PDA

View Full Version : GM Tools Đao Kiếm Vô Song

khoctinhmhs
15-12-12, 03:58 AM
Share cho ae nào chưa down source mới hoặc down source mới nhưng lại chưa có pass

link đây, sao post bài lại không cho copy paste link hay text gì được, nên phải đánh = tay vào

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

pass gamezone.vn

máy tớ không có cài font nên không việt hóa được, ae ai lấy về việt hóa thì share với nha :D

Jymmy
15-12-12, 04:01 AM
Share cho ae nào chưa down source mới hoặc down source mới nhưng lại chưa có pass

link đây, sao post bài lại không cho copy paste link hay text gì được, nên phải đánh = tay vào

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

máy tớ không có cài font nên không việt hóa được, ae ai lấy về việt hóa thì share với nha :D

Sao cái này cũng có pass vậy bạn

khoctinhmhs
15-12-12, 04:09 AM
Sao cái này cũng có pass vậy bạn

tớ quên post pass, sr nhé, pass là gamezone.vn

Jymmy
15-12-12, 04:14 AM
tớ quên post pass, sr nhé, pass là gamezone.vn

Source mới pass là gì vậy bạn, bạn copy vào word rùi ném lên mediafire dùm tớ vs, mò cả đêm ko ra :(

mrsmith59
15-12-12, 04:17 AM
ném xin cái web đê sóng......................

123anhtuan
15-12-12, 07:58 AM
link die rồi chủ thớt ơi. xem lại dùm với :((((((~

Cô Hồn
15-12-12, 08:08 AM

đây

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
.

hai07dv
15-12-12, 08:10 AM
đây

.

Archive is Encrypted or Password Protected

Down 3 lần bên TQ đều bị corrupt mới để =))

up lên vps kéo về cho nhanh nhox khóc ơi

khoctinhmhs
15-12-12, 08:29 AM

link vẫn sống nhăn răng nhé bạn. chưa tận thế đâu =))

hai07dv
15-12-12, 08:50 AM
link vẫn sống nhăn răng nhé bạn. chưa tận thế đâu =))

Nó sống nhưng vầy thì down làm sao

Archive is Encrypted or Password ProtectedThe file you attempted to download is an archive that is encrypted or password protected. MediaFire does not support unlimited downloads of encrypted or password protected archives and the limit for this file has been reached. MediaFire understands the need for users to transfer encrypted and secured files, we offer this service starting at $1.50 per month (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>).

We have informed the owner that sharing of this file has been limited and how they can resolve this issue.

Still have questions or do you think we've made an mistake? Check our knowledge base (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) for more information or contact us (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) about it.

hai07dv
15-12-12, 08:58 AM
Source mới pass là gì vậy bạn, bạn copy vào word rùi ném lên mediafire dùm tớ vs, mò cả đêm ko ra :(

Bên topic 9 kia pub rùi đó bạn...mang qua đây thôi..tks pác kia nhá (:|(:|(:|

游戏者之家专注GPH共享精神

3z0k2
15-12-12, 09:20 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ~> thông báo sever này đã có pass nhé
pass là 游戏者之家专注GPH共享精神
thank bác hai07dv nhé vì share pass

mà hình như có bản mới r`hay sao ý 刀剑无双OL D5商业开区一键版 mới đọc được tài liệu thôi chứ hình như chưa pub sever đợi bản D5;;)

GoldenPhoenix
15-12-12, 09:22 AM
cập nhật link cho các bạn chưa down được
upfile max speed : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link fshare: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
file nhẹ nên down bên nào cũng nhanh :D

tienkhanha14
15-12-12, 09:39 AM
Up lại Link Download: Mediafire.

Nhớ Thanks Nhé.
Pass giải nén: gamezone.vn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

s2hp91
15-12-12, 09:40 AM
pass có giải nén được đâu haizz

GoldenPhoenix
15-12-12, 09:48 AM
pass có giải nén được đâu haizz

giải nén bình thường mà bạn, bạn copy thì xem có bị khoảng trắng hok, gõ tay cũng được, chữ thường hết nha: gamezone.vn

s2hp91
15-12-12, 10:00 AM
mình bảo là pass sever mới ấy bạn à , dow về giải nén đâu có dc

hai07dv
15-12-12, 07:09 PM
mình bảo là pass sever mới ấy bạn à , dow về giải nén đâu có dc

pass trung quốc cài font PRC vô mới đúng được

satthupro95
15-12-12, 07:16 PM
Archive is Encrypted or Password Protected

Down 3 lần bên TQ đều bị corrupt mới để =))

up lên vps kéo về cho nhanh nhox khóc ơi

Lúc down a để là : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Xong chuột phải save my file rùi về my file của mình là down đc đó a

operabn
15-12-12, 07:44 PM
mình không dùng đc Tool là sao hả bạn

haidang115
15-12-12, 07:53 PM
hiện tại cái server OL4 pro nào kéo về test với em chả biết mấy file config ở đâu nhưng hok kết nối dc vào sql
em đã đổi pass thành root rùi :(

hai07dv
15-12-12, 07:54 PM
Lúc down a để là : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Xong chuột phải save my file rùi về my file của mình là down đc đó a

click or paste link nó đã hiện như vậy rồi....có save my file cũng mừng :))

haidang115
15-12-12, 08:08 PM
click or paste link nó đã hiện như vậy rồi....có save my file cũng mừng :))

anh hải giúp em cái lỗi ở trên với

satthupro95
15-12-12, 08:15 PM
hiện tại cái server OL4 pro nào kéo về test với em chả biết mấy file config ở đâu nhưng hok kết nối dc vào sql
em đã đổi pass thành root rùi :(

Cái này lần trước bên KT mình cx bị 1 lần do bạn đã cài sql trên máy 1 lần chưa gỡ ra hết nên k thể connect vào sql mới. Nên test trên máy ảo cho lành bạn ạ ^^

haidang115
15-12-12, 08:24 PM
Cái này lần trước bên KT mình cx bị 1 lần do bạn đã cài sql trên máy 1 lần chưa gỡ ra hết nên k thể connect vào sql mới. Nên test trên máy ảo cho lành bạn ạ ^^

éc ram 1Gb thì chạy máy ảo bằng răng? :((

operabn
15-12-12, 08:51 PM
không thể dùng TOOL sau đó nhân vật phải tạo lại

khoctinhmhs
16-12-12, 01:43 AM
không thể dùng TOOL sau đó nhân vật phải tạo lại

Bạn nói rõ hơn xem nào, tớ dùng tools vẫn ngon mà, chỉnh level, tiền ngon lành cành đào

operabn
16-12-12, 08:37 AM
Bạn nói rõ hơn xem nào, tớ dùng tools vẫn ngon mà, chỉnh level, tiền ngon lành cành đào

cho minh cai yh với 30 charrrrrrrrrrrr