PDA

View Full Version : Share source DKVS chưa bít buid: Cho các pro chơi

Jymmy
18-12-12, 12:28 AM
KHông nói nhiều đây là link :Mình mua của chantroixa nhưng k biết dev nên share lại cho a e mò mẫm:D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass giải nén là <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kentak
18-12-12, 12:31 AM
ở đây người ta share free từ bản D2, D4, đến D5 mà bạn đi mua làm chi :)) bị chantroixa lừa rồi

Jymmy
18-12-12, 12:35 AM
Đây là source để dev đó bạn, không phải server chạy như các bản share đâu

hai07dv
18-12-12, 08:17 AM
Nếu ko nhầm thì 2 cái link này bên w4yf share trước khi có bản D2 đó bạn

Mình cũng down 2 file này rồi....cái server nghe nói ko full file....:))

Nếu file của bạn mà giống cái mình show nên ở đây

Thì bạn mất tiền thật uổng 8-}

Mua mà send 2 cái link pan.baidu + pass <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> là hiểu rồi :))

nguyen_van003
18-12-12, 08:21 AM
Nếu ko nhầm thì 2 cái link này bên w4yf share trước khi có bản D2 đó bạn

Mình cũng down 2 file này rồi....cái server nghe nói ko full file....:))

Nếu file của bạn mà giống cái mình show nên ở đây

Thì bạn mất tiền thật uổng 8-}

Bác hai07dv, bác cho em xin YH được không ạ, please!!!. Bác team em cách cài D4 ỏ D5 với ạ

nghichtu91
18-12-12, 10:30 AM
thiếu file ..............................................:))

bboynam99
18-12-12, 04:03 PM
Source này thì sao nhỉ:
pan.baidu.com/share/link?shareid=162046&uk=1395243696
Không biết có giống source trên không?

hpnhoem1
09-01-13, 08:24 AM
Source này thì sao nhỉ:

Bản này của bọn bên ngoài tự dev server dựa trên client , ko phải source gốc rùi.
Phục bọn tàu vl.

kenjinzen
09-01-13, 11:01 AM
Source này thì sao nhỉ:

đây là lệnh gm mà :-s.................

khuek8b
10-01-13, 08:45 PM
Đây là source để dev đó bạn, không phải server chạy như các bản share đâu

không ngờ e cũng mua của nó, sao nhiều ng bị nó lừa thế ko biết

canlolovn
10-01-13, 09:38 PM
không ngờ e cũng mua của nó, sao nhiều ng bị nó lừa thế ko biết

Bốc phét ko biết ngượng, tôi bán bản này ko phải bán 1 mình cái source trên hỏi Jymmy xem tôi bán cho ông ấy lúc nào. Tôi bán trước lúc Rick share bản ĐKVS đầu tiên nghĩa là lúc đó gamezone chưa hề có bản nào.Leech bên china về bán nguyên của bộ source dev và nguyên bộ sever + client và data thế cũng là lừa đảo ak`. Còn tôi mua bán với ông cái source webgame kia tôi chưa hề giao dịch với ông mà ông nói tôi lừa đảo ak`,tôi bán tôi muốn bán cho ai là quyền của tôi chứ ko phải hạng mua ko đc rồi lên chém gió đc đâu nhé ,còn muốn phán gì thì cho cái bằng chứng về sự giao dịch chuyển tiền giữa tôi và ông cái nào cho thuyết phục chứ đừng ở đó mà chém gió nhé.Bị ta troll 1 lần lên web phathien rồi còn chưa sợ àk

Jymmy
10-01-13, 09:54 PM
Bốc phét ko biết ngượng, tôi bán bản này ko phải bán 1 mình cái source trên hỏi Jymmy xem tôi bán cho ông ấy lúc nào. Tôi bán trước lúc Rick share bản ĐKVS đầu tiên nghĩa là lúc đó gamezone chưa hề có bản nào.Leech bên china về bán nguyên của bộ source dev và nguyên bộ sever + client và data thế cũng là lừa đảo ak`. Còn tôi mua bán với ông cái source webgame kia tôi chưa hề giao dịch với ông mà ông nói tôi lừa đảo ak`,tôi bán tôi muốn bán cho ai là quyền của tôi chứ ko phải hạng mua ko đc rồi lên chém gió đc đâu nhé ,còn muốn phán gì thì cho cái bằng chứng về sự giao dịch chuyển tiền giữa tôi và ông cái nào cho thuyết phục chứ đừng ở đó mà chém gió nhé.Bị ta troll 1 lần lên web phathien rồi còn chưa sợ àk

Bác này nói cũng đúng, nói chung mình cũng k trách gì bác ấy cả. 200k để lấy nó cũng vui thôi, share a em nào dev đc thì dev , ko dev đc thì để ngắm cũng đc :D

hai07dv
10-01-13, 10:00 PM
Bác này nói cũng đúng, nói chung mình cũng k trách gì bác ấy cả. 200k để lấy nó cũng vui thôi, share a em nào dev đc thì dev , ko dev đc thì để ngắm cũng đc :D

Ngắm thôi chứ server-silde mà làm dc gì đâu...

khuek8b
11-01-13, 04:24 PM
tui sao bị ông lừa dc, chẳng qua có ng bị lừa bảo tui thôi :))
còn tui đọc thấy bảo mua cái này thì tui bảo vậy thôi, ko pải chủ topic viết mua cái này à, còn phá thiên, ông troll tiếp đi, sao tui pải sợ, giỏi drop data hộ cái

KHông nói nhiều đây là link :Mình mua của chantroixa nhưng k biết dev nên share lại cho a e mò mẫm