PDA

View Full Version : Share 1 số Blast tự làm, chưa làm arm + bullet

Aljen
01-12-12, 05:45 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thanks or not thì tùy hảo tâm :x

thanhbeokute
01-12-12, 05:57 PM
Thanks or not thì tùy hảo tâm :x

share luôn cái pét đi..........

hoaloi
01-12-12, 06:58 PM
Thời điểm này mà bạn Aljen ko share pet wing thì ngày 12/12/2012 tới anh trminhpc share cái gunny II có pet thì ai mà xài cái gunny 3.1 nửa.

Aljen
01-12-12, 08:31 PM
Pet Wing đi kèm vs pet của trminh là chuẩn rùi, k lo lỗi thời, hiz hiz
Vừa có pet theo sau, vừa có dame đi kèm :x

hieuvannguyen
01-12-12, 08:40 PM
Pet Wing đi kèm vs pet của trminh là chuẩn rùi, k lo lỗi thời, hiz hiz
Vừa có pet theo sau, vừa có dame đi kèm :x

Nhưng theo mình nghĩ thì cái pet wing của bạn Aljen cũng hay lắm nếu share được thì có lẻ mình người ủng hộ đầu tiên:>
VÌ đó là cái sáng tạo của bạn mà mọi người muốn được học hỏi. Còn việc bạn có share hay ko là quyền của bạn[-X

nhoxwycodon
02-12-12, 08:44 AM
công nhận aljen làm wings pet hay thật 100% giống vinagâu mà aljen cho xin yh nhé
yh tớ vjtdonald6a8

taoneku
02-12-12, 02:56 PM
Alient ơi cho xin yahoo đi có chuyện cần giúp đỡ........

hoaloi
04-12-12, 04:08 PM
Mình thì thích mấy con pet wing của Aljen làm hơn là xài cái gunny II của bạn trminhpc nhiều. Ko biết tại sao nửa., mặc dù gunny II thì pet co kill ngon hơn.