PDA

View Full Version : [MU] Xin chỉ giáo về mua sever

ech_nhovt
13-12-12, 04:18 PM
hiện tại mình có 20 củ tính cái máy làm sever MU (ấp ủ ước mơ lâu lắm rui) và đường truyền mạng nhiêu MB là đc tính mở MU kiếm tiền lun mong các bạn anh chị chỉ Giáo

Hào Hoa Công Tử
13-12-12, 04:27 PM
20 củ sắp 1 đi không trở lại..............

ech_nhovt
13-12-12, 04:37 PM
20 củ sắp 1 đi không trở lại..............

ý bạn là sao vậy mình k hiểu:-s:-s:-s:-s:-s

896588
13-12-12, 04:40 PM
nếu có trình độ chút thì mua của anh tomatos còn ko thì đừng mua kekeke lấy sv free mà config chút

--- Chế độ gộp bài viết ---

mạng thì bắt 12mb =32 mb là ok

ech_nhovt
13-12-12, 04:44 PM
nếu có trình độ chút thì mua của anh tomatos còn ko thì đừng mua kekeke lấy sv free mà config chút

mạng thì bắt 12mb =32 mb là ok

vẫn chưa hiểu lắm mong anh hướng dẫn kĩ tí em cũng đang tập tành ^^~ chém gió mở kiếm tiền thui

896588
13-12-12, 04:46 PM
này nhé nếu mà làm máy nhà thì chơi cáp quang tầm 12mb-32mb là đủ, còn tập tành thì lấy sv free tập làm quen trước rồi tính mua chác j j đó sau :d

ech_nhovt
13-12-12, 04:49 PM
này nhé nếu mà làm máy nhà thì chơi cáp quang tầm 12mb-32mb là đủ, còn tập tành thì lấy sv free tập làm quen trước rồi tính mua chác j j đó sau :d

anh cho em xin cai trang free đi anh

LanHuongCp
13-12-12, 04:59 PM

gamezone.vn

...................................

quyen194
13-12-12, 05:05 PM

Pm yahoo t t cho cái client + Server mà t config, FREE, có điều t ko có thời gian cài hộ đc :P
tối hôm trước cài cho bạn có YH dư lày: nh0c_hb
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cứ bảo là t nhờ bạn đó giúp c í

Thật ra tốt nhất là c nghe lời tony (896588) nói, chuẩn cmnl đấy tony nhỉ ^^ tập tành, bắt đầu từ con số 0, kể cả việc kiếm cái sv free ở đâu cũng phải cố lăn xả mà kiếm, tự làm đừng có nhờ thằng nào, như thế mới có thể làm Admin được

bistro007_hp
14-12-12, 08:51 AM
Bạn ấy muốn ao ước làm từ lâu rồi mà :) bây giờ mới có cơ hội làm nên mình chỉ góp ý cho bạn chứ làm hay không là tùy. ^^
Đầu tiên về máy chủ -> bạn làm như mấy bạn kia là ổn :)
Về server -> Gamezone nhé
Về anti -> Vietguard không đáng bao nhiêu cả
Về web -> WebNBB chính hãng để được hỗ trợ nhiều ( vì newbie )
Còn lại là hosting tên miền -> cái này chắc rẻ thôi ^^ k đáng là bao

hennessy
16-12-12, 02:46 AM
hiện tại mình có 20 củ tính cái máy làm sever MU (ấp ủ ước mơ lâu lắm rui) và đường truyền mạng nhiêu MB là đc tính mở MU kiếm tiền lun mong các bạn anh chị chỉ Giáo

Mình hướng dẫn cho , từ a>z để bạn kiếm tiền
ko trục lợi
pm yahoo : blacksuold_nt2000
nói ít hiểu nhiều

heroviet2301
16-12-12, 04:38 AM
Cầm tiền đi làm việc khác đi :)) , bỏ ít nhất 6 tháng ra tìm tòi học hỏi thì hãng nghĩ đến việc làm Mu có lãi nhé, không thì chỉ có tiền mất tật mang thôi.