PDA

View Full Version : [JX] Vấn Đề về kỳ trấn các

JXPVN
09-12-12, 04:54 PM
Anh em co ai cho em biết : Em có 1 cái kỳ trấn các trong game nhưng bấm vô thì nó không hiện ra j hết anh em có thể cho em biết làm sao để bấm vô mà mua đồ được kô vậy dống như hiệu thuốc ấy da tạ mấy pro rất nhiều ???

nhoxmap_b7
09-12-12, 05:21 PM
Anh em co ai cho em biết : Em có 1 cái kỳ trấn các trong game nhưng bấm vô thì nó không hiện ra j hết anh em có thể cho em biết làm sao để bấm vô mà mua đồ được kô vậy dống như hiệu thuốc ấy da tạ mấy pro rất nhiều ???

cái này bạn phải build thêm từ trong source thì mới có

minhchau0309
09-12-12, 05:43 PM

vì kỳ trân này là hàng fake code sript để mua đồ thoy, mún hiện như hiệu thuốc thì sale() nhưng chỉ mua = vạn chứ k = xu. mún kì trân mua = xu thì code từ source bạn ạ

sunshinekts
09-12-12, 11:02 PM
T đang chơi TKH 2.0, cũng có KTC, như nhấn vào nạp thẻ -> nhập serial thì k thấy ra gì cả. Không biết là lỗi gì, nếu thiếu source gì đó thì chán.

JXPVN
10-12-12, 02:03 AM
học code source sao phái học C++ vậy và có cần ko nếu ko cần có sao ko

ps1990
10-12-12, 06:59 AM
học code source sao phái học C++ vậy và có cần ko nếu ko cần có sao ko

cũng giống như chơi game

Nếu không học hỏi thì không biết chơi game kiểu gì cả. Sử Dụng Chuột,bàn phím ra sao để chơi. :D

c++ nó cũng như thế :D.

danghai1993
10-12-12, 12:33 PM
Soucre làm nên mọi tính năng trong game VLTK !

Xui thay, soucre được viết nên bằng C++ :))

sunshinekts
10-12-12, 11:15 PM
Soucre làm nên mọi tính năng trong game VLTK !

Xui thay, soucre được viết nên bằng C++ :))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>