PDA

View Full Version : [Gunny] Cho em hỏi làm sao dát vàng vũ khí trong gunny của Trminhpc??

voquocdung96
14-12-12, 05:10 PM
Em thấy vài món đồ của có dát vàng. Em thử lấy châu báu chúc phúc dát vàng như bị đơ. Ai bik hướng dẫn em với em thanks nhìu nhìu!

Aljen
14-12-12, 05:40 PM
Em thấy vài món đồ của có dát vàng. Em thử lấy châu báu chúc phúc dát vàng như bị đơ. Ai bik hướng dẫn em với em thanks nhìu nhìu!

Db_tanks---> dbo.User_goods tìm đến vật phẩm đó chỉnh strengthenlevel thành 13, isgold chỉnh true là dc

hoangkhanh1604
15-12-12, 02:01 AM
Db_tanks---> dbo.User_goods tìm đến vật phẩm đó chỉnh strengthenlevel thành 13, isgold chỉnh true là dc
Sao mình kiếm mà ko có dbo.User_goods nhỉ :-s
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

duyhungvt
15-12-12, 06:08 AM
Sao mình kiếm mà ko có dbo.User_goods nhỉ :-s
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
cái thứ 11 từ dưới lên đó thôi

VickKG
20-01-13, 01:14 PM
T.T gunny II cũa bác trminhpc hình như +12 max thì pãi

trminhpc
20-01-13, 05:21 PM
T.T gunny II cũa bác trminhpc hình như +12 max thì pãi

max 12 mới zác vàng d.c \:D/ \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

trong0981
21-01-13, 09:24 AM
ai không thích dát vàng giống vinagau thì file StrengthenHander chỉnh sao cho lên +15 roài khi +16 thì set cái IsGold thành true là được =))