PDA

View Full Version : Xin file data server

mrBlackBean
29-11-12, 10:59 PM
Tình hình là mình đang muốn làm 1 cái sv offline, mà kiếm data khó quá, toàn link down toàn phần hoặc 1 phần thôi. Bạn nào có link down hoàn chỉnh thì cho mình xin với. Hoặc ở tp HCM thì cho mình mang usb qua chép với, xin hậu tạ caffe

mrBlackBean
29-11-12, 11:18 PM
À, bạn nào có thì pm inbox cho mình nha, hay pm ym mrblack.bean cũng được. Với lại cho mình hỏi là sao máy mình ở nhà vô gamezone không được, ngoài tiệm net thì vivu không sao hết, phải dùng yo88 mới vào được 4rum, chán ghê.

mrBlackBean
30-11-12, 11:57 PM
HIz, không có ai chia sẻ với mình file data là sao vậy? không lẽ nó quý hiếm đến độ không có ai có hết à?

NgheoNhatXom
01-12-12, 12:08 AM
đây nhé cậu mình đã up lại ở topic NÀY (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

cậu vào đó dow nhé

mrlevanvo
01-12-12, 09:29 AM
đây nhé cậu mình đã up lại ở topic NÀY (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

cậu vào đó dow nhé

ông k up cái client lên thì làm vào mắt à hehe trước ông up cho tui cái media không đồng bộ có chơi dc đâu ^^ dis liên hoàn
mà hình như cái DB này max lv có 111 à cũng k có D13 à nha hehe