PDA

View Full Version : [KT] Kim nguyên bảo (dùng để giao dịch đồng)

nghichtu91
11-12-12, 04:25 PM
cái này chỉ áp dụng
cho sv dùng được hàm add me.AddJbCoin

function tbHongBao:OnUse()
local nLevel = it.nLevel;
local Msg="Bên trong có:".. self.JbCoin[nLevel]*90/100 .. "<color=gold>đồng<color>";
local tbOpt=
{
{"Nhận Đồng",self.AddJbCoin,self,it},
{"Không Nhận"},
}
Dialog:Say(Msg,tbOpt);
end
function tbHongBao:AddJbCoin(item)
local nLevel=item.nLevel;
local Item1 = KItem.GetObjById(item.dwId);
if nLevel == 1 then
me.AddJbCoin(self.JbCoin[nLevel]*90/100);
me.Msg("Bạn nhận được: ".. self.JbCoin[nLevel]*90/100 .. "<color=gold>Đồng<color>");
--me.AddJbCoin(40000);
Item1.Delete(me);
return 1;
end
if nLevel == 2 then
me.Msg("Bạn nhận được: ".. self.JbCoin[nLevel]*90/100 .. "<color=gold>Đồng<color>");
--me.AddJbCoin(20000);
Item1.Delete(me);
return 1;
end
end

item

Hồng bao cấp 1 vn_Hồng bao 201211 18 1 20057 1 \image\item\other\scriptitem\tb_hongbao.spr 35 Hồng bao may mắn. Nhấp chuột phải nhận thưởng 0 1 1 1 1 0 hongbao
Hồng bao cấp 2 vn_Hồng bao 201211 18 1 20057 2 \image\item\other\scriptitem\tb_hongbao.spr 35 Hồng bao may mắn. Nhấp chuột phải nhận thưởng 0 1 1 1 1 0 hongbao

link dow dow file hongbao.lua (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Nói một câu cho anh em biết
hàng này không phải ăn cắp nhé , ông anh kia nhờ tôi viết tôi mới viết . thấy đơn giản nên mới share cho anh em thôi =)).
e định share script dài dài mà toàn gato nó chém và nén =)) thôi goodbye my friend

linhpl2001
11-12-12, 05:22 PM
cái này ăn cắp rồi share à hài vãi :)
chẳng ai thèm quan tâm =))

satthupro95
11-12-12, 05:37 PM

haizzzzzzzzzzzzzzzzz ..................
Không dùng thì thôi đừng có nói vậy chứ

kentak
11-12-12, 05:37 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

satthupro95
11-12-12, 05:39 PM
cái này chỉ áp dụng
cho sv dùng được hàm add me.AddJnCoin

local Msg="Bên trong có:".. self.JbCoin[nLevel]*90/100 .. "<color=gold>đồng<color>";
local tbOpt=
{
{"Không Nhận"},
}
end
if nLevel == 1 then
--me.AddJbCoin(40000);
Item1.Delete(me);
return 1;
end
if nLevel == 2 then
--me.AddJbCoin(20000);
Item1.Delete(me);
return 1;
end
end

item

Hồng bao cấp 1 vn_Hồng bao 201211 18 1 20057 1 \image\item\other\scriptitem\tb_hongbao.spr 35 Hồng bao may mắn. Nhấp chuột phải nhận thưởng 0 1 1 1 1 0 hongbao
Hồng bao cấp 2 vn_Hồng bao 201211 18 1 20057 2 \image\item\other\scriptitem\tb_hongbao.spr 35 Hồng bao may mắn. Nhấp chuột phải nhận thưởng 0 1 1 1 1 0 hongbao

A cho e hỏi làm sao để tạo ra được 1 shop khi mua vật phẩm trong shop đó thì tiêu hao 1 vật phẩm chứ không phải tiêu hao bạc vậy a ?

vipbk
11-12-12, 05:47 PM
A cho e hỏi làm sao để tạo ra được 1 shop khi mua vật phẩm trong shop đó thì tiêu hao 1 vật phẩm chứ không phải tiêu hao bạc vậy a ?

mua = vật phẩm bất kỳ thì ko rõ, ví dụ shop du long: mua mật tịch cao bằng tiền du long hoặc shop tạp hóa du long mua bằng NAT ...

satthupro95
11-12-12, 05:49 PM
mua = vật phẩm bất kỳ thì ko rõ, ví dụ shop du long: mua mật tịch cao bằng tiền du long hoặc shop tạp hóa du long mua bằng NAT ...

đúng rồi . THanks bác nhé thế mà em không nghĩ ra :))

vipcuonghy
11-12-12, 06:03 PM
dùng như thế nào nhỉ? chưa hiểu lắm :-s

vipbk
11-12-12, 06:11 PM
đơn giản mà, item này mở ra được đồng thường, có thể giao dịch item này cho người khác lấy bạc thường

-> Hình thức khác của giao dịch đồng !

vipcuonghy
11-12-12, 06:15 PM
đơn giản mà, item này mở ra được đồng thường, có thể giao dịch item này cho người khác lấy bạc thường

-> Hình thức khác của giao dịch đồng !
công dụng thì mình hiểu, nhưng code thì cho vào đâu còn item cho vào đâu, chỉ giúp mình cái.

thaitunet39
11-12-12, 08:56 PM
công dụng thì mình hiểu, nhưng code thì cho vào đâu còn item cho vào đâu, chỉ giúp mình cái.
Bạn tạo 1 file.lua có tên là hongbao.lua sau đó cho đoạn scripst vào .Còn item thì bạn cho vào scriptiem

satthupro95
11-12-12, 09:02 PM
Bạn tạo 1 file.lua có tên là hongbao.lua sau đó cho đoạn scripst vào .Còn item thì bạn vào scriptiem

code scipt đấy sẽ có dạng thế này : tên file lua là hongbao.lua

local tbHongBao = Item:GetClass("hongbao")
local tbOpt=
{
{"Không Nhận"},
}
end
if nLevel == 1 then
--me.AddJbCoin(40000);
Item1.Delete(me);
return 1;
end
if nLevel == 2 then
--me.AddJbCoin(20000);
Item1.Delete(me);
return 1;
end
end
còn item thì bạn khai vào sciptitem.txt

vipcuonghy
11-12-12, 09:11 PM
hongbao.lua cho vao npc hay cho vào đâu vậy ?

satthupro95
11-12-12, 09:13 PM

scipt/item/class
.................................

thaitunet39
11-12-12, 09:14 PM
bạn để nó bên thư mục script cho vào thư mục item hay npc củng được

sitachi
11-12-12, 10:15 PM
=P~ chắc cái này là hàng sale không bán nữa à :)) dạo này gia đình thừa gạo rồi chăng :-s

satthupro95
11-12-12, 10:57 PM
=P~ chắc cái này là hàng sale không bán nữa à :)) dạo này gia đình thừa gạo rồi chăng :-s

Người ta làm gì kệ người ta làm sao bạn cứ chọc ngoáy vậy :-<

kakakura
11-12-12, 11:11 PM
Mình thấy ai lấy thì cảm ơn không lấy thì thùi đừng gây hấn với nhau lại mất hòa khí ... anh em cả hết mà

p/s ai cho hỏi mình muốn tạo 1 npc mà click dô đổi quà đó, mà ra ngẫu nhiên thì làm cách nào ngoài cách như evnet mảnh ghép ta .

vipcuonghy
12-12-12, 12:34 AM
nó báo lỗi loading file hongbao.lua
ai có file đó gửi luôn vậy chứ coppy kiểu này lỗi quá :(

nghichtu91
12-12-12, 08:23 AM

mày nói tao ăn cắp =)) ăn cắp cửa ai nhỉ 8-x
---------------

--- Chế độ gộp bài viết ---

Mình thấy ai lấy thì cảm ơn không lấy thì thùi đừng gây hấn với nhau lại mất hòa khí ... anh em cả hết mà

p/s ai cho hỏi mình muốn tạo 1 npc mà click dô đổi quà đó, mà ra ngẫu nhiên thì làm cách nào ngoài cách như evnet mảnh ghép ta .

tạo một file drop trong setting
rùi mang đủ nguyên liệu tới đổi
là tự động random

hôm quan tao chém mày 1 phát kô biết nói gì à ...
mày thích thì nói tao nè đưng lấy gia đình vào đây
còn bán hay không là quyền ở tao ;))

sitachi
12-12-12, 10:08 AM
hôm quan tao chém mày 1 phát kô biết nói gì à ...
mày thích thì nói tao nè đưng lấy gia đình vào đây
còn bán hay không là quyền ở tao ;))

Ủa mày nghĩ mày có tư cách để tau nói đến hã=P~ ko có level đâu nha :))

nghichtu91
12-12-12, 10:19 AM
Ủa mày nghĩ mày có tư cách để tau nói đến hã=P~ ko có level đâu nha :))

mày là đồ con nick anh d*o chấp .... 8-x
....

sitachi
12-12-12, 11:06 AM
mày là đồ con nick anh d*o chấp .... 8-x
....

nick hay ko thì cho cái hẹn ở ngoài gặp nhau dễ xử ;;) dám chơi ko thằng nhóc =P~

neverbackdown
12-12-12, 04:22 PM
;;) Có thể nào làm cho item đó bỏ tiền vào rùi gd với người khác ko ta.
vd: mua cái túi đó ở KTC rồi nhét tiền vào trong đó xong rùi gd với người khác. Mở ra là tự động mất túi hoặc ko cũng đc ;;)

Thanks vì code

vipcuonghy
12-12-12, 04:45 PM
vd: mua cái túi đó ở KTC rồi nhét tiền vào trong đó xong rùi gd với người khác. Mở ra là tự động mất túi hoặc ko cũng đc ;;)

Thanks vì code
giao dịch luôn lại còn lắm sẹo, chắc chẳng có code như thế đâu :)

satthupro95
12-12-12, 04:47 PM
Có bạn nào biết cột
goodsindex trong setting\shop\goods.txt quy định ở đâu k vậy?

vipbk
12-12-12, 04:47 PM

Thanks vì code

tham khảo rương máu TDC có thể lấy ra hay bỏ vào

Có bạn nào biết cột
goodsindex trong setting\shop\goods.txt quy định ở đâu k vậy?

đã lục tìm rất nhiều file nhưng không biết chính xác là dc quy định ở đâu, chỉ biết là:

số 1 là Ngũ Hành Hồn Thạch
số 2 là Nguyệt Ảnh Thạch
số 3 là Hoa Tinh
số 4 là Tiền Du Long

Anh2SiTinh
12-12-12, 05:12 PM
Yêu cầu các mod quét hết đám cặn bã ra khỏi diển đàn cho GZ trờ nên trong lành và sạch sẽ :)]

nghichtu91
12-12-12, 08:09 PM
nick hay ko thì cho cái hẹn ở ngoài gặp nhau dễ xử ;;) dám chơi ko thằng nhóc =P~

;)) mày ra đây
sao cho mày địa chỉ nè =))
02 nguyễn đình chiểu - nha trang - khánh hòa
rồi alo số điện thoại: 0966012290 =))
nhớ nhé =;=;
-------------------------------

Thanks vì code

có code này .................... nhưng ;)) ko share đâu
lại nhiều thằng nói là =)) ăn cắp rồi share hàng

rồi lại nhiểu thằng rảnh hơi ;)) chém bừa chém cuội

Yêu cầu các mod quét hết đám cặn bã ra khỏi diển đàn cho GZ trờ nên trong lành và sạch sẽ :)]

quét được mới sợ anh à ...............................8-x8-x

satthupro95
12-12-12, 08:10 PM
;)) mày ra đây
sao cho mày địa chỉ nè =))
02 nguyễn đình chiểu - nha trang - khánh hòa
rồi alo số điện thoại: 0966012290 =))
nhớ nhé =;=;
-------------------------------

có code này .................... nhưng ;)) ko share đâu
lại nhiều thằng nói là =)) ăn cắp rồi share hàng

rồi lại nhiểu thằng rảnh hơi ;)) chém bừa chém cuội

A tử cho e hỏi cái goodsindex trong setting\shop\goods.txt quy định ở đâu vậy a ?

nghichtu91
12-12-12, 08:11 PM
A tử cho e hỏi cái goodsindex trong setting\shop\goods.txt quy định ở đâu vậy a ?

hihih mấy phần setting này ko dùng đến nên cũng không biết rõ nữa

ThienSauMenh
09-03-13, 03:02 AM
cái này chỉ áp dụng
cho sv dùng được hàm add me.AddJbCoin

local tbOpt=
{
{"Không Nhận"},
}
end
local Item1 = KItem.GetObjById(item.dwId); -- Mình không hiểu chỗ này khai báo và gán Item1 = KItem.GetObjById(item.dwId) KItem.GetObjById(item.dwId) có ý nghĩa gì?
if nLevel == 1 then
--me.AddJbCoin(40000);
Item1.Delete(me);
return 1;
end
if nLevel == 2 then
--me.AddJbCoin(20000);
Item1.Delete(me);
return 1;
end
end

item

link dow dow file hongbao.lua (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Nói một câu cho anh em biết
hàng này không phải ăn cắp nhé , ông anh kia nhờ tôi viết tôi mới viết . thấy đơn giản nên mới share cho anh em thôi =)).
e định share script dài dài mà toàn gato nó chém và nén =)) thôi goodbye my friend

Mình đang tìm hiểu mong các bác giúp đỡ. -- Mình không hiểu chỗ này khai báo và gán Item1 = KItem.GetObjById(item.dwId)
KItem.GetObjById(item.dwId) có ý nghĩa gì?

vipbk
09-03-13, 06:38 AM
Mình đang tìm hiểu mong các bác giúp đỡ. -- Mình không hiểu chỗ này khai báo và gán Item1 = KItem.GetObjById(item.dwId)
KItem.GetObjById(item.dwId) có ý nghĩa gì?

lấy thông tin item (ở đây là KNB) từ id -> gán vào Item1

ThienSauMenh
09-03-13, 03:52 PM
Thanks bác vip nhiều em đã làm dc, em add code vào túi tân thủ ok nhưng khi add vào kỳ trân các không hiểu sao nó ko hiện.
file warelist.txt

1018 Hồng Bao cấp 1 103 18 1 20057 1 0 22000
1019 Hồng Bao cấp 2 103 18 1 20057 2 0 55000

file cointshop.txt

1018 Hồng Bao cấp 1
1019 Hồng Bao cấp 2

add code item vào túi tân thủ hiển thị hình và hoạt động tốt, add KTC ko hiện :(

nghichtu91
09-03-13, 04:49 PM
Thanks bác vip nhiều em đã làm dc, em add code vào túi tân thủ ok nhưng khi add vào kỳ trân các không hiểu sao nó ko hiện.
file warelist.txt

1018 Hồng Bao cấp 1 103 18 1 20057 1 0 22000
1019 Hồng Bao cấp 2 103 18 1 20057 2 0 55000

file cointshop.txt

1018 Hồng Bao cấp 1
1019 Hồng Bao cấp 2

add code item vào túi tân thủ hiển thị hình và hoạt động tốt, add KTC ko hiện :(

20057 con so này lớn quá ibshop ko nhận đâu

dùng mấy id nhở hơn 2000 là ok

mindergo11
30-03-13, 12:02 AM
Làm đi làm lại mà không hiện được-add vào túi tân thủ mở ra chiếm ô trống ( vì mua full máu thử ) Nhưng không nhìn thấy vật phẩm đâu - Mình ko biết cái hongbao.spr là cái gì nhỉ
Help với

satthupro95
30-03-13, 12:05 AM
Làm đi làm lại mà không hiện được-add vào túi tân thủ mở ra chiếm ô trống ( vì mua full máu thử ) Nhưng không nhìn thấy vật phẩm đâu - Mình ko biết cái hongbao.spr là cái gì nhỉ
Help với

Lỗi add vào túi tân thủ mở ra chiếm ô trống là do item của bạn mới chỉ khai báo ở server khi bạn sử dụng phiên bản gs 1.0 thì ở client file scriptitem.txt mỗi khi edit bạn phải để nó ở chế độ read only mới được nhé ^^

mindergo11
30-03-13, 12:16 AM
Lỗi add vào túi tân thủ mở ra chiếm ô trống là do item của bạn mới chỉ khai báo ở server khi bạn sử dụng phiên bản gs 1.0 thì ở client file scriptitem.txt mỗi khi edit bạn phải để nó ở chế độ read only mới được nhé ^^
Nói theo ngôn ngữ bình dân có phải là mình phải đồng bộ scriptitem ở sever và clien phải không :D
Làm thế vẫn không được b-)
Thui đi ngủ mai lấy sức voc tiếp - Mới được có hơn tuần mà hiểu được nhiều vấn đề ghê
Cảm ơn gamezone cảm ơn các bạn đã tận tình chỉ bảo
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (:|(:|Xài xong mới hỏi đó nha
À bạn cho hỏi là cái đường dẫn spr hồng bao mình có thể thay đổi bằng \image\item\huodong\jinyuanbao.spr Được không
Thật ra không biết hỏi thế nào nữa - bác nào rảnh teamv em với - Xíu thôi :)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thanks

Anh2SiTinh
30-03-13, 08:36 AM
Nói theo ngôn ngữ bình dân có phải là mình phải đồng bộ scriptitem ở sever và clien phải không :D
Làm thế vẫn không được b-)
Thui đi ngủ mai lấy sức voc tiếp - Mới được có hơn tuần mà hiểu được nhiều vấn đề ghê
Cảm ơn gamezone cảm ơn các bạn đã tận tình chỉ bảo
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (:|(:|Xài xong mới hỏi đó nha
À bạn cho hỏi là cái đường dẫn spr hồng bao mình có thể thay đổi bằng \image\item\huodong\jinyuanbao.spr Được không
Thật ra không biết hỏi thế nào nữa - bác nào rảnh teamv em với - Xíu thôi :)
Thanks

được .................................................. ..........................

mindergo11
30-03-13, 04:18 PM
Cuối cùng mò từ sáng tới h cũng ra và rất thấy có ích nhưng mình muốn hỏi thêm là :
Thứ nhất mình làm thêm 1 cục hồng bao nữa thay số leve=3 nhưng add vào túi tân thủ chỉ thấy hiện 2 cái 1 và 2
Thứ 2 là mình muốn hỏi mở trực tiếp ( Ấn chuột phải nhận luôn ) Chứ không qua bước Nhận đồng - Không nhận nữa thì mình thay script thế nào
Thứ 3Dòng "tbHongBao.JbCoin= {50000, 200000, 500000, }" Có nghĩa là gì
Hihi 3 câu hỏi liền và đây là 2 file hongbao-scriptitem Các bạn xem mình làm sai chỗ nào mà không hiện cái cục thứ 3 nhé
Hồng bao <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
scriptitem <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vipbk
30-03-13, 04:35 PM
Cuối cùng mò từ sáng tới h cũng ra và rất thấy có ích nhưng mình muốn hỏi thêm là :
Thứ nhất mình làm thêm 1 cục hồng bao nữa thay số leve=3 nhưng add vào túi tân thủ chỉ thấy hiện 2 cái 1 và 2
Thứ 2 là mình muốn hỏi mở trực tiếp ( Ấn chuột phải nhận luôn ) Chứ không qua bước Nhận đồng - Không nhận nữa thì mình thay script thế nào
Thứ 3Dòng "tbHongBao.JbCoin= {50000, 200000, 500000, }" Có nghĩa là gì
Hihi 3 câu hỏi liền và đây là 2 file hongbao-scriptitem Các bạn xem mình làm sai chỗ nào mà không hiện cái cục thứ 3 nhé
Hồng bao <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
scriptitem <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

1. xem lại thông số khi add vào scriptitem

2. bỏ đoạn :

local Msg="Bên trong có: ".. self.JbCoin[nLevel] .. "<color=gold>đồng<color>";
local tbOpt=
{
{"Không Nhận"},
}
thay vào là :

if nLevel == 1 then
me.AddJbCoin(self.JbCoin[nLevel]);
me.Msg("Bạn nhận được: ".. self.JbCoin[nLevel] .. "<color=gold>Đồng<color>");
--me.AddJbCoin(40000);
Item1.Delete(me);
return 1;
end
if nLevel == 2 then
--me.AddJbCoin(20000);
Item1.Delete(me);
return 1;
end
không còn hàm :

3. là số đồng nhận được ứng với 3 loại hồng bao tương ứng (cấp 1,2,3)

mindergo11
30-03-13, 05:17 PM
local tbHongBao = Item:GetClass("hongbao");
tbHongBao.JbCoin=
{50000,
200000,
}

if nLevel == 1 then
--me.AddJbCoin(40000);
Item1.Delete(me);
return 1;
end

if nLevel == 2 then
--me.AddJbCoin(20000);
Item1.Delete(me);
return 1;
end
end
Làm theo cách của bạn nhưng mở KNB không được
Bạn úp cái bạn sửa cho mình được không
Làm 3 cục KNB luôn :))

Anh2SiTinh
30-03-13, 05:25 PM
local tbHongBao = Item:GetClass("hongbao");
tbHongBao.JbCoin=
{50000,
200000,
}

if nLevel == 1 then
--me.AddJbCoin(40000);
Item1.Delete(me);
return 1;
end

if nLevel == 2 then
--me.AddJbCoin(20000);
Item1.Delete(me);
return 1;
end
end
Làm theo cách của bạn nhưng mở KNB không được
Bạn úp cái bạn sửa cho mình được không
Làm 3 cục KNB luôn :))

thêm đoạn này nữa

if nLevel == 3 then
        --me.AddJbCoin(20000);
        Item1.Delete(me);
    return 1;
   end
end

mindergo11
30-03-13, 05:31 PM
thêm đoạn này nữa

if nLevel == 3 then
        --me.AddJbCoin(20000);
        Item1.Delete(me);
    return 1;
   end
end
Thêm cái đấy và thêm số ở tbHongBao.JbCoin= .. nữa - Nhưng quan trọng là mình làm như thế mở cái cục KNB không được ý :D
Sever báo lỗi file Hồng Bao

Anh2SiTinh
30-03-13, 06:06 PM
Thêm cái đấy và thêm số ở tbHongBao.JbCoin= .. nữa - Nhưng quan trọng là mình làm như thế mở cái cục KNB không được ý :D
Sever báo lỗi file Hồng Bao

lỗi gì chụp hình lên ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

vipbk
30-03-13, 07:17 PM
@mindergo11 : file đã chỉnh sửa : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

@Anh2SiTinh : theo mình không cần if nLevel == 1 then , if nLevel == 2 then ...
như này là đủ , ngắn gọn hơn :

Item1.Delete(me);
end

mindergo11
05-04-13, 04:13 PM
@mindergo11 : file đã chỉnh sửa : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

@Anh2SiTinh : theo mình không cần if nLevel == 1 then , if nLevel == 2 then ...
như này là đủ , ngắn gọn hơn :

Hôm nay mình mới để ý - Cái file bạn sửa cho mình ý - Khi mình mua KNB xếp chồng lên nhau thì mở phát mất cả chồng KNB đó luôn chứ ko mất 1 cái ( mà tiền chỉ được tương ứng với 1 KNB )
Với lại mình muốn chuột phải mở ra được đồng luôn cơ

Anh2SiTinh
05-04-13, 04:58 PM
Hôm nay mình mới để ý - Cái file bạn sửa cho mình ý - Khi mình mua KNB xếp chồng lên nhau thì mở phát mất cả chồng KNB đó luôn chứ ko mất 1 cái ( mà tiền chỉ được tương ứng với 1 KNB )
Với lại mình muốn chuột phải mở ra được đồng luôn cơ

cái này bạn tự làm thêm nhé..
mmmmmmmmmmmmmmmmmmmm