PDA

View Full Version : Mortal Xiuxian Biography Server mới với tính năng phong phú và đồ họa khá đẹp

zin1007
30-11-12, 03:28 PM
sever cũ là ver 1.021.038 mọi người có thể sem ở đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Game này đã trở lại với ver hoàn toàn mới và đang được tàu khựa kinh doanh,có thể thay ip để mở ol tuy nhiên việt hóa thì vấn là vấn đề lớn vs game mặc dù đồ họa nó khá đẹp. ai đã từng chơi ma tâm quỷ ảnh thì ko nên bỏ qua. ver mới của game có giao diện đẹp hơn, update các tính năng mới hơn và chờ các bạn mò ra =)) còn rất nhiều thể loại nhưng ngại post =)) :putnam:
link client : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link down các bản update từ trang chủ : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( nếu ko thích down thì down client ko rồi cho nó tự sướng )
link sv : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( pass : QQ79117112 ). set card mạng là : 192.168.0.1 và có công cụ chỉnh ip ở client các bạn tự làm, vì nó dễ đến mức ko thể dễ ( lưu ý chỉnh ở file sv trong cliet).
down sv bỏ vào ổ D chạy ESSamp để kích hoạt mysql và apa. bật sv theo thứ tự 1->6. chạy client ( lưu ý là ver mới nhé. hình như là : 0.61.012 mấy thì phải )(:|(:|(:|

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

--- Chế độ gộp bài viết ---

tý quên cái quan trọng nhất. công cụ set ip =)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vuive55
30-11-12, 04:32 PM
Không biết bao có Tiếu Ngạo Giang hồ Của perfectword không nhỉ ?
Đấy mới là hàng khủng (không mơ nữa:D)

zin1007
30-11-12, 04:47 PM
game tiếu ngạo đấy mình có lâu rồi. nhưng vẫn ủ trong ổ vì mạng cùi ngại up host =)) gần 7G

ndbl1992
30-11-12, 06:08 PM
Bác Zin cho em hỏi , em chạy client để update thì nó báo lỗi file baseconf.ini . Lỗi này fix thế nào ?

zin1007
30-11-12, 06:39 PM
#玩家上次选择的服务器
upselservername=
#更新程序点击按钮连接的网页
[BUTTONHIT]
#官方主页地址
offinet=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
#购卡充值地址
buycard=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
#快速注册地址
reg=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
#帐号管理地址
account=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
#活动地址
mission=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
#新手地址
rookie=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
#资料地址
data=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
#官方论坛地址
comptalk=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
#更新程序网页显示连接的网址
[WEB]
#轮播显示
webaction=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
#新闻列表显示
webnews=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
#广告位
webad=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
#服务器列表推荐
webserver=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
#手动补丁下载
webpatch=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

#更新服务器基本配置
[UPDATEBASE]
#当前选择更新服务器的类型(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ftp:2)
#FTP方式
upserver_type=1

#最新版本文件在更新服务器的相对位� ��
newversion=/versionlist.dat

[<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>]
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

copy cái trên vào cái baseconf.ini của bạn xem. cài font vào nhé

abPro
30-11-12, 06:41 PM
game hay nhưng mà ko có cái tool unpack .dat thì cũng bó chân.

ndbl1992
30-11-12, 10:09 PM
Bác Zin ơi , em còn gà nên bác hướng dẫn em cách sử dụng phần mêm chỉnh IP được không ? Sao em đăng kí acc bằng Navicat mà vào game nó báo là tài khoản không tồn tại ?

anhtuan1985
01-12-12, 09:05 PM
Chạy server client ok nhưng khi đăng nhập bị lỗi này ko thể tạo dc, bạn giúp với

hai07dv
01-12-12, 09:10 PM
Game này trước đây thử vh database + ini trong server nhưng client vẫn như cũ.....chắc file trong client qui định text trong game (:|(:|...game này ko có tools nên bỏ lâu rồi

anhtuan1985
01-12-12, 09:12 PM
hải biết fix không bạn, mất công dow

hai07dv
01-12-12, 09:23 PM
hải biết fix không bạn, mất công dow

sr...bản này chưa down về test nên chưa biết thế nào để chỉ bạn nữa

thaihoa91
02-12-12, 10:39 PM
Vấn đề nan giải, tạo acc ok, log in ok, dùng acc có sẵn hay acc tự tạo đều log in ok

thientruongdx
02-12-12, 10:57 PM
Lão Zin biết nhóm QQ nào đang kinh doanh bảo tui cái. Đang cần

luumin
03-12-12, 08:05 AM
thaihoa91
Ðề: Mortal Xiuxian Biography Server mới với tính năng phong phú và đồ họa khá đẹ
Vấn đề nan giải, tạo acc ok, log in ok, dùng acc có sẵn hay acc tự tạo đều log in ok

vẫn tạo được acc và nhân vật nhé bạn

luumin
03-12-12, 09:02 AM
một số hình ảnh test server
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> p (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> p)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> )

thaihoa91
03-12-12, 09:38 AM
@luumin: Tên cửa sổ game của mình khác bạn, lạ thật, mình làm thiếu bước nào nhỉ ???

luumin
03-12-12, 10:49 AM
1.vẫn tạo được bạn à bạn cứu chọn nhân vật xong chọn tên rồi tạo xong rồi thoát game vào lại là được
2.mà hình như trong này có mỗi 1 con pet thì phải trong Thương Thành ko thấy bán Pet chỉ bán thú cưỡi lạ nhỉ

Kunedo
03-12-12, 11:47 AM
Game 3D hay 2D thế nhỉ :-/.................................................. ....

thaihoa91
03-12-12, 01:25 PM
1.vẫn tạo được bạn à bạn cứu chọn nhân vật xong chọn tên rồi tạo xong rồi thoát game vào lại là được
2.mà hình như trong này có mỗi 1 con pet thì phải trong Thương Thành ko thấy bán Pet chỉ bán thú cưỡi lạ nhỉ

Mình nói rồi, gõ tên nhân vật toàn báo lỗi à, ko vào dc ! Bạn dùng Server share ở đàu bài à ???

bboynam99
03-12-12, 02:13 PM
Cái này dồ họa thì ôi thôi rồi,
Kết lắm nhưng kẹt khoản VH nên thôi

thaihoa91
03-12-12, 02:37 PM
Mình xài IP 127.0.0.1 lun chạy server và đây là khi nhấn nút Tạo thì nó báo lỗi này !

mua_bien84
03-12-12, 04:34 PM
thaihoa có mở thêm card 192.168.0.1 không :D

thaihoa91
03-12-12, 04:43 PM
thaihoa có mở thêm card 192.168.0.1 không :D

linh19952013
03-12-12, 05:38 PM
Bác nào cho sin file ip đã sửa rồi cái . IP : 192.168.0.1
Máy em mở mãi k đc file ý >:P>:P>:P

mua_bien84
03-12-12, 06:04 PM

Bản sv trc cài trên 127.0.0.1 nhưng k tạo thêm cái ip 192.168.1.100 thì k log vào game dc, bản này chắc vậy á :D

thaihoa91
03-12-12, 06:28 PM
Bản sv trc cài trên 127.0.0.1 nhưng k tạo thêm cái ip 192.168.1.100 thì k log vào game dc, bản này chắc vậy á :D

Vậy là 192.168.0.1 hay là 192.168.1.100 vậy bạn ^^!

mua_bien84
03-12-12, 06:37 PM

192.168.0.1 ;;)

................

linh19952013
03-12-12, 07:14 PM
có tạo đc nv đâu >:P>:P>:P>:P>:P

thientruongdx
03-12-12, 07:18 PM
Chạy tốt trên 127.0.0.1 ko cần card mạng ảo
Ko ai có số QQ của nhóm china bán cái này nhỉ

kt12d1
03-12-12, 07:36 PM
Chạy tốt trên 127.0.0.1 ko cần card mạng ảo
Ko ai có số QQ của nhóm china bán cái này nhỉ

bác thiên trường có bộ web game nào của china không bán e bộ ( client ) cũng được...

đang định đổ vốn mà nghe nói bác có.. tìm bác khó quá

thientruongdx
03-12-12, 07:39 PM
bác thiên trường có bộ web game nào của china không bán e bộ ( client ) cũng được...

đang định đổ vốn mà nghe nói bác có.. tìm bác khó quá

Đang kiếm nhóm QQ bán sv này mà ko có
Bác muốn đầu tư thì ae mình hợp tác. Mình đang có dự định làm 1 game client đây
Pm yh: phongthientruong

zin1007
03-12-12, 09:46 PM
mấy hôm ko vào dc GZ :)) vấn đề tạo ac thì game này nó có kiểu vào như này: tạo ac = gm tool nhé. login vào chọn 1 nhận vật bất kỳ. điền tên 5 ký tự chở lên rồi bấm ok. nó sẽ ra hàng chữ tàu ( ko phải là lỗi đâu nhé - lúc đầu mình cũng tưởng lỗi nhưng ko phải ) sau đó bạn bấm esc để ra màn hình đăng nhập rồi gõ lại nick pas :)) thế là vào game bạn sẽ có con nhân vật bạn chọn ban đầu

Đang kiếm nhóm QQ bán sv này mà ko có
Bác muốn đầu tư thì ae mình hợp tác. Mình đang có dự định làm 1 game client đây
Pm yh: phongthientruong

QQ thì nhiều làm. vì pọn nó share game thưởng thưởng đi kèm với QQ :D nhưng chả biết chất lượng ko

luumin
03-12-12, 10:29 PM
mấy hôm ko vào dc GZ :)) vấn đề tạo ac thì game này nó có kiểu vào như này: tạo ac = gm tool nhé. login vào chọn 1 nhận vật bất kỳ. điền tên 5 ký tự chở lên rồi bấm ok. nó sẽ ra hàng chữ tàu ( ko phải là lỗi đâu nhé - lúc đầu mình cũng tưởng lỗi nhưng ko phải ) sau đó bạn bấm esc để ra màn hình đăng nhập rồi gõ lại nick pas :)) thế là vào game bạn sẽ có con nhân vật bạn chọn ban đầu

QQ thì nhiều làm. vì pọn nó share game thưởng thưởng đi kèm với QQ :D nhưng chả biết chất lượng ko

thì mình đã nói rồi mà vào game chọn nhân vật cần tạo rồi cho nó cái tên xong chọn enter nó sẽ hiện lên 1 cái bảng thế là oke rồi uot game ra vào lại là có nhân vật thaihoa91 làm thử coi nhé
+còn vấn đề Tạo acc thì đâu cần đến GM tool đâu cái web của nó cũng tạo được mà mình toàn tạo acc = web của nó thôi đâu cần GM tool
+mà zin007 có cái hướng dẫn về cái GM tool hem toàn tiếng trung có 1 số chỗ không hiểu lắm chỉnh được Nhân vật rồi add được gold {gọi là Kim Nguyên Bao) tiền lever + máu,Kinh nghiệm được tất rồi mỗi cái dame là ko biết chỉnh ở đâu và add item nữa chưa test được

thaihoa91
03-12-12, 10:53 PM
luumin hay zin cho cái yahoo ;)) cần teamviewer, đã thử các cách trên đều ko có nhân vật :))

Ai có hướng việt hoá chưa, tui mò là thấy các chỗ vh nằm rải rác trong .ini và trong DB rùi đấy !

hai07dv
04-12-12, 06:03 AM
luumin hay zin cho cái yahoo ;)) cần teamviewer, đã thử các cách trên đều ko có nhân vật :))

Ai có hướng việt hoá chưa, tui mò là thấy các chỗ vh nằm rải rác trong .ini và trong DB rùi đấy !

Cái client của pác nó hiện ver bao nhiêu thế :-B:-B:-B..có khi nó # ver với server rồi

tranduchai
04-12-12, 09:21 AM
thấy hình kết roài nhưng mỗi tội 2D>:P

luumin
04-12-12, 10:02 AM
pm yahoo luumin0 nhé bác xem lại ver nhé ver client phải là 0.061.022 nhé thaihoa91
còn việt hóa nó phụ thuộc nhiều ở client à đã thử việt hóa 1 chỗ thứ trong file .ini nhưng ko thấy khả quan các bác cứ nghiên cứu nha

thaihoa91
04-12-12, 10:09 AM
pm yahoo luumin0 nhé bác xem lại ver nhé ver client phải là 0.061.022 nhé thaihoa91
còn việt hóa nó phụ thuộc nhiều ở client à đã thử việt hóa 1 chỗ thứ trong file .ini nhưng ko thấy khả quan các bác cứ nghiên cứu nha

Thì nó ghi ver trên tên cửa sổ game nà, có gì inbox tui cái yahoo đi, tui cần teamviewer

GoldenPhoenix
04-12-12, 04:31 PM
Sao mình chỉnh IP cái sever miết không được nhỉ, vào toàn thấy sever Online

-----Đã vào được, chưa copy patch bên sever qua :)
Mình cũng bị lỗi tạo nhân vật như bạn ThaiHoa, để test thử cài mysql riêng xem sao.

thientruongdx
04-12-12, 05:53 PM
Hình như mấy bản share này bị giới hạn OL thì phải

kt12d1
04-12-12, 10:56 PM
Thì nó ghi ver trên tên cửa sổ game nà, có gì inbox tui cái yahoo đi, tui cần teamviewer

bác thái hoà cho em xin cái link GM tool với cách sử dụng với ạg...

HeavenGames
04-12-12, 11:49 PM

thaihoa91
05-12-12, 10:40 AM
bác thái hoà cho em xin cái link GM tool với cách sử dụng với ạg...

Tools GM thì nằm trong các thư mục Server, cách xài tui cũng có bít đâu !

Tình hình là ko tạo dc nhân vật, chán như con gián =))

luumin
05-12-12, 02:34 PM
chả biết nói gì nữa đây tui viết lại từng bước làm của mình thaihoa91 xem có lam sai hoặc thiếu cái gì ko nhé
1.Tải server and client
2.update client lên bản 0.061.022 bản mới nhất
3.Set loopback 192.168.0.1
4.copy 3 folder data trong server qua Xampp (vì tui đang dev mấy cái Game khác lên dùng Xampp cho tiện :D)
5.copy file patch bên server qua client (có 2 file trong đó có file server.dat)
6.copy folder htdocs bên server qua Xampp (để Reg acc)(dùng tạm web tàu khụa sau này có khả thi thì sắm cái web viẹt hóa)
7.chạy Xampp rồi zô Web reg acc
8.chạy server vì tui cài data vào Xampp lên tui bỏ qua cái 1 tui chạy từ cái thứ 2---->7
9.lưu ý là chạy cái 2 xong chạy cái 3 +4 luôn (2 cái này nó load lâu lắm hay là do cấu hình máy của mình yếu hay sao nó load lâu thật) sau khi 3+4 load xong thì chạy luôn cái 5+6+7
10.Sau khi chạy xong thì zô game và đăng nhập tài khoản bằng cái acc đã reg ở web
11.sau đó chon nhân vật và đặt tên cho nhân vật rồi kick zô đăng nhập lúc này nó sẽ hiện lên 1 cái thông báo gì gì ý (ko hiểu tiếng tàu :D) nhưng ko sao cả bạn Uot game rồi vào lại sẽ có nhân vật luôn (Mẹ game gì mà 1 acc chỉ tạo đựợc 1 Nhân vật)
đó là tất cả các bứơc mình đã Làm và thành công bác nào bị lỗi thì xem lại nhé
Máy em có cài font China

linh19952013
05-12-12, 02:55 PM
chả biết nói gì nữa đây tui viết lại từng bước làm của mình thaihoa91 xem có lam sai hoặc thiếu cái gì ko nhé
1.Tải server and client
2.update client lên bản 0.061.022 bản mới nhất
3.Set loopback 192.168.0.1
4.copy 3 folder data trong server qua Xampp (vì tui đang dev mấy cái Game khác lên dùng Xampp cho tiện :D)
5.copy file patch bên server qua client (có 2 file trong đó có file server.dat)
6.copy folder htdocs bên server qua Xampp (để Reg acc)(dùng tạm web tàu khụa sau này có khả thi thì sắm cái web viẹt hóa)
7.chạy Xampp rồi zô Web reg acc
8.chạy server vì tui cài data vào Xampp lên tui bỏ qua cái 1 tui chạy từ cái thứ 2---->7
9.lưu ý là chạy cái 2 xong chạy cái 3 +4 luôn (2 cái này nó load lâu lắm hay là do cấu hình máy của mình yếu hay sao nó load lâu thật) sau khi 3+4 load xong thì chạy luôn cái 5+6+7
10.Sau khi chạy xong thì zô game và đăng nhập tài khoản bằng cái acc đã reg ở web
11.sau đó chon nhân vật và đặt tên cho nhân vật rồi kick zô đăng nhập lúc này nó sẽ hiện lên 1 cái thông báo gì gì ý (ko hiểu tiếng tàu :D) nhưng ko sao cả bạn Uot game rồi vào lại sẽ có nhân vật luôn (Mẹ game gì mà 1 acc chỉ tạo đựợc 1 Nhân vật)
đó là tất cả các bứơc mình đã Làm và thành công bác nào bị lỗi thì xem lại nhé
Máy em có cài font China

luumin
05-12-12, 03:12 PM
Các bác nào bị lỗi tạo Nhân vật không đựơc lưu ý phải chạy server theo đúng thứ tự nhé mợi tạo đựơc Nhân Vật

luumin
05-12-12, 03:31 PM
đang test hình như game bị lỗi cái luyện kinh mạch thì phải chỉ luyện đến cái thứ 5 là nó báo ERROR kick vào thì nó mover sang cái Map như kiểu ở trên Trời ý kill cái con boss nhìn là là kill xong chả có gì ko biết fix kiểu gì đây ta

Hình như mấy bản share này bị giới hạn OL thì phải
không có bác em chạy on thử qua hamachi đựơc mà bác

thaihoa91
05-12-12, 03:33 PM
Tình đã thử nhưng ko tác dụng ;)) để làm lại xem sao ;))

luumin
05-12-12, 04:01 PM
đã teamview cho linh19952013 cài server = Xampp đã tạo được Nhân Vật các bác cứu thử làm xem nhé
còn thaihoa91 đã thử mà ko đựơc thì teamview nhé
Lưu ý là khi đặt tên lần đầu nó sẽ thông báo gì gì ý bạn kệ nó bạn lại đặt lại tên 1 lần nữa tên gì cũng đựợc nó sẽ xuất hiện 1 cái thông báo khác dịch tạm ra là "Bạn đã có nhân vật không thể tạo thêm" thì sẽ đựơc sau đó uot game vào lại là oke

Kunedo
06-12-12, 11:31 AM
Nội dung game này là gì nhỉ :D

toddler
12-12-12, 07:13 PM
Mình dịch mấy chức năng của GM tool, bạn nào thích thì qua xem thử: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

toddler
12-12-12, 07:20 PM
Sao mình chạy server này đâu cần tạo loopback vs lại set ip cho card mạng vẫn đăng nhập vào game bình thường mà.

toddler
12-12-12, 10:32 PM
Ai biết làm sao để luyện được chỗ này không?

Anonymousz
14-12-12, 01:44 PM
Anh em muốn preview game này thì download client mà haidv đã up và copy 2 file baseconf.ini và server.dat ở đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)vào thư mục client. Sau đó kết nối vào game mà tôi đã dựng để chơi thử. Phiên bản game client là 0.061.040.

Đăng ký acc theo địa chỉ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nói chung game này chưa có tool để việt hóa nên dựng để chơi thử thôi. Host này tôi up lên một vài ngày để mọi người thích preview game thì vào.

Rgds,

vuive55
14-12-12, 04:20 PM
game tiếu ngạo đấy mình có lâu rồi. nhưng vẫn ủ trong ổ vì mạng cùi ngại up host =)) gần 7G
Bác Up Đi em trả tiền em , mà bác nói thật không ?
game khủng mà bác có ah ????[-X
Bác share đi link baidu.. hay link bọn tàu khựa cũng được !:D
Bác có cái mà tất cả mọi người cần sao bác không share nhỉ (ƯỚC JI` EM LÀ BÁC)
Em vẫn mong có 1 ngày bác share .....(lại trong mơ ,mấy game khủng ta chẳng thể chạm ru`i o:-) )
thanks you ....