PDA

View Full Version : [JX] hướng dẫn cấm giao dich item JX

lehuydaica
16-12-12, 11:14 PM
minh muốn sửa item, không được phép ném xuống hay giao dịch. mình thấy có 1 số item không cho phép ném xuống, hoặc ném xuống người khác ko nhặt được, và item không giao dịch đc nữa. Không hiêu làm sao để làm đc như vậy. Ai biết chỉ mình với nha

thanhtu1992
16-12-12, 11:57 PM
minh muốn sửa item, không được phép ném xuống hay giao dịch. mình thấy có 1 số item không cho phép ném xuống, hoặc ném xuống người khác ko nhặt được, và item không giao dịch đc nữa. Không hiêu làm sao để làm đc như vậy. Ai biết chỉ mình với nha

sửa ở questkey.txt ở client va server nhé bạn

nguoidaukho
17-12-12, 12:06 AM
sửa ở questkey.txt ở client va server nhé bạn

Item mặc trên người hay là item hoàng kim ?????

minhchau0309
17-12-12, 01:02 AM

hầu hết các item dó là questkey ms qui định vật phẩm có thể bán hay gd đc hay k, mún đc cả đồ thì chỉ có code từ source

nguoidaukho
17-12-12, 01:05 AM
hầu hết các item dó là questkey ms qui định vật phẩm có thể bán hay gd đc hay k, mún đc cả đồ thì chỉ có code từ source

còn thức hả em online yahoo di em

bachvanphi
29-12-16, 12:12 PM
còn thức hả em online yahoo di em

E hơi gà về cái này, mong các bạn nói rõ hơn đc không?
Hiện tại e đang gặp vài item không thể giao dịch đc như Ngọc Long Lệnh Bài, PLD, Viêm Đế Lệnh,...
Mình vào chỉnh chỗ nào để giao dịch đc ạ...!
E cảm ơn..!:P

bachvanphi
29-12-16, 05:18 PM

Như vật phẩm Ngọc Long Lệnh Bài ko nằm trong questkey mà nằm trong magicsript thì chỉnh như thế nào ạ?
E Cảm ơn..!