PDA

View Full Version : [TLBB] Nơi post các diễn đàn TQ share TLBB bản dev, giao lưu học hỏi thêm....

vippro0
30-11-12, 05:17 PM
- Mọi người vào đây giao lưu học hỏi nhé :D dạo này mình cũng dảnh 1 chút nên cũng mún dev lại TLBB.

- <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
- <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
- <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ) hình như die rui :D
- <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( tool tạo launch )
-.....

. Mình post trước mấy diễn đàn cho các bạn vào lấy về tham khảo vì mình chỉ lưu 1 số trang vào note :D, còn thiếu các bạn bổ xung tiếp nhé :D. mình ko nhận gạch đá xây nhà đâu nhá, nhà có đủ tầng để ở rồi :D:D:D