PDA

View Full Version : [JX] Help] Cần sever và hướng dẫn cài đặt JX offline cho win 8 !!

thegames92
10-12-12, 10:19 PM
máy mình dùng win 8 64bit . Ngôn ngữ tiếng việt or tiếng anh tùy chỉnh. Có thể cài được QSL Sever 2000 hoặc 2008 .
Lang thang trên forum cả ngày đọc mà ko viết chọn cái sever nào down hết , rất nhiều sever......no font , có font ko hiểu gì hết
Và rất lâu rồi mới lại ghé thăm võ lâm truyền kỳ vì nhớ quá , chơi lại tự sướng cho vui

Thấy có mấy sever nhưng đọc comment của những bạn khác thì lỗi này lỗi nọ.

Vậy các pro có thể cho mình link bản nào ít lỗi nhất ko ?
Mình muốn cài đặt offline chơi qua mạng lan 2 máy cùng 1 modem , thì phải làm sao ?
Mong các pro có thể hướng dẫn hoặc đưa link video bài viết hướng dẫn cũng như link download các sever mới nhất ổn định nhất

Hiện đã có client VNG , QSL 2000 và 2008 mà ko biết nên cài cái nào ?

YH : ngheo_nhungcotinh92

Xin cảm ơn !

sunshinekts
10-12-12, 11:11 PM
máy mình dùng win 8 64bit . Ngôn ngữ tiếng việt or tiếng anh tùy chỉnh. Có thể cài được QSL Sever 2000 hoặc 2008 .
Lang thang trên forum cả ngày đọc mà ko viết chọn cái sever nào down hết , rất nhiều sever......no font , có font ko hiểu gì hết
Và rất lâu rồi mới lại ghé thăm võ lâm truyền kỳ vì nhớ quá , chơi lại tự sướng cho vui

Thấy có mấy sever nhưng đọc comment của những bạn khác thì lỗi này lỗi nọ.

Vậy các pro có thể cho mình link bản nào ít lỗi nhất ko ?
Mình muốn cài đặt offline chơi qua mạng lan 2 máy cùng 1 modem , thì phải làm sao ?
Mong các pro có thể hướng dẫn hoặc đưa link video bài viết hướng dẫn cũng như link download các sever mới nhất ổn định nhất

Hiện đã có client VNG , QSL 2000 và 2008 mà ko biết nên cài cái nào ?

YH : ngheo_nhungcotinh92

Xin cảm ơn !

Em cũng chỉ là gà, e mới tập cài cách đây vài hôm và đã thành công cài trên win7, e nghĩ win8 cũng tương tự thôi.

để cài :
b1. chuẩn bị công cụ đầy đủ :sql 2000, server và pacth đi kèm (e đang sài bản TKH 2.0 thấy skill chuẩn, nhưng hơi ít nội dung).
b2. cài đặt : bác down cái ebook về, nói rất chi tiết cách cài đặt rồi. E cũng đọc rồi tự cài mà.

tất cả đều có ở diễn đàn nhé.