 PM
chán thật chẳng ai chỉ dùm với (:|

s2hp91
19-12-12, 11:52 PM
chán thật chẳng ai chỉ dùm với (:|

chụp ảnh lên cho tớ xem thế nào ko hiện tiếng việt

calvinan
19-12-12, 11:53 PM
File monster này đầy đủ ko bạn? font simsun hay tahoma vậy bạn

Xài dc cho D5 ko ??

tianmochang
20-12-12, 12:17 AM

bạn teamviewer hay vô yahoo mình gửi hình trực tiếp cho xem được không hjx.
ID: 773 612 326
Pas:9263
YM: xuantruong044
thank.

tianmochang
20-12-12, 12:34 AM
ví dụ như 3 hình này, mình việt hóa được như hình nhưng vào game vẫn tiếng tàu
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 20001338.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 20001512.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 20002417.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

hai07dv
20-12-12, 05:39 AM
ví dụ như 3 hình này, mình việt hóa được như hình nhưng vào game vẫn tiếng tàu

Vô game nó có hiện hình update như thế này không
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 145352.jpg

Bản thân tôi việt hóa text xong save file lại....vô game ko thấy bảng đó thì dữ liệu vẫn như cũ....Cái này thoát ra vô lại..khi nào có bảng đó hiện lên thì dữ liệu đã được cập nhật =)) haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

dazzling
20-12-12, 05:55 AM
Vô game nó có hiện hình update như thế này không
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 145352.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 145352.jpg)

Bản thân tôi việt hóa text xong save file lại....vô game ko thấy bảng đó thì dữ liệu vẫn như cũ....Cái này thoát ra vô lại..khi nào có bảng đó hiện lên thì dữ liệu đã được cập nhật =)) haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

poupou97
20-12-12, 10:39 AM
cám ơn bạn, mình đã up lên server <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> này của mình để anh em cùng chơi. :)) Thi thoảng stop server upload lại các file lang a e thông cảm :))

haidang115
20-12-12, 10:44 AM
mình đang gặp 1 vấn đề là những file việt hóa của ui khi cho vào sever thì chạy không hiển thị tiếng việt, bạn có biết vì sao lại thế không? thank bạn?

vì bạn vẫn giữ font SimSun ;;);;);;)

nhocdhkh
20-12-12, 12:16 PM
cám ơn bạn, mình đã up lên server <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> này của mình để anh em cùng chơi. :)) Thi thoảng stop server upload lại các file lang a e thông cảm :))

bạn temv giúp mình online với đc k

vietkent
22-12-12, 08:43 PM

sv bác VH ít quá ,dù sao cũng có cái để ACE vọc thank bác nhé

f52512
21-05-14, 10:39 AM
Không xài, nhưng cảm ơn vì tinh thần :D