PDA

View Full Version : [JX] những câu hỏi xoay quanh sv của nhoxyeunhac

tien320456
05-12-12, 03:51 PM
mình có chơi sv THD kết hợp vs NhoxYeuNhac: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mình có các câu hỏi sau đây:
thư 1. mình thấy trong game có 1 hệ thống Kỳ Trân Các sử dụng bằng tiền xu, không biết xu này kiếm đâu ra vậy mấy bác?
thứ 2. nếu mình add thêm thú cưỡi và add vào chức năng adminn thì làm thế nào?
thứ 3. SV còn lỗi gì khi mở online không?

Linh_JX
05-12-12, 03:59 PM
mình có chơi sv THD kết hợp vs NhoxYeuNhac: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mình có các câu hỏi sau đây:
thư 1. mình thấy trong game có 1 hệ thống Kỳ Trân Các sử dụng bằng tiền xu, không biết xu này kiếm đâu ra vậy mấy bác?
thứ 2. nếu mình add thêm thú cưỡi và add vào chức năng adminn thì làm thế nào?
thứ 3. SV còn lỗi gì khi mở online không?

nếu bạn mỡ online được tôi đầu tư vps cho mà mỡ =)) đã chạy ip cố định mà bày đặt ở đó ol :))X_X

thaihoa91
05-12-12, 10:56 PM
Toàn bộ Server của NhoxYeuNhac92 nói riêng, và của CBT nói chung, đều giới hạn IP để các bạn ko đem online dc, đó là công sức của team, chỉ dành cho ai thực sự mún dev nó, còn đem online dù là chơi với bạn cho vui hay là thu lợi nhuận đều ko dc !

tien320456
06-12-12, 12:07 PM
Toàn bộ Server của NhoxYeuNhac92 nói riêng, và của CBT nói chung, đều giới hạn IP để các bạn ko đem online dc, đó là công sức của team, chỉ dành cho ai thực sự mún dev nó, còn đem online dù là chơi với bạn cho vui hay là thu lợi nhuận đều ko dc !

mình chỉ online qua hamichi chơi với bạn bè thôi! mong các bạn giải đáp mấy câu trên giùm
(:|(:|(:|(:|(:|