PDA

View Full Version : [HKGH] Cần người DEV game HKtại HN đây. Giả cao được, miễn làm ok :D

minhzonday
29-11-12, 04:23 PM
Hết quan tâm. Mod xóa dùm. Đm mod :D

gacon1999
29-11-12, 06:05 PM
Mình có dự định mở game này, bác nào cài đặt, vận hành Ok thì pm mình ae hợp tác nhé. Mình giả lương siêu cao, miễn game Ok là được. ai quan tâm buzz mình cái nhé : designer_xauxiDạo này còn rất ít người tâm huyết vs box Hiệp khách này lắm bạn à X_XX_X

vanluat1991
29-11-12, 11:56 PM
Mình có dự định mở game này, bác nào cài đặt, vận hành Ok thì pm mình ae hợp tác nhé. Mình giả lương siêu cao, miễn game Ok là được. ai quan tâm buzz mình cái nhé : designer_xauxi

hiện nay chắc ko có server nào chạy ok hết đâu (trừ dzo ra :))) còn lại toàn bug hay lỗi te le hột me hết :D

kuldo
30-11-12, 10:03 PM
hiện nay chắc ko có server nào chạy ok hết đâu (trừ dzo ra :))) còn lại toàn bug hay lỗi te le hột me hết :D

Biết cái sv original ko? Test sv đó chưa :D

vanluat1991
01-12-12, 12:27 AM
Biết cái sv original ko? Test sv đó chưa :D

ủa việt nam mình có server đó hả :D. tưởng server đó chỉ có ở korea thôi chứ :D

megazic
01-12-12, 01:15 AM
Mình có dự định mở game này, bác nào cài đặt, vận hành Ok thì pm mình ae hợp tác nhé. Mình giả lương siêu cao, miễn game Ok là được. ai quan tâm buzz mình cái nhé : designer_xauxi

ý cậu là cậu đầu tư sever và quảng cáo, còn phần còn lại là Web + Cài đặt + quản lý + GameServer + Config là cậu thuê à ?

Hơi khó tìm đó nha nếu hội đủ Web + Cài đặt + Quản lý tốt + GameServer + Config thì đã tự làm admin hết rồi.

kuldo
01-12-12, 06:26 AM
ủa việt nam mình có server đó hả :D. tưởng server đó chỉ có ở korea thôi chứ :D

Ý mình là sv original tự config ấy, có source rùi mà! Cậu ko biết à :-/

vanluat1991
01-12-12, 06:42 AM
Ý mình là sv original tự config ấy, có source rùi mà! Cậu ko biết à :-/

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kuldo
01-12-12, 12:14 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vanluat1991
01-12-12, 02:27 PM

thank bạn nhiều :D .

.