PDA

View Full Version : [JX] Cần hỏi về patch sever [No FONT] Dễ cài đặt [Nguồn: TSBD 3.0 vs AWJX]

thanhkent
10-12-12, 09:35 PM
Mình down sever đó về và cái pacth full by thaihoa nhưng khi đăng nhập vào thì nó báo hiện đang kết nối máy chủ rồi 1 lát nó báo kết nối sever thất bại .

Hình đây

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ai có thể cho mình biết ngoài pacth full by thaihoa thì còn pacth nào dùng được cho sever này không .

Tuan565
10-12-12, 10:11 PM
Patch mình up link Fshare vẫn xài bt . đó chính là patch gốc của server. lỗi thì xem lại máy .

thanhkent
11-12-12, 10:12 AM
Patch mình up link Fshare vẫn xài bt . đó chính là patch gốc của server. lỗi thì xem lại máy .

Không phải 1 mình mình bị mà mấy bạn kia cũng bị nữa bên topic kia đã khai báo lỗi và cần trợ giúp mà chẳng có ai lên tiếng nên mình mới lập topic , ai ngờ bạn lại nói câu trống rỗng .:|

thaihoa91
11-12-12, 10:58 AM
Không phải 1 mình mình bị mà mấy bạn kia cũng bị nữa bên topic kia đã khai báo lỗi và cần trợ giúp mà chẳng có ai lên tiếng nên mình mới lập topic , ai ngờ bạn lại nói câu trống rỗng .:|

Lấy Patch thaihoa91 đè lên client VNG, sau đó lấy Patch Client dc share ở Server đè lên 1 lần nữa vào chỗ vừa đè Patch thaihoa91 vào !

thanhkent
11-12-12, 11:06 AM
Lấy Patch thaihoa91 đè lên client VNG, sau đó lấy Patch Client dc share ở Server đè lên 1 lần nữa vào chỗ vừa đè Patch thaihoa91 vào !

Nhưng mà mình qua bên topic này thì không có share pacth , chỉ nói là link pacth là pacth full by thaihoa .

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thegames92
11-12-12, 07:14 PM
cái này có font hay no font vậy . Tại mình xài font thường thì ko vào được phần đăng nhập . Còn chuyển font china thì vào được khung đăng nhập nhưng điền id và pas xong thì Liên kết máy chủ thất bại

vipbk
11-12-12, 08:41 PM
no font .......................

thegames92
11-12-12, 10:11 PM
Mình chạy bằng mạng lan dùng modem . Cho hỏi là sao mỗi lần nâng skill hay đánh skill thì nó lag quá vậy , đứng một hồi mới tăng được . Có cách nào giúp nó nhanh nhanh ko hay nó là như vậy ! NẾu vậy thì chán thật đó!! Máy dùng win 8 64bit i5 ram 4G .

Tuan565
12-12-12, 06:13 PM

chính xác nó là thế chứ còn sao nữa .trống rỗng thì thôi đi mà tự làm . bảo thế ko biết đi xem lại config lại còn kêu. bản đó mình đua lên máy ảo ko chỉnh sửa 1 tẹo nào giờ người khác vẫn chơi bt. ko có lí do mình chẳng tự dưng nói thế làm gì .

MinYeuVy
12-12-12, 06:20 PM
Đúng rồi, bản này nhiều người bị lắm, mình cũng bị rồi nhưng lấy patch server khác (DuongDaiCaJX) bỏ vào là chạy được thôi :)

thegames92
12-12-12, 08:38 PM
Đúng rồi, bản này nhiều người bị lắm, mình cũng bị rồi nhưng lấy patch server khác (DuongDaiCaJX) bỏ vào là chạy được thôi :)

bạn có patch đuongaica thì share mình với . Duongdaica mình chỉ có patch thường còn patchfix link die hết rồi