PDA

View Full Version : Nghiên cứu Server 8.2

nhocquay4mat
19-12-12, 04:41 PM
Hiện giờ cái Server 8.2 có rất nhiều cái để bàn. Mình muốn lập nhóm để nghiên cứu cái Server này. Bạn nào có kinh nghiệm gì thì đóng góp chung nha.

tuidangvui
19-12-12, 04:47 PM
Hiện giờ cái Server 8.2 có rất nhiều cái để bàn. Mình muốn lập nhóm để nghiên cứu cái Server này. Bạn nào có kinh nghiệm gì thì đóng góp chung nha.
cho xin 1 vé bàn và nghâm cứu 8-}

rayyan2006
19-12-12, 11:07 PM
Việc ngâm cứu mình cũng muốn tham gia nhưng thời gian không cho phép mình online nhiều cho lắm nên đành ngậm ngùi xem và ủng hộ mọi người thôi hiện tại mình đang cố gắng việt hóa bộ Web của nó.

vip_pro_au
21-12-12, 08:48 AM
cho tớ xin 1 vé^^!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !

gongshengxinyi
21-12-12, 11:30 AM
Đã Có Ban 8.4 Rồi Sao không Nghiên Cứu Luôn ?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

rayyan2006
22-12-12, 03:54 PM
Đã Có Ban 8.4 Rồi Sao không Nghiên Cứu Luôn ?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nếu ver đó không có chức năng gì mới thì nghiên cứu dễ dàng thôi, nhưng 8.2 này chưa nghiên được cách phá set private file "Patcher" thì sao mà mò mẫm cái 8.4 đó được đây

leanhtuan159
25-12-12, 11:42 PM
Hi there!
do you remember me nhocquay4mat :D
i was coming back and i and to help u to :-?
so, what can i do?
===============================================
theo như nghịch thử thì cái server này chỉ chơi đc Nhảy thường, Nvtt, Battle, Club dance và còn lại cái mode khác thì đều hiện lỗi nhưng chưa bik là lỗi zỳ =))
nếu fix hết cái đống đấy chắc cũng khổ đấy :-<

rayyan2006
27-12-12, 12:20 AM
Hi there!
so, what can i do?
theo như nghịch thử thì cái server này chỉ chơi đc Nhảy thường, Nvtt, Battle, Club dance và còn lại cái mode khác thì đều hiện lỗi nhưng chưa bik là lỗi zỳ =))
nếu fix hết cái đống đấy chắc cũng khổ đma2
Mình tét được chức năng "Space Bang" mà ta, mà mình chỉ thấy cái lỗi duy nhất là mua đồ không được với thiếu file nhạc và sàn nhảy.

nhocquay4mat
27-12-12, 01:43 PM
Hiện giờ vẫn chưa tìm đc cách unpack cái 000.acv ra để add nhạc, avatar =.=
Còn cả cái launcher nữa :-<
Server này nhiều chế độ chơi còn chưa chơi được, mua đồ thì bị giới hạn.....
hichic

-Vic-
27-12-12, 06:48 PM
Hi there!
so, what can i do?
nếu fix hết cái đống đấy chắc cũng khổ đấy :-<
Chơi được chế độ beatup,1-2 nhé bạn test lại xem.

Mình tét được chức năng "Space Bang" mà ta, mà mình chỉ thấy cái lỗi duy nhất là mua đồ không được với thiếu file nhạc và sàn nhảy.
Mua avatar được nhé test lại xem.

Hiện giờ vẫn chưa tìm đc cách unpack cái 000.acv ra để add nhạc, avatar =.=
Còn cả cái launcher nữa :-<
Server này nhiều chế độ chơi còn chưa chơi được, mua đồ thì bị giới hạn.....
hichic
Quan trọng là cái laucher bạn nhé,cho dù có unpack đc 000.acv thì cũng như không.Cần có tool đóng gói laucher mới có thể việt hóa được.
Còn vấn đề mua avatar thì tất cả đều mua được nhé. Bạn test lại xem.
Có thể xem hình bên dưới.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chào thân ái !

nhocquay4mat
27-12-12, 10:44 PM
Thử mua hơn 20 cái áo đi :)) Nó báo bị giới hạn và k mua đc

Quan trọng là cái laucher bạn nhé,cho dù có unpack đc 000.acv thì cũng như không.Cần có tool đóng gói laucher mới có thể việt hóa được.

Trong Launcher có cả acv, Audition.exe, script...ở trong đó :) Vậy thì phải unpack được cái acv trong Launcher bạn ạ ;)

-Vic-
27-12-12, 11:08 PM
Thử mua hơn 20 cái áo đi :)) Nó báo bị giới hạn và k mua đc

Trong Launcher có cả acv, Audition.exe, script...ở trong đó :) Vậy thì phải unpack được cái acv trong Launcher bạn ạ ;)
Ừ thì các file acv,Audition.exe,script v.v... đều đc đóng gói trong laucher nhưng nếu bạn unpack đc acv thì cho mình xin hỏi cậu làm thế nào để đưa acv đã việt hóa vào laucher???
Mà mua đồ chả giới hạn 20 hay gì gì cả....mua bình thường 30 món mua tốt đừng huống chi la 20 :))

nhocquay4mat
28-12-12, 12:13 AM
Ừ thì các file acv,Audition.exe,script v.v... đều đc đóng gói trong laucher nhưng nếu bạn unpack đc acv thì cho mình xin hỏi cậu làm thế nào để đưa acv đã việt hóa vào laucher???
Mà mua đồ chả giới hạn 20 hay gì gì cả....mua bình thường 30 món mua tốt đừng huống chi la 20 :))

Ừ vậy bạn đọc đi ;)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tool đóng gói Launcher ;) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

-Vic-
28-12-12, 11:52 AM
Ừ vậy bạn đọc đi ;)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tool đóng gói Launcher ;) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
:|:|:|
Cái tool cậu đưa thì chỉ là 1 phần nhỏ thôi.Đóng gói laucher là 1 chuyện còn chạy được hay k mới là quan trọng.Muốn laucher chạy được thì cần rất nhiều tool kèm theo,tool config au.inf phù hợp với laucher,MapCrypt_BK v.v...+ thêm cái VPS tốt nữa.Tôi thì có đầy đủ các tool nhưng đã thử nhiều lần nhưng không được,nhiều lần xem TUT của bọn tàu và làm theo nhưng đều k được.
Còn việc mua avatar không nhất thiết phải mua 1 lần 40 hay 50 món mua vài món xem cho vui đc rồi,còn phần tôi thì mua 30 hay 40 avatar đều được chả thấy giới hạn gì cả.

nhocquay4mat
28-12-12, 01:04 PM
:|:|:|
Cái tool cậu đưa thì chỉ là 1 phần nhỏ thôi.Đóng gói laucher là 1 chuyện còn chạy được hay k mới là quan trọng.Muốn laucher chạy được thì cần rất nhiều tool kèm theo,tool config au.inf phù hợp với laucher,MapCrypt_BK v.v...+ thêm cái VPS tốt nữa.Tôi thì có đầy đủ các tool nhưng đã thử nhiều lần nhưng không được,nhiều lần xem TUT của bọn tàu và làm theo nhưng đều k được.
Còn việc mua avatar không nhất thiết phải mua 1 lần 40 hay 50 món mua vài món xem cho vui đc rồi,còn phần tôi thì mua 30 hay 40 avatar đều được chả thấy giới hạn gì cả.

Vấn đề là vô checkout nó báo lỗi bị giới hạn nên k mua đc :|
Vậy cậu k biết rồi, cái 8.0 8.1 8.2 đều chỉ cần duy nhất một cái tool đấy để đóng gói launcher thôi :|

-Vic-
28-12-12, 04:36 PM
Vấn đề là vô checkout nó báo lỗi bị giới hạn nên k mua đc :|
Vậy cậu k biết rồi, cái 8.0 8.1 8.2 đều chỉ cần duy nhất một cái tool đấy để đóng gói launcher thôi :|
Mua avatar thì tôi mua ok hết chả có vấn đề gì cả,bạn test lại thử xem sao.
Còn việc cái laucher mà bạn nói thì chưa chắc đã như vậy.Bạn thử pack 1 cái laucher rồi đưa lên đây tôi test thử xem sao.Và có thật sự bạn đã hiểu hết cơ chế hoạt động của nó chưa????

leanhtuan159
03-01-13, 02:48 PM

đâu có nhất thiết lúc chơi game là phải thông qa laucher.....việc bh` phải cần làm là bik đc cơ chế hoạt động của cái laucher đó xem nó generate dãy IP thế nào để vào game là đc nếu theo ngó qa cái client .exe thì bạn tàu chế cho nó nhận 000.acv làm acv để chứa script .slk :D

rayyan2006
03-01-13, 11:49 PM
Thế có bạn nào có tool để unpack launcher không vậy. Có cho mình xin.

leanhtuan159
12-01-13, 08:02 PM
Thế có bạn nào có tool để unpack launcher không vậy. Có cho mình xin.

UniExtracter.......cái đó extract đc file nhưng lấy ra cũng đâu có đc zỳ.....

rayyan2006
08-02-13, 12:53 AM
Ai còn giữ bộ tôl của bác VIC thì cho em xin với ạ, hay bác VIC có rảnh thì re-up cho em xin bộ tôl với :D