PDA

View Full Version : [JX] Mình Cần Người Trợ Giúp Mình Cài Jx kết nối Onl

vipmoon
08-12-12, 04:42 PM
Hiện Giờ Mình Cài Đặt Được 1 máy Gamesever. Chỉ có 1 máy gamesever là kết nối vào game đc, Còn máy Kia. Khác Đường truyền mạng. mình đã thử mà ko đc :(.
mày kia mình kết nối Hamachi vào room. đổi IP severlist. của máy đó thành IP của Gamesver nhưng vẫn kết nối sever Thất bại.
Xin mọi người giúp mình nhé.[Kết nối onl để ae gần nhà vào dọc chơi, PK vui thôi]
giúp mình để lại yahoo nhé: mình sẽ pm :)

Gửi bởi vipmoon
Hiện Giờ Mình Cài Đặt Được 1 máy Gamesever. Chỉ có 1 máy gamesever là kết nối vào game đc, Còn máy Kia. Khác Đường truyền mạng. mình đã thử mà ko đc .
mày kia mình kết nối Hamachi vào room. đổi IP severlist. của máy đó thành IP của Gamesver nhưng vẫn kết nối sever Thất bại.
Xin mọi người giúp mình nhé.[Kết nối onl để ae gần nhà vào dọc chơi, PK vui thôi]
giúp mình để lại yahoo nhé: mình sẽ pm

bạn đổi ip trong mấy file sever chưa

IP bên File Sever mình đã đỗi thành IP máy.
như vậy đúng chưa hay đổi IP Hamachi hả bạn.

Bi_Dep_Trai
08-12-12, 06:06 PM
Hiện Giờ Mình Cài Đặt Được 1 máy Gamesever. Chỉ có 1 máy gamesever là kết nối vào game đc, Còn máy Kia. Khác Đường truyền mạng. mình đã thử mà ko đc :(.
giúp mình để lại yahoo nhé: mình sẽ pm :)

bạn đổi ip trong mấy file sever chưa