PDA

View Full Version : [KT] Lỗi web kiếm thế

chiphoine92
17-12-12, 12:17 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp
mọi người xem hộ mình lỗ này với[-O<[-O<[-O<[-O<

sitachi
17-12-12, 12:49 AM
đã mở kinh doanh còn lên đây hỏi :))

chiphoine92
17-12-12, 01:04 AM
mở ra để hút máu anh em a`! đây là mình chạy offline mà tại thấy sieunhantd Share web hay quá thui^#(^

yasichiaki
17-12-12, 10:46 AM
mở ra để hút máu anh em a`! đây là mình chạy offline mà tại thấy sieunhantd Share web hay quá thui^#(^

online là ko đc hỏi à (:| .

chiphoine92
20-12-12, 02:00 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp
mọi người xem hộ mình lỗ này với[-O<[-O<[-O<[-O<

xin các pro giúp em với !:-??:-??:-??:Laluot_252::Laluot_252::Laluot_252:

kiemphap
20-12-12, 02:16 PM

Trên GZ mình xem nhiều trong box KT, thấy thằng rẻ rách này khó ưa nhất. Toàn vác mồm đi xin để mở online, vậy mà hở ra là sủa người khác thế này thế nọ. Người ta xin hoặc nhờ, ae giúp hay không không cần biết, mày ngậm mồm lại đi. Tao thấy mày toàn đi hỏi vs xin xong đi QC game của mày mở online. Mày mới là thằng rẻ rách.

satthupro95
20-12-12, 03:20 PM
Trên GZ mình xem nhiều trong box KT, thấy thằng rẻ rách này khó ưa nhất. Toàn vác mồm đi xin để mở online, vậy mà hở ra là sủa người khác thế này thế nọ. Người ta xin hoặc nhờ, ae giúp hay không không cần biết, mày ngậm mồm lại đi. Tao thấy mày toàn đi hỏi vs xin xong đi QC game của mày mở online. Mày mới là thằng rẻ rách.

1 Like
Người ta làm gì kệ ng ta liên quan gì đến bạn đâu

sitachi
20-12-12, 03:43 PM

trong đó có cả mày nữa đúng ko ? (:|

NgheoNhatXom
20-12-12, 03:56 PM
1 bác lập topic nhờ giúp đỡ giờ lại thành topic war nhau =)) thôi té ko lại ăn ăn gạch

anhtuan1409
20-12-12, 10:02 PM
Vào doixu.php xem lại dòng số 9 xem có thừa thiếu cái gì ko ?

chiphoine92
21-12-12, 03:11 PM
chán quá diễn đàn gamezone.vn là diễn đàn chia sẻ kinh nghiệm về game vậy mà các thành viên trên diễn đàn chỉ giỏi cắn sé nhau thôi thật là buồn cười :Laluot_197::Laluot_197::Laluot_197::Laluot_197::L aluot_197: