PDA

View Full Version : [JX] Hỏi fix lag sv BFF ai giúp mình với

boomboom21
17-12-12, 05:05 PM
Mình sài vps (windows server 2008 us) lâu lâu toàn dis không hiểu lun ai giúp mình với.............

Edward_Newgate
17-12-12, 05:10 PM
Nếu bị dis crash GameServer thì có thể là bị phá rollback.
Cách fix thì hok bit.

tieudieuphong
17-12-12, 05:30 PM
Bạn có thể dùng phần mềm tự khởi động lại gameserver mà.

ah mà sv bbf phải đánh pass vào gamesever thì phải, bạn có thể tự viết chương trình = autoit

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

boomboom21
18-12-12, 05:47 PM
Bạn có thể dùng phần mềm tự khởi động lại gameserver mà.

ah mà sv bbf phải đánh pass vào gamesever thì phải, bạn có thể tự viết chương trình = autoit

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Edward_Newgate
18-12-12, 05:52 PM

Có lẽ bạn ý cũng share free thôi =.=!
Chứ nếu mà bán thì để đó mình code cho.

boomboom21
18-12-12, 06:11 PM
Có lẽ bạn ý cũng share free thôi =.=!
Chứ nếu mà bán thì để đó mình code cho.

Bạn ý có tool auto bật sv có gõ pass pm mình bán 20k mà mình không mua sợ bị lừa giờ oải quá quyết định mua xem sao ^^

Edward_Newgate
18-12-12, 07:40 PM
Bạn ý có tool auto bật sv có gõ pass pm mình bán 20k mà mình không mua sợ bị lừa giờ oải quá quyết định mua xem sao ^^

Bật server hay chỉ tự động chạy GameServer khi bị tắt thôi? (có đánh pass)

boomboom21
18-12-12, 08:00 PM
Bật server hay chỉ tự động chạy GameServer khi bị tắt thôi? (có đánh pass)

tự động tắt bật gameserver có đánh pass đó .. mà cái gameserver mình không phải bị tắt là là nó bị dis sạch người chơi phải tắt bật lại .......