PDA

View Full Version : [Gunny] Share update GPW 1.0 dùng cho bản của trminhpc

trong0981
14-12-12, 01:25 AM
tks bác trminhpc đã giúp mình nhé :D.

P/s: các bạn tải về bản GPW của mình tại đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đây là bản chỉnh sửa cho tương thích với server fix gió của trminhpc (bản GunnyII mình chưa thử nên chưa rõ nhưng chắc là được).

Lưu ý bản update này chỉ sử dụng cho trang quản lý tài khoản của người chơi ngoài ra trang admincp + homeindex là mình chưa có fix nhé. Mình sẽ update lên sau:

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass: gamezone

* Mình mới code nên chưa test. bác nào rảnh test có lỗi post lên đây

Hướng dẫn:
B1. Giải nén và ghi đè vào thư mục idgunny
B2. Vào database gunny bên mysql. Table member bạn thêm giùm mình field này: id_mem (kiểu int [not null]). Coi hình dưới:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ield.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ield.jpg)
B3: Test có lỗi post lên đây. Không có thì thôi :)). Cái này bạn nào dev gunny có lẽ ko cần bày nhiều cũng biết cài rồi chắc ko cần bày kĩ làm gì nhỉ?

Mình đang dự tính làm bản GPW 2.0 tách template ra hoàn toàn khỏi page + nhiều chức năng thú vị bao gồm cả webshop. Hỗ trợ GunnyII đang hot bây giờ. Bro nào giỏi làm giùm cái check online/offline ra field database giống Mu để tiện dev về sau nhé. Tks các bro :-*

ĐỪNG QUÊN CÁI NÚT THANKS XINH ĐẸP Ở DƯỚI NHÁ

beheo_211222
14-12-12, 01:31 AM
Thank bạn rất nhiều, bạn onl yahoo đi, mình trao đổi với bạn tí nhé. Gunny II đó.

Aljen
14-12-12, 06:13 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trong0981
14-12-12, 07:04 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bro ko mở pri hay là tự dev code riêng thế? :D

voquocdung96
14-12-12, 07:28 AM
Cho tớ hỏi cách thêm item vào bán trong shop bằng cách nào với!

luadola000
15-12-12, 09:37 PM
cảm ơn nhá ! :D

luadola000
15-12-12, 10:04 PM
mình muốn tách mấy cái code top cao thủ + ifame bài viết mới ,... thì làm ntn? bạn :D