PDA

View Full Version : [MU] ép đồ không luck lên 15 và xin cách fix

supberman
04-12-12, 10:18 PM
hiện tại mình đang test 6.1 và phát hiện 1 cách ép đồ lên 15 ko luck cực hay đó là đặt viên chaos xung quanh các viên ngọc,và chờ chaos gobin ném viên chaos lên thì bấm nút xoay(lên 100%)sao đó move đi vài maps về lại xoay tiếp như vậy.1 xíu là đồ lên ngay 15 nguyên set.cứ tưởng nó dupe.cho nó tí nó khai cách này.ai biết chỉ fix với nha!^^(biết là hơi khó)nhưng vẫn mong!

thanh_ca
04-12-12, 10:45 PM
sét tỷ lệ cho nó xuông 1% xem o xoay đến cỡ nào ^^!

duyanh12285
04-12-12, 10:48 PM
hiện tại mình đang test 6.1 và phát hiện 1 cách ép đồ lên 15 ko luck cực hay đó là đặt viên chaos xung quanh các viên ngọc,và chờ chaos gobin ném viên chaos lên thì bấm nút xoay(lên 100%)sao đó move đi vài maps về lại xoay tiếp như vậy.1 xíu là đồ lên ngay 15 nguyên set.cứ tưởng nó dupe.cho nó tí nó khai cách này.ai biết chỉ fix với nha!^^(biết là hơi khó)nhưng vẫn mong!

vớ vẩn.....................(:|

lieuthunguyet
04-12-12, 11:06 PM
đặt viên chaos xung quanh các viên ngọc

Chaos đâu nhiều thế bạn, ép đồ chỉ cần 1v thôi mà :))

bistro007_hp
04-12-12, 11:33 PM
Lần đầu nghe vụ adm như này :)cái trò tung lên chỉ là trò con nít thôi ^^

supberman
04-12-12, 11:57 PM
hiện tại mình đang gặp hiện tượng này chắc tỉ lệ mình để hơi cao.nên vậy.giảm tí chắc là ỗn!thanks mọi người góp ý!