PDA

View Full Version : [JX] cần help vấn đề add vũ khí hkmp

shinrenkyo
06-12-12, 06:00 PM
mấy bạn ơi giúp mình với, mình add đc vũ khí hkmp mà đánh ko đc, ví dụ mình cầm bổng hk cb, đánh rồng thì đc còn đánh bổng thì không:(
đang xxài sever TKH

Bi_Dep_Trai
06-12-12, 06:54 PM
mấy bạn ơi giúp mình với, mình add đc vũ khí hkmp mà đánh ko đc, ví dụ mình cầm bổng hk cb, đánh rồng thì đc còn đánh bổng thì không:(
đang xxài sever TKH

hình như là viết thêm cái gì ở setting để nó hiểu mới đánh đc lâu rùi ko bị vụ này nên qên mất ùi

shinrenkyo
06-12-12, 07:51 PM
hình như là viết thêm cái gì ở setting để nó hiểu mới đánh đc lâu rùi ko bị vụ này nên qên mất ùi

hĩ, bạn ráng giúp dùm mình:(.............

thienthanden2
07-12-12, 12:18 PM
đang xxài sever TKH

Bạn thử xem lại file txt trong mục Setting\Item mà bạn đã add thêm cây bổng HK. Xem cột ParticularType có phải là giá trị 2 không, nếu không thì sửa lại thành số 2. Thử xem mình cũng không chắc.

cuibapjx
07-12-12, 12:34 PM
shinrenkyo ơi bạn làm cho vũ khí có vòng hoàng kim được chưa nếu làm được giúp mình với sao mình add cột AU = 1 gồi nhưng nó vẫn ko có vòng sáng chạy quanh vũ khí, nếu bạn làm đc giúp mình với nha. Thank bạn nhiều lắm

shinrenkyo
07-12-12, 03:37 PM
mình làm đc rồi, sáng mà bạn, AU =1 bạn ơi, mà đánh chưa đc

cuibapjx
07-12-12, 05:44 PM
mình làm đc rồi, sáng mà bạn, AU =1 bạn ơi, mà đánh chưa đc

shinrenkyo ơi bạn có thể share chi mình cái file vũ khí HK của bạn đc không, mình làm AU = 1 rồi nhưng sao vẫn ko thấy vòng sáng HK:(

radise
07-12-12, 07:23 PM
shinrenkyo ơi bạn có thể share chi mình cái file vũ khí HK của bạn đc không, mình làm AU = 1 rồi nhưng sao vẫn ko thấy vòng sáng HK:(

CHỉnh thành 2 thử xem bạn
30 Charaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

cuibapjx
07-12-12, 08:06 PM
CHỉnh thành 2 thử xem bạn
30 Charaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

mình cũng đã thử rồi nhưng vẫn ko đc :(