PDA

View Full Version : [ĐKVS] Share 1 số UI đẹp :D

mrsmith59
18-12-12, 05:35 PM
Share với mọi người UI Bang Hội + Hoàn thành nhiệm vụ + nhận nhiệm vụ ( Chủ yếu là hình ảnh + 1 số text)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Một số UI đã share (thấy mọi người dùng nhiều :D )

-- Vào phe phái tống liêu + tạo nhân vật : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

-- Loading + Nhắc nhở lưu cache Adobe Flash : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

---------------------------------------------------------
Bản đồ thế giới by Hai07dv
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

-- BuffAndActive.swf

Link:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Demo
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 014204.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 014204.jpg)

-----------------------
Nhân tiện đây mình mong muốn được sự giúp đỡ của mọi người về phần dịch thuật để có thể hoàn thành kha khá UI có thể dùng được.
Plz contact by me

Nhân tiện đây, giờ này, Phó bản Mờ ảo sơn ( cấp 65) đang mở, (15 đến 18h)
bạn nào kêu là lỗi không đi được pb 1 mình thì vào test nhé, vì có khi nó báo lỗi không phải vấn đề pt, member.
Chúc các bạn thành công !

thanhbeo8
18-12-12, 06:43 PM
ném vào những thư mục nào vậy .

hai07dv
18-12-12, 06:47 PM
ném vào những thư mục nào vậy .

Share ui tất nhiên là ném vô folder UI rùi ^^!

satthupro95
18-12-12, 06:49 PM
Cái bên cạnh game làm kiểu gì vậy bạn ? Nhìn hay ghê

haidang115
18-12-12, 06:56 PM
hê hê thanks pro hên ghê em chưa pts cái bang down về chép vào thôi =))

--- Chế độ gộp bài viết ---

tình hình là đợi chờ là hành phúc :)\:D/\:D/

hai07dv
18-12-12, 06:56 PM
hê hê thanks pro hên ghê em chưa pts cái bang down về chép vào thôi =))

Chơi game rồi phán đoán cũng pts được khá khá hình đó bạn :D...Tự tay desgin (lấy theo mẫu VH share) thấy vẫn sướng :))

thanhbeo8
18-12-12, 07:59 PM
bác cho em xin lại cái việt hóa túi với thú cưỡi...em tìm lại mà ko thấy

anhtuan1749
18-12-12, 09:41 PM
Ban oi tai sao minh copy vao UI roi nhung vao web van ko dc vay ban. (ko co vietkey ko danh dc chu co dau thong cam nha)

thanhbeo8
18-12-12, 10:02 PM
không cần vietket thì vẫn gõ có dấu đc
xóa cache đi thử sem có đc ko

hai07dv
18-12-12, 11:48 PM
Share Bigmap.swf cho ai cần nek ....:D

Link:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Demo
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 234608.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 234608.jpg)

Một số UI được mọi người share ở bên box #..Đem link về đây ai chưa biết thì xem

Độ HOT chã # j GUNNY =)) box toàn topic ĐKVS =))

hai07dv
19-12-12, 12:04 AM
Bạn nào là newbie mới vô tìm hiểu game..Không biết down file việt hóa từ đâu..ở chỗ nào...

Đây 1 link duy nhất folder UI ..đã tích hợp tất cả các file swf việt hóa của mọi người trên GZ

Down về chép đè lên toàn bộ htdocs\ui là ok ...

dazzling
19-12-12, 12:31 AM
Bạn nào là newbie mới vô tìm hiểu game..Không biết down file việt hóa từ đâu..ở chỗ nào...

Đây 1 link duy nhất folder UI ..đã tích hợp tất cả các file swf việt hóa của mọi người trên GZ

Down về chép đè lên toàn bộ htdocs\ui là ok ...

VH được gần hết chưa pồ . mấy nay bận quá chẳng có time VH chỉnh sửa. chán quá chắc bỏ đợi mấy pồ share về chơi;;);;)

hai07dv
19-12-12, 12:36 AM
VH được gần hết chưa pồ . mấy nay bận quá chẳng có time VH chỉnh sửa. chán quá chắc bỏ đợi mấy pồ share về chơi;;);;)

Việt hóa ko bjt tiếng TQ là vấn đề nan giải :)) cần có times mới xong nổi....Mà cho dù ai đó có biết tiếng TQ thì để design hết đống này ..cũng lâu ak nghen

dazzling
19-12-12, 12:43 AM
Việt hóa ko bjt tiếng TQ là vấn đề nan giải :)) cần có times mới xong nổi....Mà cho dù ai đó có biết tiếng TQ thì để design hết đống này ..cũng lâu ak nghen

mrsmith59
19-12-12, 01:43 AM

em cần người dịch thuật cho, còn Ds không vấn đề gì\:D/

hai07dv
19-12-12, 01:44 AM
Tiếp tục là file
ui\BuffAndActive.swf

Demo
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 014204.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 014204.jpg)

Nếu bạn không thích hình to thế thì resize lại là 50x50 nhé..Tại mình thấy nhỏ không đẹp lắm nên để to thế cho hoành tráng =))

satthupro95
19-12-12, 02:09 AM
Tiếp tục là file
ui\BuffAndActive.swf

Demo

Nếu bạn không thích hình to thế thì resize lại là 50x50 nhé..Tại mình thấy nhỏ không đẹp lắm nên để to thế cho hoành tráng =))

Giống tiên thế :)) ..........................

hai07dv
19-12-12, 02:09 AM
Giống tiên thế :)) ..........................

Làm biếng desgin từ nguyên mẫu nên chôm cho nó nhanh =))

khue110
19-12-12, 10:15 AM
Tiếp tục là file
ui\BuffAndActive.swf

Demo

Làm sao lấy dược ảnh trong flie SWF ra mà edit vậy

anhtuan1749
19-12-12, 10:32 AM
Bạn ơi cho mình hỏi, máy mình ko có htdoc/ui, thì mình copy vào D:\GPHDJWS\server\GPHweb\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> được ko. Mình copy mấy lần rồi nhưng chả thấy được gì cả. minh dùng ver D5. Thak bạn.

mrsmith59
19-12-12, 11:00 AM
Bạn ơi cho mình hỏi, máy mình ko có htdoc/ui, thì mình copy vào D:\GPHDJWS\server\GPHweb\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> được ko. Mình copy mấy lần rồi nhưng chả thấy được gì cả. minh dùng ver D5. Thak bạn.

bản D5 thì bạn làm như thế là đúng rồi.
Bản xoá cache đi nhé.

satthupro95
19-12-12, 11:03 AM
Làm sao lấy dược ảnh trong flie SWF ra mà edit vậy

Dùng soft Flash Decompiler Trillix ấn vào extract

mrsmith59
19-12-12, 11:05 AM

Cái hình bên cạnh là phần web :D
Ngồi desgin và code html /css .
Chay theo phong cách mấy nhà phát hành game hiện nay cho noá đú đởn =)))
ps.: trời, coppy cái buffand.. của bác hải hình to quá, load effect bị lỗi =)) lại phải làm lại

satthupro95
19-12-12, 11:10 AM
Cái hình bên cạnh là phần web :D
Ngồi desgin và code html /css .
Chay theo phong cách mấy nhà phát hành game hiện nay cho noá đú đởn =)))
ps.: trời, coppy cái buffand.. của bác hải hình to quá, load effect bị lỗi =)) lại phải làm lại

K biết code đành ngắm của bác vậy T.T

mrsmith59
19-12-12, 11:12 AM
K biết code đành ngắm của bác vậy T.T

Nếu thích thì lúc nào em code lại phần reg, login, server list hoàn chỉnh em share cho.

satthupro95
19-12-12, 11:15 AM
Nếu thích thì lúc nào em code lại phần reg, login, server list hoàn chỉnh em share cho.

Học code web có khó không bạn ? Tính thi xong tìm tài liệu thử phát ^^

mrsmith59
19-12-12, 11:23 AM
Học code web có khó không bạn ? Tính thi xong tìm tài liệu thử phát ^^

Hỏi khó trả lời lắm bác à. :-B
Cũng tuỳ thôi, để biết thì đơn giản lắm. Lúc chưa biết thì muốn làm cái dễ, lúc biết rồi thì lại muốn tối ưu...
Bác muốn học thì cứ học trước tiên là cái HTML và CSS ( 2 cái cơ bản dễ học ).
Dần dần thì học thêm bằng PHP vs database MySQL , nữa thì .NET và JSP.
Thành thạo rồi thì học thêm jQuery và AJAX để làm những hiệu ứng phức tạp.

thanhbeo8
19-12-12, 11:40 AM
bác nào rảnh đưa dkvs bản d2 lên online hamachi giúp em với

vietkent
23-12-12, 04:43 PM
BuffAndActive.swf mình chép đè lên rồi ,rs lại sv vẫn như cũ :( mình dùng bản D5

mrsmith59
23-12-12, 07:31 PM
BuffAndActive.swf mình chép đè lên rồi ,rs lại sv vẫn như cũ :( mình dùng bản D5

Xoá cache bạn nhé. chúc thành công.