PDA

View Full Version : Share phó bản gunny :D

aaa6je
13-12-12, 08:27 PM
mình mới chế được phó bản đại chiến rồng , bộ lạc tà thần các bạn tải về test thử nhé :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
khi vào bị locked thì bạn đăng nhập 1 nick mediafire.com
chưa có thì các bạn chịu khó reg 1 acc
khi đăng nhập xong thì vào link sau
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
rồi save lại rồi vào download
:D:D:D:D:D ai thấy hay thì like nhé ;)

map copy vào chỗ map trong road và fight
mission , game , NPC thì copy vào \Road\scripts\AI
video test : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
chủ nick này là nam nhá trí là người mượn nick của nam thui

pthinh145
13-12-12, 08:43 PM
cái pho ban với map để vào Road và Fight à

bombom859
13-12-12, 08:57 PM
mình mới chế được phó bản đại chiến rồng , bộ lạc tà thần các bạn tải về test thử nhé :D
:D:D:D:D:D ai thấy hay thì like nhé ;)Prô lắm :| restore cái db.nam vào db.tank rồi copy map vô road , fight còn cái kia bỏ vào AI xong chạy sv thì lỗi luôn :|

voquocdung96
13-12-12, 09:23 PM
Cho tớ hỏi dow về rồi bỏ vào đâu. Cậu có thế hướng dẫn kỹ hơn được không

KaizLuvPy
14-12-12, 12:38 PM
Prô lắm :| restore cái db.nam vào db.tank rồi copy map vô road , fight còn cái kia bỏ vào AI xong chạy sv thì lỗi luôn :|

thằng khờ khỏi cần restore db làm gì hình như pb đó của 3.0 restore db là lỗi rồi :| tự add vòa db gunny II đi ta mò xong làm được rồi nè

--- Chế độ gộp bài viết ---

cảm ơn trí nhé mà có phải trí hay thằng nam xài acc đó đó :|

haidang115
14-12-12, 12:41 PM
cái s1 hình như chọn nhầm NPC thì phải :D để mình đem về add thêm vũ khí cho nó :))

S2 rất pro thanks nhé

S4 là map cuồng long fix lại =))

KaizLuvPy
14-12-12, 12:43 PM
ngon quá thanh anh nam nhiều <:-P

luadola000
14-12-12, 12:53 PM
thằng khờ khỏi cần restore db làm gì hình như pb đó của 3.0 restore db là lỗi rồi :| tự add vòa db gunny II đi ta mò xong làm được rồi nè

xem lại mình rồi chửi người # nhé 8-}

haidang115
14-12-12, 12:55 PM

làm dc 1 tý đã lên mặt =)) 30 chả cá

haidang115
14-12-12, 01:18 PM
ai lên mặt với ông đâu đăng mà đừng chơi bể quá , lúc đó tao chưa có pb nên mới xin mày nếu ko cho thì từ chối đàng hoàng 1 tí bày đặt kêu là cháu xong rồi chửi tao ko ra cái gì, chơi thế ko = lũ 4 chân đâu đấy

đó là chú tôi thật không tin thì thôi nghĩ lại mình đi xem mình có đúng ko rồi nói người khác [-X[-X
mod để ý tên này xíu nói chuyện topic nào cũng thiếu văn hóa như vậy đấy

pthinh145
14-12-12, 03:35 PM
cái này để vào gunny II chơi đc ko

hung3020
14-12-12, 06:38 PM
:D:D:D:D:D ai thấy hay thì like nhé ;)

map copy vào chỗ map trong road và fight
mission , game , NPC thì copy vào \Road\scripts\AI
video test : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Toàn scripts của anh, Mod lại hả:)

bombom859
14-12-12, 07:51 PM

cảm ơn trí nhé mà có phải trí hay thằng nam xài acc đó đó :|Cảm ơn chú đã nhắc :| add vô db đc rồi nhưng mà quái k di chuyển thì có vẻ hơi nhàm đấy nhỉ :|

Aljen
14-12-12, 08:54 PM
ai lên mặt với ông đâu đăng mà đừng chơi bể quá , lúc đó tao chưa có pb nên mới xin mày nếu ko cho thì từ chối đàng hoàng 1 tí bày đặt kêu là cháu xong rồi chửi tao ko ra cái gì, chơi thế ko = lũ 4 chân đâu đấy

KaizLuvPy
15-12-12, 12:36 PM
Cảm ơn chú đã nhắc :| add vô db đc rồi nhưng mà quái k di chuyển thì có vẻ hơi nhàm đấy nhỉ :|

bạn chỉ cần tạo 1 cái db mới tên gì cũng đc vd tank restorce cái db_nam01.bak vô xong vô cái Db_Tank của gunny II xóa hết trpng npc xong copy của cái tank qua là đc

tưởng thích chửi lắm hả chỉ có mấy thằng mất dạy mới chửi thôi chứ đâu có khùng mà đi chửi người ta khi người ta chưa làm gì minhg >:P

Phong_JxOnline
16-12-12, 04:39 PM
bạn chỉ cần tạo 1 cái db mới tên gì cũng đc vd tank restorce cái db_nam01.bak vô xong vô cái Db_Tank của gunny II xóa hết trpng npc xong copy của cái tank qua là đc

tưởng thích chửi lắm hả chỉ có mấy thằng mất dạy mới chửi thôi chứ đâu có khùng mà đi chửi người ta khi người ta chưa làm gì minhg >:P
cậu có thể cho mình xin yahoo k0 ??

KaizLuvPy
17-12-12, 04:13 PM
yh là vjtdonald6a8 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrr

duyluong_2108
17-12-12, 08:43 PM
Tưởng add vô đc nhưng lỗi NPC rùi, ai giúp vs : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ng

bombom859
17-12-12, 09:10 PM
Tưởng add vô đc nhưng lỗi NPC rùi, ai giúp vs : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ng Vô road\script\ai\NPC rồi del những file bị lỗi màu đỏ đi rồi chạy lại sever sẽ hết bị liền à :| cái này là do script của đồng chí kia share phó bản mà script bị lỗi nên cứ del những file có màu đỏ khi chạy road đi là sẽ hết bị.
P/s : Nếu fix đc theo kiểu tui chỉ thì nhớ thanks ;))

haidang115
18-12-12, 03:18 PM
tại cái gunny II nhiều chỗ script có biến khác thì phải =))
add phó bản zo lỗi gần hết 1 nửa phó bản \:D/\:D/\:D/

BangNokia
23-01-13, 12:21 AM
Add cái này cho guny 3.0 đc ko bạn ơi

happyprince
23-01-13, 12:33 PM
add vô đc gunny II hok bạn
30 chả cá

BangNokia
27-01-13, 10:58 PM
Sao mình vào DCR chỉ load đến 90% xong nó đơ lun :(

registerhelp
27-01-13, 11:57 PM
Vietnam:
xin lỗi, nhưng nó không làm việc khi tôi ngồi trong các cuộc đàm phán bắt đầu DDTank của tôi
Bản đồ Cập nhật lỗi bằng cách sử dụng các tập tin của TrminhPC Gunny không sẽ làm việc tốt và không chạy trong 3,0 có thể giúp đỡ?

Inglês:

sorry but it is not working when I sit in my DDTank start talks
Map Update error using the Files of TrminhPC Gunny ll not work as well and no runs in 3.0 might help?

Print / Screenshot :↓

akon123
02-02-13, 11:07 AM
Vietnam:
xin lỗi, nhưng nó không làm việc khi tôi ngồi trong các cuộc đàm phán bắt đầu DDTank của tôi
Bản đồ Cập nhật lỗi bằng cách sử dụng các tập tin của TrminhPC Gunny không sẽ làm việc tốt và không chạy trong 3,0 có thể giúp đỡ?

Inglês:

sorry but it is not working when I sit in my DDTank start talks
Map Update error using the Files of TrminhPC Gunny ll not work as well and no runs in 3.0 might help?

Print / Screenshot :↓
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

find "road\script\ai\NPC" and remove the red error file is okay! :)

registerhelp
02-02-13, 08:50 PM
find "road\script\ai\NPC" and remove the red error file is okay! :)

Vietnãm

Mano cũng không phải là DDTank Scripts sẽ thậm chí không phải là những trường hợp chạy Tense

Inglês

Mano nor is it DDTank ll Scripts is not even these Instances Running Tense

thanhchung
18-04-13, 06:52 PM
đaị chiến rồng ải cuối m , quái ko đánh mình >:)>:)>:)>:)

nhtl047439
12-05-13, 05:45 PM