PDA

View Full Version : Lỗi Lạ Gunny ll của Bác Trminh , ai giúp mình sửa với

thanhchung
08-12-12, 11:40 PM
tình hình là mình cái guuny của bác trminh share config ok hết rôi :-":-" nói bừa vì mình config server khác thì vẫn chạy được , nhưng server này ko được :ar! lên mới mảo muộn bảo là config ok 8->

vào đề luôn nhỉ mình gặp lỗi như sau

vào đăng ký nick ----> ok ko sao
đăng nhập Game ----> ok ko sao
Tạo Nhận Vật -----> ok ko sao
Vào Game ---> ok ko sao

đánh ván đầu tiên để nhận đạo cụ , nhận xong loading ra phong chờ 99% lỗi từ đây :-$:-$:-$
chờ một lát thì có thông báo ( Mất Kết nối ,vui lòng đăng nhập lại ) ảo tung chảo :-":-":-"

Thôi Đành phải F5 vào lại , nào ngờ nó Loading đến 13/13 100% , lại ( Mất Kết nối ,vui lòng đăng nhập lại )

Hết cách luôn , bác nào đã từng gặp lỗi này hoặc biết cách Fix xin chỉ Giùm mình với

Server cho các bác vào chơi thử luôn , tiện thể xem lỗi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thanhchung
09-12-12, 12:47 AM
uppppppppppppppppppp$-)$-)$-)$-)$-)$-)$-)

thanhchung
09-12-12, 01:49 AM
uppppppppppp...................................... ...............:-"

abPro
09-12-12, 07:23 AM
Chưa gì đã mở server bị lỗi thì tự fix đi

BMK
09-12-12, 07:33 AM
đặt máy chủ ở pháp à :-ss xem coi các port đã được mở hết chưa ?? nếu lỗi mất kết nối là server chưa mở port nên không load được hết server.

kiepvesau96
09-12-12, 07:45 AM
đặt máy chủ ở pháp à :-ss xem coi các port đã được mở hết chưa ?? nếu lỗi mất kết nối là server chưa mở port nên không load được hết server.

bồ đào nha hay tây ban nha đây ;)) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vào tự kỷ hài vãi. chả biết dev mở modules mà làm free

thanhchung
09-12-12, 11:49 AM
Chưa gì đã mở server bị lỗi thì tự fix đi

ơ bác nói hay nhỉ :| ko giúp thì khỏi cần bác xía zô

tôi có Thừa VPS , thì tôi cài trên đóa chứ sao , trả nhẽ vps thừa ko cài , đi cài trên PC cho nhanh hỏng may à $-)$-)

--- Chế độ gộp bài viết ---

VPS mở Full Port mà bác , mình chạy thử trên Local cũng vậy mà , lỗi này không phải do port :ar!

thanhchung
09-12-12, 12:26 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppppppppppp

happyprince
09-12-12, 08:19 PM
sao không tạo một acc trên máy chới wa map đó rồi đăng nhập vào thử đc không
máy mình win 8 chới ko nếu đc cũng cố giúp bạn
vừa có sever vừa đc trải nghiệm

thanhchung
10-12-12, 02:14 AM
sao không tạo một acc trên máy chới wa map đó rồi đăng nhập vào thử đc không
máy mình win 8 chới ko nếu đc cũng cố giúp bạn
vừa có sever vừa đc trải nghiệm

Mình cũng đang có gắng , cái này ko phải do port vì mình chạy thử Local trên VPS cũng ko được , giờ ko biết sao mà Fix nữa , nhiều bác bị lỗi này lắm , k riêng mình $-)$-)

thanhchung
10-12-12, 02:57 AM
đã FIX thành công , bản của Bác trminh share , ai muốn đưa lên online hoăc offline pm mình

vẫn còn lỗi vào mật đạo màn hình đen và thân thú lỗi :)):))

happyprince
10-12-12, 01:02 PM
Share cho mình nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thanks bạn nhiều

thanhchung
10-12-12, 01:04 PM
Share cho mình nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thanks bạn nhiều

nếu ko biết config thì pm mình , mình config giúp thôi , chứ mình có cái gì share đâu :ar!:ar!

kiemthep
10-12-12, 01:26 PM
đã FIX thành công , bản của Bác trminh share , ai muốn đưa lên online hoăc offline pm mình

Lỗi mật đạo thàn bì khó thật, nghiên cứu 2 ngày hôm nay rồi mà không fixx đươc, ko biết đã có ai fixx đc chưa

happyprince
10-12-12, 01:29 PM
nếu ko biết config thì pm mình , mình config giúp thôi , chứ mình có cái gì share đâu :ar!:ar!
mấy mình win 8 config đc thì wa teamview
cậu có web chớ ko cho link đi

hoandd
10-12-12, 03:23 PM

bạn pm nick hoandd2612 mình hỏi chút nhé. thanks

KaizLuvPy
10-12-12, 04:16 PM
Lỗi mật đạo thàn bì khó thật, nghiên cứu 2 ngày hôm nay rồi mà không fixx đươc, ko biết đã có ai fixx đc chưa

fix dễ mà bạn chịu khó viết script cho nó viết giống pb thôi :ar!

kiemthep
11-12-12, 07:59 AM
Lấy scrip của phó bản để dựa vào đó viết nhưng chưa đến đâu cả. Anh em cùn góp ý kiến để có được hướng giải quyết

hoandd
11-12-12, 11:12 AM

bạn có thể pm nick hoandd2612 mình hỏi chút dc ko vậy. thanks

haidang115
11-12-12, 01:35 PM
Lấy scrip của phó bản để dựa vào đó viết nhưng chưa đến đâu cả. Anh em cùn góp ý kiến để có được hướng giải quyết
bỏ luôn cái kiến vào test xem sao hoặc lấy cái nv của 3.0 bỏ vào testtttttttt:-c

toivietnam30
24-12-12, 05:07 PM
Bạn fix lỗi loading 100% 13/13 này thế nào vậy?Chỉ mình cách fix với,Mình cũng bị lỗi giông bạn rùi

trungthanhbp
03-03-13, 06:01 PM
Ai hướng dẫn fix với, mình cũng bị lỗi này 8-x

thanhchung
13-03-13, 12:59 AM
tớ xóa gunny lâu rồi , quên cách fix rồi :-<:-<:-<

trong0981
13-03-13, 10:13 AM
13/13 ko hẳn là lỗi:

1. Do đường truyền quá tải
2. Server yếu
3. Server full cpu (cpu 100%)