PDA

View Full Version : Cần Xin Lại Link Sever Gunz

dovanhungkh
17-12-12, 09:55 AM
Mấy hôm giờ thèm chơi gunz quá nên tìm cài đặt chơi mà mình thấy toàn link bị hư không

Hôm nay mình lập topic này xin các bạn có link sever thì share mình , cảm ơn trước nhé

1.CLient
2.Server
3.Data
4.MSSQL 2005

Đầy đủ nhé , cảm ơn nhiều

dovantoi96
31-12-12, 09:41 PM
Link cho ban day <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

jxonline2
17-07-13, 01:10 AM
Link cho ban day <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Có làm đc gì đâu mà đây bạn ?

HELP

KaizLuvPy
17-07-13, 02:02 AM
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Có làm đc gì đâu mà đây bạn ?

HELP
bản 1.0 db 2k nè thím (đào mộ v.loằn ;;))
*Download Server + Client + Web (164Mb):
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Password giải nén: 4r.ketnoitatca.net
hướng dẫn coi ở đây:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nguồn: Ketnoitatca.net

kenkid46
08-09-14, 05:58 PM
client có game lun à :v hay là tải game chính về rồi past vào ?