PDA

View Full Version : [KT] Help : Lỗi Microsoft visual c++ debug library

AS.Hennessy
09-12-12, 09:02 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> s.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
giúp mình với
mình cài bản rút gọn k cần cài visual của Prinz

Tinypoker
09-12-12, 09:06 PM
Update vs chưa vậy :-?

AS.Hennessy
09-12-12, 09:11 PM
visual mình chưa update :| sdfdsfdsfdsfdsfdsfdsf

Tinypoker
09-12-12, 09:13 PM
visual mình chưa update :| sdfdsfdsfdsfdsfdsfdsf

vậy thì update đi rồi tính :)):)):))
2 bản update : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

AS.Hennessy
09-12-12, 09:14 PM
bạn cho mình link đc k? ... mình làm như lúc cài trên laptop rồi mà . lap chạy okie mà qa PC lại giở chứng ...

AS.Hennessy
09-12-12, 09:48 PM
vậy thì update đi rồi tính :)):)):))
2 bản update : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
à 2 cái này mình down rồi setup rồi mà ...........................

Tinypoker
09-12-12, 10:14 PM
Vậy bạn nên post vô topic này nhờ giải quyết nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>