PDA

View Full Version : VLCM Và Hướng Dẫn Cài Đặt

8gamevn
16-12-12, 09:55 AM
Link down cho mấy bạn tìm không ra đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
(Link do S-Dragon up trong Box Gunny Private)
Còn về cài đặt thì trong File giải nén cũng đã có hướng dẫn hết rồi (hình cái MÁY QUAY PHIM trong File GPHDJWS ).

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Các bạn xem mà làm theo, còn nếu làm theo không được thì làm theo thủ công giống mình:

Trước hết mình khuyên bạn nên giải nén ở ổ D nhé :S

Đầu tiên các bạn phải cài Java:
- Các bạn vô \GPHDJWS\GM¦ñ+¯\jdk-7u9-windows-i586 , nhấn vô nó mà cài.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

- Giải nén xp32-·-F¦¦¦í vô ổ C nhá

Tiếp theo là chạy SERVER:
- Đầu tiên bạn mở File APMServ.ini chú ý chỉnh cái vùng mình khoanh đỏ cho đúng nhé. Quan trọng lắm đó. Bạn thấy dòng Apache=off thì các bạn sửa lại on hết nhé.

Để sao cho khi bạn bật APMServ.exe lên thì thấy dấu tích ở ô Apache là ok (cái dấu tích này quan trọng lắm đó nhé) :bz:2

- Tiếp theo bạn chỉnh số giống như trong hình nhé. Hoàn thành 90% rùi đó :tt
- Cuối cùng là ấn Play cho e nó chạy thui. Chạy sao giống như mình là OK rùi đóa :D

Giờ là bước kiểm tra lỗi:
Các bạn vào \GPHDJWS\server\Warriors\WarriorsRelease chạy cái như trong hình nhé!

Chạy sao giống như hình dưới là OK á! :D

Bây giờ là vô chiến :T2 :T2
Các bạn vô <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> and Play Game thui
Vô tự sướng đi nào :Q :Q
Thấy hay thì thank nhé !! :R :R
Có 1 tấm cho các bạn chiêm ngưỡng thành quả...

thanhbeo8
16-12-12, 10:02 AM
bóc tem về cài thử sem sao. .

thekon
16-12-12, 10:03 AM
Bản này có lỗi gì ko bạn:).Nick nào cũng chạy đc à%%-

3z0k2
16-12-12, 10:06 AM
lại share lại cái này đâu phải vlcm đâu :))
người ta share bản OL D4 h mới mang cái bản OLD2 về :)))
thôi close đi game nó tên là "Đạo Kiếm Vô Sóng " =)))))))))

satthupro95
16-12-12, 10:37 AM
add danh hiệu kiểu gì thế bác ..................

ncthanhknd
16-12-12, 10:41 AM
ủa server không cần font china à

Love3z
16-12-12, 11:05 AM
Sao vào 127.0.0.1/gameloader.swf k đc(%)(%)(%)(%)(%)

TrauDenTS
16-12-12, 12:04 PM
Cái này nó giống thôi chứ đâu phải VLCM :P Dù gì cũng thank dow về cài thử :-ss

hai07dv
16-12-12, 05:55 PM
ủa server không cần font china à

ko cài font chữ trong game toàn ô vuông

operabn
16-12-12, 09:22 PM
làm sao add danh hiệu thế 30 chả cá

nguyen_van003
17-12-12, 12:26 AM
Ôi trời bác này copy bài của mình bên Kinggame, vãi, chả sửa sang j hết bê nguyên qua luôn :)).

Cái game này bên Kinggame ai cũng gọi là VLCM 2 hết, nên khi lập topic bên đó cũng lấy tên đó luôn, theo kịp thời đại đo mà!:)):))

Còn cái đanh hiệu thì không cần add cũng có, chỉ cần đủ level nó sẽ tự SET cho mình khi qua ngày mới hoặc reset SERVER thôi.

Cách cài ở trên chỉ là cài thủ công thui, các bác nên cài tự động sẽ dễ dàng hơn cho mấy bác ở bước EDIT. :">

luadola000
17-12-12, 12:15 PM
ôi trời bác này copy bài của mình bên kinggame, vãi, chả sửa sang j hết bê nguyên qua luôn :)).

cái game này bên kinggame ai cũng gọi là vlcm 2 hết, nên khi lập topic bên đó cũng lấy tên đó luôn, theo kịp thời đại đo mà!:)):))

còn cái đanh hiệu thì không cần add cũng có, chỉ cần đủ level nó sẽ tự set cho mình khi qua ngày mới hoặc reset server thôi.

cách cài ở trên chỉ là cài thủ công thui, các bác nên cài tự động sẽ dễ dàng hơn cho mấy bác ở bước edit. :">

@-)[-x[-x[-x [-x:

zin1007
17-12-12, 12:17 PM
đây là game đao kiêm vô song đã share rồi mà. close :)