PDA

View Full Version : [MU] Share Skin id.thangioi.com NBB v5

|Rick|
04-12-12, 02:27 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình bận nên chỉ rip và sửa lại 1 số form cho nó ngay ngắn giống id.thangioi.com, còn 1 số form mình không sửa nên chưa đẹp lắm, các bạn có thể mở file mình đã sửa lên so sánh rồi sửa lại cũng được

Nói chung là "Đ*o" linh tinh như bạn kun rip (:| tặng thêm cái effect fallr khi comfirm form như thần giới ( Xem hình )

Down: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Demo:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

*-:) Thanks cũng được, không cũng chả sao, vì mình không bao giờ đụng vào MU, chỉ tìm gạch đá cho vui thôi =))

ntquang.info
04-12-12, 08:05 AM
Không dùng nhưng cũng thank :))

LHB_LOVE
04-12-12, 12:58 PM
bạn có thể up những file cần chỉnh sửa thôi đc không :)

up cả bộ lên thì hơi rắc rối vì có 1 số file đã qua chỉnh sửa giờ chép đè lên thì lại phải chỉnh lại lần nữa tốn thời gian :D

mr.rend
04-12-12, 02:27 PM
cái này dùng ra sao nhỉ , you nào biết cho yahoo mình học tập với

LHB_LOVE
04-12-12, 06:44 PM
cái đó thì dùng để up lên host đó bạn ! NBB thì có 2 phần 1 Server 1 hosting mà !

896588
05-12-12, 09:06 AM
đọc đi đọc lại có thấy nó kêu ngạo chổ nào đâu |Rick|

kunyeudung
05-12-12, 09:10 AM
Tôi kiêu ngạo lúc nào nhỉ. Bạn bị gì chăng. Bạn chỉ ra chỗ nào tôi kiêu ngạo xem.
Hay là bạn chỉ biết nói cái linh tinh
Vâng như tôi đã nói, bạn pro, chứ tôi có nói gì đâu
Tôi có nói là không ai rip đc ko?
Tôi có nói là skin này chỉ mình tôi rip đc ko?
Tôi có nói skin này khó rip ko?

Bạn xem lại hành động trc khi tôi tưởng bạn điên thì vô nhà thương điên nằm nghỉ cho nó phẻ à

:o3:o3:o3:o3:o3: Giống thật

Hào Hoa Công Tử
05-12-12, 09:30 AM
Rip là 1 chuyện
Share hay không là chuyện khác
nói chung người ta thích share thì share , không thì thôi , có gì đâu mà kiêu ngạo
Hay là cứ rip là phải share ;))

HRain
05-12-12, 10:37 AM
Close Topic
33333333333333333333333333333

mr.rend
19-02-13, 02:38 PM
ai còn link của skin này cho xin cái link khác với , down hoài k đc

896588
19-02-13, 03:01 PM
pm tớ share cho bản khác tựa này