PDA

View Full Version : [JX] lỗi rất lạ từ trước đến nay! mọi người vào xem nè!

tien320456
03-12-12, 08:25 PM
mình đưa sv lên hamichi! đag online ngon lành thỳ bị kịck GS và vào lại thì có lỗi này! hết sức lạ:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mong mọi người sớm cho e cách fix! để sv e còn online nữa! :(

nhocken2030
03-12-12, 09:20 PM
bạn thử copy gamesever khác đưa vào xem như thế nào

tien320456
03-12-12, 09:50 PM
bạn thử copy gamesever khác đưa vào xem như thế nào

không đk bạn! đã thử r! 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrr

th3mngu
03-12-12, 10:21 PM
mình đưa sv lên hamichi! đag online ngon lành thỳ bị kịck GS và vào lại thì có lỗi này! hết sức lạ:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mong mọi người sớm cho e cách fix! để sv e còn online nữa! :(

nói theo kinh nghiệm thôi nhé bạn ( trình độ thì mình kém jx lắm )

1 - xem lại settings ( nếu bạn chỉnh sửa cái gì rồi ko nhớ để fix lại thì chép settings gốc vào test thử xem thế nào )
2- nếu bạn ko đụng gì đền settings mà bị lỗi này thì có lẽ virut rồi bạn ạ ( mặc dù bạn chép gameserver gốc qua nhưng gs đó là dạng .exe chỉ cần 1 cú click là dính đòn , vì máy tính của bạn nhiễm rồi cố gắng diệt đi rồi chạy sv xem sao )

tien320456
04-12-12, 11:18 AM
nói theo kinh nghiệm thôi nhé bạn ( trình độ thì mình kém jx lắm )

1 - xem lại settings ( nếu bạn chỉnh sửa cái gì rồi ko nhớ để fix lại thì chép settings gốc vào test thử xem thế nào )
2- nếu bạn ko đụng gì đền settings mà bị lỗi này thì có lẽ virut rồi bạn ạ ( mặc dù bạn chép gameserver gốc qua nhưng gs đó là dạng .exe chỉ cần 1 cú click là dính đòn , vì máy tính của bạn nhiễm rồi cố gắng diệt đi rồi chạy sv xem sao )

máy mình không có virus! đã kiểm tran bằng phần mềm ESET NOD32

thaihoa91
04-12-12, 03:02 PM
Xem đã Set RAM ảo chưa? Và set RAM ảo bao nhiêu GB?

tien320456
05-12-12, 03:21 PM
đã set rồi! 2GB! 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr