PDA

View Full Version : [JX] [Newbie] Cần hỏi cách làm server VL

hupchao
18-12-12, 09:50 AM
Xin chào anh em trong diễn đàn.Thật tuyệt khi mình đc biết đến diễn đàn này với nhiều bài viết hay và chất lượng.Mình cũng từng chơi qua các sv private và muốn làm 1 sv riêng cho anh em,bạn bè của mình chơi.Vậy mình cũng ko rõ làm cách nào để đưa server lên online qua hamachi hoặc = phương pháp nào khác.Vậy mình lập topic này điều đầu tiên là mong anh em thông cảm cho sự thiếu hiểu biết của mình.Và thứ 2 là mong mọi người tư vấn giúp mình cách làm sv cho online để mình có thể giới thiệu cho bạn bè của mình chơi.Hiện tại mình đã up thành công bản TSBD của bác ohishu LINK[ (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>).Vậy mình mong mọi người có thể giúp đỡ cho mình thêm để mình có thể hiểu thêm về 1 chút kỹ năng về SQL cũng như cách làm sv riêng.cảm ơn mọi người đã đọc topic của mình[-O<

zcomputerz
18-12-12, 10:49 AM
Cái mà bạn đang nghỉ có rất nhiều người nghỉ tới và đã làm. Nhưng hy vọng là chỉ như những gì bạn nói.
Tham khảo cái này:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hoặc cái này:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cả hai điều có cái lợi và hại riêng. bạn tìm hiểu thêm nhé.

hupchao
18-12-12, 06:53 PM
vậy bạn ơi,Khi mình mở sv này thì máy chủ của mình đã cài SQL bắt buộc phải trong trạng thái khởi động thì mọi người mới có thể vào sv của mình phải ko bạn

mrduc121
18-12-12, 07:08 PM
bạn pm yahoo : duc.alone mình sẽ hướng dẫn bạn qua team