PDA

View Full Version : [Gunny] Share cách sửa pet rồng thành các pet khác trong gunny II trminhpc vừa share

akasuki
08-12-12, 07:39 PM
Rất đơn giản , các bạn chỉ cần vào pettemplateinfo trong req rồi edit bằng notepad ++ rồi tìm pet mình mình muốn thay pet rồng sau . Sau đó bạn thay id của pet đó thành 140403 là ok.
Chúc các bạn thành công ..
& cảm ơn ailen đã giúp mình nhá
ảnh tét nè
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pimage.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

luadola000
08-12-12, 07:43 PM
aljen mới chỉ mình xong :))

haidang115
08-12-12, 07:51 PM
trò sửa này biết lâu rồi
dev cho nó ra con khác mới khó =))

Aljen
08-12-12, 08:30 PM
trò sửa này biết lâu rồi
dev cho nó ra con khác mới khó =))

Cái cách này chỉ cho ai ko bik dev thui hihihi:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

agata14
08-12-12, 09:14 PM
Cái cách này chỉ cho ai ko bik dev thui hihihi:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bác có thể config bản này trên win 8 k vậy? nếu được chỉ mình với

namngo.hmu
08-12-12, 09:30 PM
Sao thay rồi mà hình của nó ko đổi,cứ như còn lv dưới 30 ấy,ko biến dạng được

BMK
09-12-12, 12:06 AM
:> server của tôi đây mà hehe chuẩn bị dev gunny nữa nhá :D

Aljen
09-12-12, 08:21 AM
:> server của tôi đây mà hehe chuẩn bị dev gunny nữa nhá :D

Nhận vơ à, sv trminhpc share ta mới dev lại đó, ở đó mà của mi

bombom859
09-12-12, 08:35 AM
:> server của tôi đây mà hehe chuẩn bị dev gunny nữa nhá :DToàn mấy ông nội chém bão :| làm đc sv gunny II dev rồi sao k share đi mà kêu sv của tôi :|

xlinh
09-12-12, 11:52 AM
help me ! 8->

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ai cài đc gunny II rùi cho mình yahoo cài giúp mình với :)

kutunvg2010
09-12-12, 01:21 PM
các bạn ơi , có gunny nào đang online , gunny của chủ topic online nhưng mình vào đi làm nv tân thủ màn hình đen thui à .

DanBlack
10-12-12, 11:20 AM
các bạn ơi , có gunny nào đang online , gunny của chủ topic online nhưng mình vào đi làm nv tân thủ màn hình đen thui à .

Cũng đang mò mẫm cái đó đây!
Chưa biết có bác nào mở được chưa, vì đó không phải lỗi mà có ai đó cố tình thì phải!

hoandd
10-12-12, 11:27 PM
help me ! 8->

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

bạn vô IIS config lại Application Pool thành .NET v4.0 là dc

Im.Nnoitra
14-12-12, 03:51 AM
bạn vô IIS config lại Application Pool thành .NET v4.0 là dc

nhầm hàng nhé!
để ý cái chỗ đoạn đầu video lúc mà tạo db mới, thì tên db đầu tiên là "Db_Membership"
lưu ý cái chỗ này là chạy sv được ngay thôi!

kiepvesau96
14-12-12, 07:19 AM
nhầm hàng nhé!
để ý cái chỗ đoạn đầu video lúc mà tạo db mới, thì tên db đầu tiên là "Db_Membership"
lưu ý cái chỗ này là chạy sv được ngay thôi!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png
tôi đoán là có ng đang phê :-j tôi làm kể cả Db_Membership mà iis để chế độ v2.0 mà web là v4.0 thì k chạy đc web như này
vì sau tôi convert lên là v4.0 của iis thì chạy đc web. có liên quan gì đến Db_Membership đâu ;)) có ng phê cmnr

Phong_JxOnline
18-12-12, 05:54 PM
aljen mới chỉ mình xong :))

cậu có thể cho xin yahoo mình hỏi tí dc không

bombom859
21-12-12, 08:41 PM
nhầm hàng nhé!
lưu ý cái chỗ này là chạy sv được ngay thôi!Cái db_membership có liên quan tới cái k vô đc web à =)) ngộ à nha , lần đầu thấy vụ k cần chỉnh iis mà chỉnh db_membership cũng vô đc web luôn =)) trình độ chú này đã đạt đến nguy cmn hiểm =))

VickKG
20-01-13, 11:05 AM
mình thấy mấy con pét cũng chĩ đễ làm màu thôi. chứ dame cũng đâu ăn thua :-?

hung3020
20-01-13, 11:40 AM
mình thấy mấy con pét cũng chĩ đễ làm màu thôi. chứ dame cũng đâu ăn thua :-?

chưa fix skill bác ơi 30 charrrrrrrr

congtonsach
25-04-13, 11:26 AM
help me ! 8->

Chưa REG Net 4.0..................................