PDA

View Full Version : [Fshare] Audition Pricate Server 8.2 run on VMware Workstation

rayyan2006
03-12-12, 12:22 AM
Rảnh rỗi chả có gì làm nên run server chơi đỡ buồn :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> sional20121205000716.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> sional20121205000838.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> sional20121205001548.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Part 01 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) | Part 02 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) | Part 03 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) | Part 04 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) | Part 05 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) | Part 06 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) | Part 07 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) | Part 08 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) | Part 09 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ookurooo
03-12-12, 11:40 AM
private mà viết cũg sai nữa hả chủ pic

henemkieptoi
03-12-12, 12:54 PM
ôi trời cám ơn bạn đã share nhiệt tình nhưng bấm vào thì nó nói " Thông tin xác thực không hợp lệ ! " hk nhẽ link bị die hay sao nhỉ bạn check lại nhà, cám ơn nhìu

minhchau0309
03-12-12, 01:12 PM
sao link nó die zạ. up 4share đi cho lành cậu ới ới ơi........

rayyan2006
03-12-12, 01:56 PM
@all: mình sẽ kiểm tra lại link sau khi server fshare bảo trì xong. Mọi người chờ nha :D

private mà viết cũg sai nữa hả chủ pic
Tại lúc viết tiêu đề quên để ý đến nó :D

Mình đã kiểm tra lại link, kết quả link vẫn bình thường chỉ có điều sáng giờ server fshare gặp vấn đề nên các bạn không download được thôi :P

thaihoang_html
03-12-12, 05:33 PM
db còn thiếu nhiều lắm. danh sách iteam gần như không có. Vào shop là mua cái nào mà dis cái đó.Trước mình fix cái này rồi giờ chẳng nhớ nó lắm bảng nào để mà sửa :-B

rayyan2006
05-12-12, 02:44 PM
db còn thiếu nhiều lắm. danh sách iteam gần như không có. Vào shop là mua cái nào mà dis cái đó.Trước mình fix cái này rồi giờ chẳng nhớ nó lắm bảng nào để mà sửa :-B

Mua đồ hầu như đều nằm ngoài web hết bạn à, nhưng bộ web của nó vẫn còn lỗi :D Mình chưa sửa được :P
P.S. Theo như mình test bữa giờ thì server này vẫn còn thiếu một bài nhạc.

kuybeekakyo
06-12-12, 11:58 AM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> sional20121205000716.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> sional20121205000838.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> sional20121205001548.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Part 01 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) | Part 02 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) | Part 03 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) | Part 04 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) | Part 05 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) | Part 06 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) | Part 07 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) | Part 08 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) | Part 09 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thank bạn nhiều nhưng bạn ơi link die uk update lai đi nhanh nhanh

rayyan2006
06-12-12, 02:54 PM
thank bạn nhiều nhưng bạn ơi link die uk update lai đi nhanh nhanh

Mìnhđã kiểm tra lại toàn bộ link chưa hề die bạn ơi.

satnhan
10-12-12, 09:10 PM
Mìnhđã kiểm tra lại toàn bộ link chưa hề die bạn ơi.

chơi trên máy ảo,máy thật ram 512 có chơi được không chủ thread?em thấy không ổn lắm

rayyan2006
10-12-12, 11:06 PM
chơi trên máy ảo,máy thật ram 512 có chơi được không chủ thread?em thấy không ổn lắm

Nếu máy thật của bạn chạy WinXP thì khuyên nên chạy ở máy thật, vì mình làm cái này cho những ai không chạy được trên máy thật (vì máy máy thật chạy win 7 hoặc 8 không cho chơi Audition mà thôi)

gongshengxinyi
11-12-12, 01:42 AM
Rãnh Làm Thêm Cái Bản 8.3 Đi Bạn ^^! up lên MF ý cho dễ dowload

rayyan2006
11-12-12, 11:37 PM
Rãnh Làm Thêm Cái Bản 8.3 Đi Bạn ^^! up lên MF ý cho dễ dowload

Có bản đó trong forum thì mình cũng làm rồi :D

leanhtuan159
26-12-12, 11:44 AM
tình hình là bạn Fshare lại đang bị lỗi mình cũng chả bik nhưng mỗi lần down thì nó lại bị error.....Sô, hk down đc dưới mọi hình thức =))......bạn chủ thread chuyển qa host khác đc hk bạn =D
================================================== ========================================
tình hình hiện tại là chắc do bạn Fshare update giao diện nên mới bị lỗi... down lại đc như bt` r` nha chủ thớt :D

angelvipno.1
05-01-13, 08:35 PM
Bạn ơi, id và pas để login vào game là gì vậy?

kuybeekakyo
05-01-13, 09:12 PM
Nếu máy thật của bạn chạy WinXP thì khuyên nên chạy ở máy thật, vì mình làm cái này cho những ai không chạy được trên máy thật (vì máy máy thật chạy win 7 hoặc 8 không cho chơi Audition mà thôi)

cho e hỏi máy thật win7 ram 2gb vào máy ảo thế có ổn không
e có thử một bản nhưng chưa chạy được gì thì đứng máy lun

rayyan2006
05-01-13, 11:31 PM
cho e hỏi máy thật win7 ram 2gb vào máy ảo thế có ổn không
e có thử một bản nhưng chưa chạy được gì thì đứng máy lun

Bình thường bạn à :D
---------------------------------Này thì 30 char--------------

lorent
06-01-13, 12:54 AM
ước gì mấy bạn up lên mf hoặc megashare :D

dovantoi96
24-01-13, 01:15 PM
Bị lỗi mua đồ là dis ra ngoàiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiii

leanhtuan159
26-01-13, 11:49 PM
Bị lỗi mua đồ là dis ra ngoàiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiii

bạn có thấy cái Au Off hay Private Server nào khi mua đồ mà hk bị bay qa web ngồi hk =)) .......nếu có thì cho tớ bik nhé.....

ChunVL
03-03-13, 05:47 PM
bạn có thấy cái Au Off hay Private Server nào khi mua đồ mà hk bị bay qa web ngồi hk =)) .......nếu có thì cho tớ bik nhé.....

thế khi mua đồ ngoài web vào game mặc làm sao hả bác, e đang down mấy server au ở đây, chưa chơi nên khộng biết

co0kie
05-03-13, 04:35 PM
bác ơi , e ko tạo được tài khoản???

ChunVL
09-03-13, 06:28 PM
trang đầu có người kêu vào web là dis thế sao mua đồ

th1130
15-04-13, 11:19 PM
Bác thớt ơi cho em xin cái link client cái . Em là newbie . Không biết bản client nào cho hợp

chinhnghia03
18-04-13, 08:49 PM

Bài Viết Này Rất Hay:)):)):)):)):)):))

cauchu8ss
29-06-13, 07:59 PM
t không tạo đc nick...
và sao không chạy partch trên máy thật hả bạn...

rayyan2006
30-07-13, 05:20 AM
t không tạo đc nick...
và sao không chạy partch trên máy thật hả bạn...

Để rảnh mình tải lại và quay clip 1 cách kỹ càng hơn cho bạn và mọi người cùng xem chứ giờ mình bận nhiều quá hok thể kiểm tra được những lỗi này :D