PDA

View Full Version : [JX] Server nào trong số các sv mấy bạn kia đã share là gần full và ít lỗi nhất ?

vobaduy2904
03-12-12, 04:51 PM
Sever nào trong số các sv mấy bạn kia đã share là gần full và ít lỗi nhất ? cần những bác nào đã test và đang là pro hướng dẫn chọn 1 cái cho tốt ...chứ em nhức đầu quá ...đa số sv toàn lỗi thôi!

ps1990
03-12-12, 05:41 PM
Sever nào trong số các sv mấy bạn kia đã share là gần full và ít lỗi nhất ? cần những bác nào đã test và đang là pro hướng dẫn chọn 1 cái cho tốt ...chứ em nhức đầu quá ...đa số sv toàn lỗi thôi!

bạn à.Đã Dùng hàng share thì phải chịu thôi bạn à.

Về Cố Gắng mà fix cho nó ít lỗi.Chứ bạn nghe Câu

" Tiền Ít Mà đòi hít lờ Thơm chưa" =))

Trung95
03-12-12, 06:04 PM
" Tiền Ít Mà đòi hít lờ Thơm chưa" =))
Cách nói rất độc đáo \:D/
..............................................

danghai1993
03-12-12, 08:23 PM

Người ta share sever là để mở mang kiến thức !

Nếu có lỗi thì từ từ mà fix , sau này đỡ phải hỏi lúng túng khi gặp lỗi nào đó [-X

À quên ! Sever TKH 2.0 ít lỗi nhất đó bạn ! Mình đang dev sever này :D

vobaduy2904
05-12-12, 10:45 AM
Cám ơn mấy bạn đã góp ý nhưng mình lập cái này để bik "từ đâu để còn đi tiếp" chứ ko có ý định chê bai gì cả đừng ném gạch mình bằng những lời khiếm nhả. Mình cũng bik tôn trọng những người đã share. mong các bạn hợp tác !^^ cám ơn

thaihoa91
05-12-12, 11:39 AM
Cám ơn mấy bạn đã góp ý nhưng mình lập cái này để bik "từ đâu để còn đi tiếp" chứ ko có ý định chê bai gì cả đừng ném gạch mình bằng những lời khiếm nhả. Mình cũng bik tôn trọng những người đã share. mong các bạn hợp tác !^^ cám ơn

Mỗi bài đăng Server đều có ngày tháng năm đăng, bạn dựa vào đó mà bít dc Server nào dc share mới nhất !

Manner
06-12-12, 06:46 AM
Server share ở đây người ta dev 1 fan nào còn bạn mún ngon đem về test và fix thêm hay add thêm những j bạn mún thôi. Bạn có thắc mắc gì về code hay gặp khó khăn j thì post bài hỏi thì admin với a e dev ở đây người ta giúp, chứ bạn hỏi chọn 1 trong mấy sv ít lỗi và full ^_^chắc hem ai bik đâu. Vì chính những người dev ở đây cũng mún cái sv full và ít lỗi mà bạn đang mún tìm.