PDA

View Full Version : [MU] anti hack MU

takdcvne
03-12-12, 01:34 PM
Hiện nay pinkof có mấy cái anti hack khá tốt, mình dùng 2.8.4 và 2.9.9 và load rất nặng, cực kì nặng lun đó, load map vài giây mới xong, mặc dù ra quán nét máy ngon vẫn thế. Nhưng mình thấy 1 số MU cũng dùng anti hack của pinkof nhưng load rất nhẹ( cái biểu tượng đó), ram mình 3 gb load main họ vài giây trong khi mình load có khi tận 30s cơ. mình đã thử vài cái MU rồi.
Giờ mình mún chôm anti hack của họ thì sao vậy, chứ main hay crash khi load giờ thêm anti này thì càng khó vào. các bạn có thể chỉ mình lấy anti của họ ko, hoặc là cho mình xin cái anti hack tạm tạm, mình ko có tiền mua anti hack xịn :(
Mình có tải thử 1 số phiên bản pinkof khác nhưng hook bằng tool HookEngine.exe nhưng ko run main dc, click vào cái chả hiện cái gì cả. mình ko biết hook bằng tay, ko hiểu sao họ cũng dùng pinkof mà load nhẹ như bông ấy X_X
SAU BAO THÁNG ĐÃ TÌM RA NGUYÊN NHÂN, KHÔNG PHẢI DO ANTIHACK MÀ LÀ DO PHẦN MỀM PACK MAIN THEMIDA, ANH EM ĐỪNG SÀI THEMIDA PACK MAIN NHÉ, SÀI TOOL MOLEBOXPRO ẤY

YouTobe
03-12-12, 02:25 PM
xài 3.0 đi bạn sẽ giải quyết vấn đề trên

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

takdcvne
03-12-12, 05:05 PM
xài 3.0 đi bạn sẽ giải quyết vấn đề trên

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

đồng chí ơi hd tớ sd dc ko*-:)*-:)*-:)*-:)

takdcvne
04-12-12, 12:05 PM
ai giúp em được không vậy, :-s:-s:-s:-s

mattroilan
04-12-12, 12:08 PM
bạn dùng main nào... nếu là 1,07v thì mình sẽ cho bạn 1 cái chống agi tạm tạm

takdcvne
04-12-12, 12:21 PM
bạn dùng main nào... nếu là 1,07v thì mình sẽ cho bạn 1 cái chống agi tạm tạm

Mình dùng main 1.03z, bạn có thể giúp mình add anti vào được không [-O<[-O<[-O<

mattroilan
05-12-12, 12:43 AM
Mình dùng main 1.03z, bạn có thể giúp mình add anti vào được không [-O<[-O<[-O<

bạn thử dùng client trong topic này nhé
vẫn connect vào server của bạn ok đấy