PDA

View Full Version : [JX] [Newbie] Hỏi về cách đưa item,đưa xu vào nhân vật trong sv ofline

hupchao
19-12-12, 08:08 AM
Chào các bạn,mình mới tập tành vọc về sv private offline của jx,mình cũng đã tạo thành công sv offline nhưng vì kinh nghiệm k có nhìu nên lập topic này muốn được mọi người giúp mình cách đưa xu,đưa đồ vào nhân vật cũng như 1 số mẹo khác.Mong anh em nào còn tâm huyết nghiên cứu về các sv jx offline giúp mình.Cảm ơn mọi người

ps1990
20-12-12, 08:26 AM
Chào các bạn,mình mới tập tành vọc về sv private offline của jx,mình cũng đã tạo thành công sv offline nhưng vì kinh nghiệm k có nhìu nên lập topic này muốn được mọi người giúp mình cách đưa xu,đưa đồ vào nhân vật cũng như 1 số mẹo khác.Mong anh em nào còn tâm huyết nghiên cứu về các sv jx offline giúp mình.Cảm ơn mọi người

bạn phải nói rõ Bạn Đang Dùng Sever Nào Thì mới có Người Giúp.Chứ bạn nói Chung chung Thế.Đến LÊ Hồng Minh cũng không Giúp bạn được,chí ít cũng có đôi chút Thông tin về sever của bạn như Tên Sever,hoặc toppic bạn lấy sever đó ở from

hupchao
20-12-12, 08:36 AM
thì chính vì mình là newbie nên mới hỏi những câu như vậy mà..bạn có rảnh k,cho mình yh đc ko bạn :(