PDA

View Full Version : [DKVS] Hướng dẫn cài đặt Đao Kiếm Vô Song bản D5 bằng hình ảnh ^^

DemonSlayer
18-12-12, 06:25 PM
Thất tình đang chán đời nên làm cái tut này cho anh em. Bị con người yêu nó bỏ nến chán quá :((. Nó yêu cái thằng chả ra làm sao cả :((.

Có gì xin đừng trách em gà :((.

Các bác cứ làm theo hướng dẫn là OK nhé. Thắc mắc gì pót tại topic này để mọi người giải đáp.

Ai không làm được pm yahoo s2_lev_cry để em teamview hộ :D. Chỉ giúp người lịch sự nhé :)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bonus cho các bác cái ảnh trong game của em \m/.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Các bác cho em xin cái thanks nhé :(

Tiện thể ai biết Config Online thì chỉ dùm em với nhé :|. Bây h em đi nhậu cho đỡ chán đợi :((

GoldenPhoenix
18-12-12, 06:29 PM
Thất tình đang chán đời nên làm cái tut này cho anh em. Bị con người yêu nó bỏ nến chán quá :((. Nó yêu cái thằng chả ra làm sao cả :((.

Các bác cứ làm theo hướng dẫn là OK nhé. Thắc mắc gì pót tại topic này để mọi người giải đáp.

Ai không làm được pm yahoo s2_lev_cry để em teamview hộ :D. Chỉ giúp người lịch sự nhé :)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Công nhận bạn cũng siêng thiệt, nếu hướng dẫn config Online hay j j đó thì được, chứ mấy cái này hầu hết ai cũng dzo xem là hiểu mà bạn.

haidang115
18-12-12, 06:33 PM
để mai viết cho 1 tut onl D5 =))

kentak
18-12-12, 06:39 PM
Mình bị lỗi này mãi mò ko ra
.

Ai giúp mình lỗi này với (máy có cài kiếm thế từ trước)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lúc mở web, đăng nhập
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hai07dv
18-12-12, 06:50 PM
Mình bị lỗi này mãi mò ko ra
.

Mở file register.php lên sửa pass root trong đó

Nó có thông báo pass root trong resgiter.php mà ko chịu xem :D

DemonSlayer
18-12-12, 07:02 PM
để mai viết cho 1 tut onl D5 =))

Đợi TUT của bác ^^

satthupro95
18-12-12, 07:08 PM
Chia buồn với chủ thớt :-<
Sắp tận thế rồi mà bị đá

hai07dv
18-12-12, 07:22 PM
Tách chữ TQ từ hình ra .doc để dịch nek :))

bg911
18-12-12, 07:35 PM

Tiện thể ai biết Config Online thì chỉ dùm em với nhé :|. Bây h em đi nhậu cho đỡ chán đợi :((

cho mình hỏi cái danh hiệu? là ntn thế :(

operabn
18-12-12, 07:36 PM
add danh hiệu sao mấy bác 30 chả cá

kentak
18-12-12, 07:41 PM
Mở file register.php lên sửa pass root trong đó

Nó có thông báo pass root trong resgiter.php mà ko chịu xem :D

Bạn hướng dẫn sửa kỹ hơn giúp mình được không :(

kuldo
18-12-12, 07:56 PM

nguyen_van003
18-12-12, 08:09 PM
Có ai biết chỉnh sao skill trong bảng kỹ năng Full 100 ko ta? Chứ nâng bằng điểm chân khí bấm mỏi tay quá.
GM Tools có chức năng đó ko biết?
*-:)*-:)*-:)

DemonSlayer
18-12-12, 08:14 PM
Chia buồn với chủ thớt :-<
Sắp tận thế rồi mà bị đá

Vâng cảm ơn bác. Em đang chán đây. Trước hôm tận thế đi ra Bar chơi tạm :(:|

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bạn hướng dẫn sửa kỹ hơn giúp mình được không :(

Bạn post nội dung file register.php lên đây mình giúp

bombom859
18-12-12, 08:22 PM

Bạn post nội dung file register.php lên đây mình giúpNào anh em ta cùng nhau FA \:D/ tặng bác 1 câu này :|
Cộng Hòa Xã Hội Chủ Nghĩa VN
Độc Thân Tự Do Hạnh Phúc
Khi nào có DKVS hoàn chỉnh thì tui test thử luôn \:D/

DemonSlayer
18-12-12, 08:28 PM
Nào anh em ta cùng nhau FA \:D/ tặng bác 1 câu này :|
Cộng Hòa Xã Hội Chủ Nghĩa VN
Độc Thân Tự Do Hạnh Phúc
Khi nào có DKVS hoàn chỉnh thì tui test thử luôn \:D/

Vâng cảm ơn. Quang em thì nhiều gái lắm chứ. Nhưng chẳng hiểu sao em yêu mỗi con bé đó :(. Để rồi bây giờ phải khổ thế này đây. Thằng kia chỉ được cái ăn chơi chứ chẳng hơn em điểm gì bác ạ :((.

Em đang trong quá trình VH game cho các bác :(

bg911
18-12-12, 08:34 PM
Có ai biết chỉnh sao skill trong bảng kỹ năng Full 100 ko ta? Chứ nâng bằng điểm chân khí bấm mỏi tay quá.
GM Tools có chức năng đó ko biết?
*-:)*-:)*-:)

dùng lệnh gm: gm skill a b
a ;à id skill; b- mức tăng

ID skill : từ 1 đến 36 chia 4 hệ theo thứ tự
Đao :1~9
Cung:10~18
Hoàn:19~27
Kiếm :28~36

kentak
18-12-12, 08:56 PM

Bạn post nội dung file register.php lên đây mình giúp

Đây bạn

<?php

$mysql_server_name="127.0.0.1:3306"; //Êý¾Ý¿â·þÎñÆ÷Ãû³Æ
$mysql_username="root"; // Á¬½ÓÊý¾Ý¿âÓû§Ãû
$mysql_password="root"; // Á¬½ÓÊý¾Ý¿âÃÜÂë
$mysql_dbname="warriors"; // Êý¾Ý¿âµÄÃû×Ö
$mysql_dbtable_name="player"; //´æ·ÅÓû§µÄ±íµÄÃû×Ö

/* ¼ì²éÌá½»·½Ê½ */
if (strtoupper($_SERVER['REQUEST_METHOD'])!= "POST") {
echo "<SCRIPT LANGUAGE='JavaScript'>";
echo 'alert("Ìá½»µÄÊý¾Ý´íÎó");javascript:history.back(-1)';
echo "</SCRIPT>";
}

/* »ñµÃÌá½»Êý¾Ý */
$passport = $_POST['passport'];
$password = $_POST['password'];
$repassword = $_POST['repassword'];

/* ¼ì²éÌá½»µÄÊý¾ÝÊÇ·ñΪ¿Õ */
if ( $passport == ''
|| $password == ''

) {
echo 'alert("ÕʺŻòÃÜÂë²»ÄÜΪ¿Õ£¬Çë·µ» غóÖØÐÂÌîд");javascript:history.back(-1)';
echo "</SCRIPT>";
}

/* ¼ì²éÊý¾Ý³¤¶È */
if (strlen($passport) < 1 || strlen($passport) > 18) {
echo 'alert("ÄúҪʹÓõÄÕʺų¤¶È²»·ûºÏ¹ 涨£¬Çë·µ»ØºóÖØÐÂÌîд");javascript:history.back(-1)';
echo "</SCRIPT>";
}

if (strlen($password) < 1 || strlen($password) > 20) {
echo 'alert("ÄúҪʹÓõÄÃÜÂ볤¶È²»·ûºÏ¹ 涨£¬Çë·µ»ØºóÖØÐÂÌîд");javascript:history.back(-1)';
echo "</SCRIPT>";
}

else
{
$conn=mysql_connect($mysql_server_name, $mysql_username, $mysql_password);
if(!$conn)
{
echo("Êý¾Ý¿âÁ¬½Ó³ö´í");
exit();
}
mysql_select_db($mysql_dbname,$conn);
mysql_query("set names gb2312");
$strsql="select password from player where userName='$username'";
$result=mysql_query($strsql, $conn);
if(!$result)
{
echo("100,database selection error");
}
else
{
$rows=mysql_fetch_row($result);
if(!$rows)
{
// $strsql="INSERT INTO player(userName, password) VALUES('$userName','$password')";
// mysql_query($strsql, $conn);
$passport=rawurlencode(base64_encode($passport));
$password=rawurlencode(base64_encode($password));
$url ='ingame.php?username='.$passport.'&psw='.$password.'';
header("Location: $url");
}
else
{
echo 'alert("ÕʺÅÒѾ­´æÔÚÇëÖØÐÂÌîд");javascript:history.back(-1)';
echo "</SCRIPT>";
}
}

}

?>

DemonSlayer
18-12-12, 09:03 PM
$mysql_server_name="127.0.0.1:3306"; //
$mysql_username="root"; //
$mysql_password="root"; //
$mysql_dbname="warriors"; //

Bạn xem lại phần này có đúng với thông tin web server của bạn ko nhé :D

nguyenhai710
18-12-12, 10:03 PM
bạn cho mình hỏi copy cái việt hóa của d2 sang chạy có ngon không vậy

kentak
18-12-12, 10:05 PM

Bạn nói rõ hơn giùm mình được không :D web server nằm ở đâu vậy bạn

hai07dv
18-12-12, 10:29 PM
Bạn nói rõ hơn giùm mình được không :D web server nằm ở đâu vậy bạn

Là cái chạy web đó bạn

Nó thường đặt là root:root or root:123456

Nếu bạn chạy được server thì bạn xem pass root trong jdbc.properties xem pass root là j

kentak
18-12-12, 10:35 PM

Là cái chạy web đó bạn

Nó thường đặt là root:root or root:123456

Nếu bạn chạy được server thì bạn xem pass root trong jdbc.properties xem pass root là j

File jdbc.properties của mình đây :D

jdbc.driverClassName=com.mysql.jdbc.Driver

jdbc.url=jdbc:mysql://127.0.0.1:3306/warriors?useUnicode=true&&characterEncoding=utf-8&&autoReconnect=true
jdbc.username=root
jdbc.password=root

hibernate.dialect=com.yayo.common.db.dialect.YayoM ysqlDialect
hibernate.show_sql=false

kentak
19-12-12, 11:07 AM
Ai giúp mình lỗi này và cách sửa với :(( mãi chưa vào đc game

Lúc mở web, đăng nhập

File register.php

<?php

$mysql_server_name="127.0.0.1:3306"; //Êý¾Ý¿â·þÎñÆ÷Ãû³Æ
$mysql_username="root"; // Á¬½ÓÊý¾Ý¿âÓû§Ãû
$mysql_password="root"; // Á¬½ÓÊý¾Ý¿âÃÜÂë
$mysql_dbname="warriors"; // Êý¾Ý¿âµÄÃû×Ö
$mysql_dbtable_name="player"; //´æ·ÅÓû§µÄ±íµÄÃû×Ö

/* ¼ì²éÌá½»·½Ê½ */
if (strtoupper($_SERVER['REQUEST_METHOD'])!= "POST") {
echo 'alert("Ìá½»µÄÊý¾Ý´íÎó");javascript:history.back(-1)';
echo "</SCRIPT>";
}

/* »ñµÃÌá½»Êý¾Ý */
$passport = $_POST['passport'];
$password = $_POST['password'];
$repassword = $_POST['repassword'];

/* ¼ì²éÌá½»µÄÊý¾ÝÊÇ·ñΪ¿Õ */
if ( $passport == ''
|| $password == ''

) {
echo 'alert("ÕʺŻòÃÜÂë²»ÄÜΪ¿Õ£¬Çë·µ» غóÖØÐÂÌîд");javascript:history.back(-1)';
echo "</SCRIPT>";
}

/* ¼ì²éÊý¾Ý³¤¶È */
if (strlen($passport) < 1 || strlen($passport) > 18) {
echo 'alert("ÄúҪʹÓõÄÕʺų¤¶È²»·ûºÏ¹ 涨£¬Çë·µ»ØºóÖØÐÂÌîд");javascript:history.back(-1)';
echo "</SCRIPT>";
}

if (strlen($password) < 1 || strlen($password) > 20) {
echo 'alert("ÄúҪʹÓõÄÃÜÂ볤¶È²»·ûºÏ¹ 涨£¬Çë·µ»ØºóÖØÐÂÌîд");javascript:history.back(-1)';
echo "</SCRIPT>";
}

else
{
$conn=mysql_connect($mysql_server_name, $mysql_username, $mysql_password);
if(!$conn)
{
echo("Êý¾Ý¿âÁ¬½Ó³ö´í");
exit();
}
mysql_select_db($mysql_dbname,$conn);
mysql_query("set names gb2312");
$strsql="select password from player where userName='$username'";
$result=mysql_query($strsql, $conn);
if(!$result)
{
echo("100,database selection error");
}
else
{
$rows=mysql_fetch_row($result);
if(!$rows)
{
// $strsql="INSERT INTO player(userName, password) VALUES('$userName','$password')";
// mysql_query($strsql, $conn);
$passport=rawurlencode(base64_encode($passport));
$password=rawurlencode(base64_encode($password));
$url ='ingame.php?username='.$passport.'&psw='.$password.'';
header("Location: $url");
}
else
{
echo 'alert("ÕʺÅÒѾ­´æÔÚÇëÖØÐÂÌîд");javascript:history.back(-1)';
echo "</SCRIPT>";
}
}

}

?>

file jdbc.properties

jdbc.driverClassName=com.mysql.jdbc.Driver

jdbc.url=jdbc:mysql://127.0.0.1:3306/warriors?useUnicode=true&&characterEncoding=utf-8&&autoReconnect=true
jdbc.username=root
jdbc.password=root

hibernate.dialect=com.yayo.common.db.dialect.YayoM ysqlDialect
hibernate.show_sql=false

anhyeuemnhieu2
19-12-12, 03:34 PM
ai chỉ cách chính tiền bạc = gm tool đc ko ;;);;);;);;)

GoldenPhoenix
19-12-12, 04:00 PM
Cái danh hiệu trên đầu thì các bạn chơi lên lv >40, sau đó tắt sever mở lại, tạo 1-2 nv mới log vào(kẹp 3 acc) là được cập nhật xếp hạng, mình đã test 2 lần đều ok.

DemonSlayer
19-12-12, 04:06 PM
Cái danh hiệu trên đầu thì các bạn chơi lên lv >40, sau đó tắt sever mở lại, tạo 1-2 nv mới log vào(kẹp 3 acc) là được cập nhật xếp hạng, mình đã test 2 lần đều ok.

Cần gì phải thế. Bản của mình Dùng GM Tools Up lên lever 70 sau đó reset lại server là tự có danh hiệu =)). Cần gì phải log thêm cho khổ hả bạn ;))

vipvip1811
19-12-12, 04:35 PM
ai giup minh vs chay sever ok roi nhung den doan nay thi<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

xlinh
19-12-12, 04:56 PM
ai giup minh vs chay sever ok roi nhung den doan nay thi<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

bạn cho ra ổ D là ok ngay (*)

các bạn ơi ! xóa cash là xóa ở chỗ nào nhỉ

mong các bạn giúp với X_X

tianmochang
19-12-12, 11:26 PM
Mọi người cho mình hỏi? tại sao những file trong ui mình việt hóa rùi sao cho vào game nó vẫn không hiển thị tiếng việt thế nhỉ? đã tắt và chạy lại sever và xóa cache của web rùi hjx, ai biết chỉ mình với thank !

dragirl
20-12-12, 04:34 AM
mình cài xong giống hình hêé trơn mà nó bị lỗi này trả biết làm thế nào :Laluot_112:

dazzling
20-12-12, 04:37 AM
mình cài xong giống hình hêé trơn mà nó bị lỗi này trả biết làm thế nào :Laluot_112:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

cái lỗi chưa chạy sql ấy mà ;;);;);;)

dragirl
20-12-12, 04:39 AM
chạy cái đó như nào bạn chỉ mình được không mình newbie ;;)

dazzling
20-12-12, 04:45 AM
chạy cái đó như nào bạn chỉ mình được không mình newbie ;;)

quăng nick yahoo đây pm chi cho ;;);;)

dragirl
20-12-12, 04:53 AM
quăng nick yahoo đây pm chi cho ;;);;)

nobita.nemo .

phongcamly1996
20-12-12, 09:55 AM

mình cũng bị lỗi như vậy ai giúp mình với

poupou97
20-12-12, 02:15 PM

mình thì đã cài đc rùi, bác chủ thớt vô link này coi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> dùm thi thoảng lâu chạy bị lỗi này, phải bật lại cái webserver mới chạy ngon lại đc :(

mylove2004tc
22-12-12, 07:04 PM
ai giúp dùm cái lỗi này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png)

cosin_01
22-12-12, 07:30 PM
ai giúp dùm cái lỗi này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png)

Xem lại port 80 nha bạn. 30 char này

zeltrax159
27-12-12, 06:09 PM
Lỗi này là sao vậy ! mình là newbie nên các bác chỉ giúp

huycr
05-01-13, 06:01 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
e cài không đc là sao mấy bác giúp e với pm yahoo : quocan_bmt nhé

huycr
05-01-13, 06:16 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
e cài không đc là sao mấy bác giúp e với pm yahoo : quocan_bmt nhé
ai chỉ e cái đi thanks pro nhìu :D

nguyendung2011
05-01-13, 09:30 AM
ai chỉ e cái đi thanks pro nhìu :D

kicks vào con voi ý mà, bạn kich lộn hàng rồi thì phải :D

huycr
05-01-13, 02:11 PM
ai có thể hỗ trợ mình thì hãy để lại yh hoặc pm yh : quocan_bmt

bs.1510
03-02-13, 12:52 PM
ai có thể hỗ trợ mình thì hãy để lại yh hoặc pm yh : quocan_bmt

Bị trùng port rồi, hồi trước mình cũng bị nv, xong mình xóa cái Appserv đi ( đó là máy mình ), thì vào ok.