PDA

View Full Version : Chia sẻ source game Thất hùng và hướng dẫn việt hóa

boch3t
28-11-12, 11:17 AM
Chào các bạn.
Bọn mình là 1 nhóm anh em có niềm đam mê game tụ tập với nhau. Sau 1 thời gian mày mò nghiên cứu về game Thất Hùng (7 Heroes) bọn mình đã việt hóa được khoảng 85% (database, swf, server…). Bọn mình sẽ chia sẻ phần SWF đã việt hóa cho anh em nào có niềm đam mê với webgame chiến thuật có thể vào cùng chơi, cùng cảm nhận về Thất Hùng.
Mình cũng có hướng dẫn cách việt hóa 1 file SWF cho anh em nào có hứng thú tìm hiểu và tự việt hóa game Thất Hùng này.
Nếu các bạn có thắc mắc trong quá trình việt hóa và dựng game, cũng như có các cách, các ý tưởng để việt hóa hoàn toàn game Thất Hùng các bạn có thể liên lạc với mình. Chúng ta có thể cùng trao đổi, đúc rút kinh nghiệm, nâng cao kĩ năng cho bản thân.
Các bạn cũng có thể vào server private bọn mình dựng để chơi và xem thử thành quả của bọn mình nhé. Game dựng lên cho an hem thỏa mãn niềm đam mê nên không cần nạp card vẫn có thể chơi thoải mái :D . Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (10h ngày 01/12 chính thức open beta)
Link source đã việt hóa SWF:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link hướng dẫn việt hóa SWF

kuldo
28-11-12, 11:23 AM
Ko cần biết ngon hay ko, cứ có tinh thần chia sẻ là thanks :)

Anonymousz
28-11-12, 02:47 PM
Đang tìm cách việt hóa SWF mà không cần dịch sang fla thì có được chia sẻ này.

Thanks bạn

geagle
28-11-12, 02:49 PM
Rất hữu ích, sẽ chơi thử xem như thế nào.

Jymmy
28-11-12, 03:37 PM
Bạn ơi có hướng dẫn cài đặt không bạn???cho xin hướng dẫn nhé

boch3t
28-11-12, 03:55 PM
Bạn cài đặt theo hướng dẫn của Hai07dv nhé. Bạn ấy đã hướng dẫn rất chi tiết.

Links down file hướng dẫn cài đặt của Hai07dv: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

zin1007
28-11-12, 08:31 PM
ai úp dùm cái link 2. ko down dc :|

GoldenPhoenix
29-11-12, 08:36 AM
ai úp dùm cái link 2. ko down dc :|

đang up lên link fshare, đợi tí nhé :D
Mình up full 1 link thôi đó, vì đã nối file lại xóa mất 3 file riêng rồi.
Link fshare cho bạn nào cần, 1 link duy nhất.

dazzling
02-12-12, 01:00 PM
đang up lên link fshare, đợi tí nhé :D
Mình up full 1 link thôi đó, vì đã nối file lại xóa mất 3 file riêng rồi.
Link fshare cho bạn nào cần, 1 link duy nhất.
Bạn có nick yahoo ko cho mik xin đi ? mik hỏi cái này 1 tí :D

GoldenPhoenix
02-12-12, 01:27 PM
Bạn có nick yahoo ko cho mik xin đi ? mik hỏi cái này 1 tí :D

Mình chưa có thời gian nghiên cứu game này, có gì hok bạn?

LuvII
02-12-12, 05:27 PM
Làm sao lưu dữ liệu trước khi tắt server nhỉ
Tắt đi mở lại nó ko lưu acc mình chơi

boch3t
04-12-12, 05:27 PM
Làm sao lưu dữ liệu trước khi tắt server nhỉ
Tắt đi mở lại nó ko lưu acc mình chơi

Nó vẫn lưu hết vào database mà bạn, hôm sau bạn log vào vẫn giữ nguyên mà

school_le
04-12-12, 05:59 PM
ai giúp mình với mình ko cài dc ai team giúp mình yahoo school_le

kentak
04-12-12, 07:17 PM
2 link cuối sao ko down đuược nhỉ. Bị block

boch3t
05-12-12, 10:07 AM
Bạn nào không down được link MF thì down bằng link này nhé.

katuchou
05-12-12, 10:43 AM
Bác ơi ra thêm sv 2 free cho anh em test đi ^^

boch3t
05-12-12, 11:20 AM
Sắp tới sẽ mở thêm sv cho anh em, sv này chơi vẫn thoải mái mà vẫn free mà bác :D

katuchou
05-12-12, 11:21 AM
ra lẹ lẹ nha bác 2 , đang chờ đợi lắm rồi đó . Mở sv 2 sẽ ủng hộ hết mình hết sức

khuek8b
06-12-12, 05:59 AM
có share server ko nhỉ, mình chưa tải, source flash share cùng tốt, ko share cũng rip ra, ai tải rùi có server đi kèm ko? chứ việt hóa flash xong thì khác gì việt hóa hộ các bác :(

boch3t
06-12-12, 10:04 AM
bản của mình là share full cả server mà. Chỉ có là mình không share bản database đã việt hóa mà chỉ share SWF thôi, hướng dẫn và cách cài đặt bạn có thể tham khảo của haidv07 ấy. Thân

LuvII
06-12-12, 07:25 PM
Mình việt hóa database xong vào game thì bị lỗi không nâng cấp được kỹ thuật trong thư viện. Mấy cái kỹ thuật đấy bị khóa lại hết dù đủ điều kiện nâng cấp. Bạn nào biết lỗi j chỉ mình với. Tks

dazzling
06-12-12, 10:21 PM
Mình việt hóa database xong vào game thì bị lỗi không nâng cấp được kỹ thuật trong thư viện. Mấy cái kỹ thuật đấy bị khóa lại hết dù đủ điều kiện nâng cấp. Bạn nào biết lỗi j chỉ mình với. Tks

cái develop.swf trong folder Swf bị lỗi, hình như lỗi bên phần action scrip thì phải ! không so sánh được điều kiện để nâng cấp !! Bạn down cái bản của bác Hai07dv về lấy cái file develop chép vào là chạy được. mik ko ghiền game này nên cũng chỉ biết thế thôi ko tìm hiểu nhiều hỏi các pro khác cách khắc phục !

--- Chế độ gộp bài viết ---

bản của mình là share full cả server mà. Chỉ có là mình không share bản database đã việt hóa mà chỉ share SWF thôi, hướng dẫn và cách cài đặt bạn có thể tham khảo của haidv07 ấy. Thân
Mik ko biết tại máy mình hay là tại cái gì mà sao cái tomacat của sever bạn mik giải nén ra không chạy được, không thể vào game được. lấy cái của bác Haidv thì lại chạy bình thường!

boch3t
07-12-12, 10:47 AM
Bạn cấu hình theo hướng dẫn của haidv07 , trước khi start game bạn phải tắt tomcat servive đi. Khi việt hóa các bạn cần đồng bộ với nhau để tránh bị lỗi nhé. Thân!!

huyhieuk111
08-12-12, 08:01 AM
sao mình không cài được cái MySQL nhỉ. Ai giúp mình với, 5 cái cmd kia chạy ngon rùi, nhưng không kết nối được. Hix

dazzling
08-12-12, 07:37 PM
sao mình không cài được cái MySQL nhỉ. Ai giúp mình với, 5 cái cmd kia chạy ngon rùi, nhưng không kết nối được. Hix
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
cái Mysql bạn chạy nó báo cái gì ? sql ko chạy sao cái status chạy được ?

huyhieuk111
09-12-12, 10:01 AM
cái Mysql bạn chạy nó báo cái gì ? sql ko chạy sao cái status chạy được ?

Lúc cài ở Bước 1 mình thấy cái cmd nó báo khác với cái hướng dẫn của hai07dv . đến khi tắt tomcat + chạy 6 cái shortcut trong Start game thấy bình thường nhưng khi vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> lại không kết nối được

school_le
09-12-12, 03:39 PM
bạn ơi cho mình hỏi mk mysql trên source là j

dazzling
09-12-12, 03:52 PM
Lúc cài ở Bước 1 mình thấy cái cmd nó báo khác với cái hướng dẫn của hai07dv . đến khi tắt tomcat + chạy 6 cái shortcut trong Start game thấy bình thường nhưng khi vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> lại không kết nối được
cái tomacat bi lỗi giống mik rồi !! bạn lấy cái sever của hai07dv về chép phần tomacat sang thế là chạy được.
Mật khẩu sql mặc định 123

school_le
09-12-12, 03:55 PM
nek mấy bạn tomcat port: 8000 cơ mà

huyhieuk111
09-12-12, 05:21 PM
cái tomacat bi lỗi giống mik rồi !! bạn lấy cái sever của hai07dv về chép phần tomacat sang thế là chạy được.
Mật khẩu sql mặc định 123
Bạn còn link không up cho mình với. mình tìm hoài không thấy . Hix

kentak
09-12-12, 05:32 PM
Sao mình tải về chỉnh đường dẫn lại không được nhỉ

school_le
09-12-12, 07:25 PM
Bạn nào có bộ web login của game này ko zậy cho mình xin

dazzling
10-12-12, 06:34 AM
Bạn còn link không up cho mình với. mình tìm hoài không thấy . Hix

của bạn nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bạn down về chép cái thư mục webapp từ sever chủ theart sang sever Hai07dv là chơi đk

Sao mình tải về chỉnh đường dẫn lại không được nhỉ
chỉnh đường dẫn gì bạn ?
charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

huyhieuk111
10-12-12, 09:17 AM
của bạn nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bạn down về chép cái thư mục webapp từ sever chủ theart sang sever Hai07dv là chơi đk

chỉnh đường dẫn gì bạn ?

Bạn còn link khác không link này die rùi thì phải mình không vào được. Hix Thanks bạn đã giúp

kentak
10-12-12, 11:48 AM

chỉnh đường dẫn gì bạn ?

Đường dẫn để chạy sv đó. Ví dụ file trong đó có đường dẫn là ổ D\game\thathung. Mình sửa lại là C\thathung... như hai07dv hướng dẫn đó

school_le
11-12-12, 11:55 AM
mấy bạn giúp mình với khi vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nó ko hiện j nó hiện màn hình trắng

school_le
14-12-12, 01:12 PM
mấy bạn cho mình hỏi chỉnh 4 loại tài nguyên với đồng và phồn vinh ở đâu zậy
với vàng bạc nữa

boch3t
14-12-12, 05:21 PM
mấy bạn cho mình hỏi chỉnh 4 loại tài nguyên với đồng và phồn vinh ở đâu zậy
với vàng bạc nữa

Nếu bạn nào không chạy được thì thêm :8000 vào sau 127.0.0.1 thử xem nhé. Vàng, bạc tài nguyên thì bạn add ở trong database nhé

school_le
14-12-12, 05:59 PM
à bạn ơi ở mysql nhưng ở table nào zậy bạn

heronet
14-12-12, 11:37 PM
Có ai hướng dẫn mình đưa lên Online, hoặc qua Hamachi k ? Mình mún đưa cho thằg bạn cùng test lỗi ... Ai hướng dẫn dùm mình nhé.

school_le
16-12-12, 08:16 AM
này bạn ơi cứ tắt sever là mất hết dữ liệu

boch3t
17-12-12, 03:14 PM

Bạn add nick yahoo hoangtung129 mình check giúo nhé. Của mình vẫn lưu lại bình thường mà

Anonymousz
17-12-12, 03:23 PM

Do dữ liệu được lưu tại memcache, và việc chỉnh sửa dữ liệu sẽ thực hiện trên memory sau đó mới đồng bộ với DB. Việc bạn cập nhật vào DB với một số bảng dữ liệu sẽ không có giá trị khi mà bạn server đang ở chế độ hoạt động. Cập nhật DB chỉ có tác dụng khi bạn offserver và tắt các các ứng dụng như memcache.

Còn bạn muốn điều chỉnh dữ liệu realtime thì cần sử dụng thêm các hàm API mà bạn thấy trong một số class ví dụ như ToolService. Bạn có thể dùng tool decompile để dịch và biết thêm các yêu cầu đầu vào của các hàm đó. Với các hàm có Transaction thì phải sử dụng tên hàm có đuôi như "WithCommit" thì mới có hiệu lực (VD: AddCashWithCommit: Hàm thêm tiền trong ToolService)

7.ozgame.net

Anonymousz
17-12-12, 04:19 PM

Cái này là do việc việt hóa DB không khớp với việt hóa trong SWF. Trong phần AS của SWF có một số điều kiện so sánh = Text mà giá trị text này trong AS không khớp với giá trị bạn Việt hóa ở DB. Ví dụ: Ở Action Script có điều kiện ABC= "Lúa" thì làm thao tác gì đó, nhưng ở DB bạn lại để giá trị này là "Lương" nên khi thực hiện ứng dụng sẽ không tìm được giá trị đúng nên sẽ không thực hiện các thao tác tiếp theo. Vì vậy, khi việt hóa DB bạn cần lưu ý mấy thông tin liên quan đến bảng danh mục như: Tên quốc gia, tên các loại quân, tên công nghệ, tên các loại tài nguyên, ... sao cho khớp với phần việt hóa ở SWF.

school_le
17-12-12, 07:27 PM
Cái này là do việc việt hóa DB không khớp với việt hóa trong SWF. Trong phần AS của SWF có một số điều kiện so sánh = Text mà giá trị text này trong AS không khớp với giá trị bạn Việt hóa ở DB. Ví dụ: Ở Action Script có điều kiện ABC= "Lúa" thì làm thao tác gì đó, nhưng ở DB bạn lại để giá trị này là "Lương" nên khi thực hiện ứng dụng sẽ không tìm được giá trị đúng nên sẽ không thực hiện các thao tác tiếp theo. Vì vậy, khi việt hóa DB bạn cần lưu ý mấy thông tin liên quan đến bảng danh mục như: Tên quốc gia, tên các loại quân, tên công nghệ, tên các loại tài nguyên, ... sao cho khớp với phần việt hóa ở SWF.
mình k0 hiểu bạn có thể giúp mình k0

Anonymousz
19-12-12, 09:58 AM
mình k0 hiểu bạn có thể giúp mình k0

Ví dụ cho bạn dễ hiểu.

Trong Database có bảng country định nghĩa các quốc gia như

countryid = 1; name= Yên

Nhưng trong Action Script của file Map.swf của bạn lại có đoạn code có điều kiện so sánh là

if (country== "YÊN")
{
Thực hiện công việc gì đó...
}

Như vậy là lỗi vì không có sự đồng nhất giữa giá trị danh mục quốc gia vì "YÊN" <> "Yên". Để sửa lỗi này thì bạn thống nhất cách viêt hóa ở DB và ở AS. Và như trường hợp mà tôi ví dụ thì một là bạn sửa ở DB là YÊN hoặc bạn sửa ở AS là Yên sao cho đồng nhất.

boch3t
24-12-12, 04:25 PM
up cho anh em nào yêu thích game thất hùng

tianmochang
25-12-12, 02:38 AM
Chào các bạn.
Bọn mình là 1 nhóm anh em có niềm đam mê game tụ tập với nhau. Sau 1 thời gian mày mò nghiên cứu về game Thất Hùng (7 Heroes) bọn mình đã việt hóa được khoảng 85% (database, swf, server…). Bọn mình sẽ chia sẻ phần SWF đã việt hóa cho anh em nào có niềm đam mê với webgame chiến thuật có thể vào cùng chơi, cùng cảm nhận về Thất Hùng.
Mình cũng có hướng dẫn cách việt hóa 1 file SWF cho anh em nào có hứng thú tìm hiểu và tự việt hóa game Thất Hùng này.
Nếu các bạn có thắc mắc trong quá trình việt hóa và dựng game, cũng như có các cách, các ý tưởng để việt hóa hoàn toàn game Thất Hùng các bạn có thể liên lạc với mình. Chúng ta có thể cùng trao đổi, đúc rút kinh nghiệm, nâng cao kĩ năng cho bản thân.
Các bạn cũng có thể vào server private bọn mình dựng để chơi và xem thử thành quả của bọn mình nhé. Game dựng lên cho an hem thỏa mãn niềm đam mê nên không cần nạp card vẫn có thể chơi thoải mái :D . Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (10h ngày 01/12 chính thức open beta)

Bạn ơi , bạn có thể share cho mình Action Script Viewer 2010 như trong video của bạn được không ? thank:)

boch3t
26-12-12, 10:29 AM
Bạn check inbox nhé bạn. Có gì cứ pm lại mình

dazzling
26-12-12, 09:56 PM
Bạn check inbox nhé bạn. Có gì cứ pm lại mình

pro cho mik 1 link luôn nhé thank pro nhiều !!

LuvII
26-12-12, 10:58 PM
Share luôn cho mình luôn nhé. Tìm mãi không thấy link down. Tks bạn

quoclk123123
06-01-13, 06:24 PM
sao em vào game nó k có việt hóa nhiệm vụ z mấy anh toàn tiếng tàu k à

boch3t
07-01-13, 05:49 PM
sao em vào game nó k có việt hóa nhiệm vụ z mấy anh toàn tiếng tàu k à

cái đó là do DB chưa được việt hóa. Bạn cần việt hóa DB để có thể thấy nv bằng tiếng việt nhé

school_le
07-01-13, 05:57 PM
ai chỉ mình về code web login + reg acc với

quoclk123123
07-01-13, 06:24 PM
cái đó là do DB chưa được việt hóa. Bạn cần việt hóa DB để có thể thấy nv bằng tiếng việt nhé

Anh có thì share lên cho em được k chứ em k biết việt hóa thank anh

school_le
11-01-13, 02:35 PM
bạn share luôn datablase việt hóa đi

chiplove9x
20-01-13, 06:50 PM
Mấy bạn cho hỏi cái.
Mình chạy game theo đúng hướng dẫn của hai07dv nhưng chạy tới file runChat.bat thì bị lỗi này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp
Nó cứ chạy dòng ????TomCat??, ?????? hoài mà mình vào web <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì nó cũng báo không tìm thấy địa chỉ
Ai giúp mình với

hongphat7997
20-01-13, 06:56 PM
Mấy bạn cho hỏi cái.
Mình chạy game theo đúng hướng dẫn của hai07dv nhưng chạy tới file runChat.bat thì bị lỗi này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp
Nó cứ chạy dòng ????TomCat??, ?????? hoài mà mình vào web <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì nó cũng báo không tìm thấy địa chỉ
Ai giúp mình với

mình thấy cái bảng đó bình thường chứ lỗi gì,còn cái link thì thêm cái port nữa thử <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chiplove9x
20-01-13, 07:31 PM
mình thấy cái bảng đó bình thường chứ lỗi gì,còn cái link thì thêm cái port nữa thử <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
port mình lấy là 8000 cái mặc định <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nhưng mà hình như lỗi của runChat.bat nên vào nó không hiện gì hết. Vào đc web mà không hiện thứ gì hết trơn trang web trắng không hà
Với lại mình thấy pic hướng dẫn của hai07dv là dưới chừng 10 dòng ????tomcat, ???? là có dòng ???job???
Start JobThread end
Còn của mình hơn mấy chục dòng mà chưa có gì hết

hongphat7997
20-01-13, 07:44 PM
port mình lấy là 8000 cái mặc định <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nhưng mà hình như lỗi của runChat.bat nên vào nó không hiện gì hết. Vào đc web mà không hiện thứ gì hết trơn trang web trắng không hà
Với lại mình thấy pic hướng dẫn của hai07dv là dưới chừng 10 dòng ????tomcat, ???? là có dòng ???job???
Start JobThread end
Còn của mình hơn mấy chục dòng mà chưa có gì hết
Bạn download cái này về xem hướng dẫn nhen,xem thật kĩ lúc cài server đó, pass giải nén là galaxyvn.net
hướng dẫn (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
xem xong rồi sửa lại,nếu thích thì cài luôn cái thất hùng này.
tool game (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
game (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

chiplove9x
20-01-13, 08:03 PM
Bạn download cái này về xem hướng dẫn nhen,xem thật kĩ lúc cài server đó, pass giải nén là galaxyvn.net
hướng dẫn (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
xem xong rồi sửa lại,nếu thích thì cài luôn cái thất hùng này.
tool game (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
game (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bạn ơi link download trên có việt hóa chưa vậy bạn?

hongphat7997
20-01-13, 08:18 PM
Bạn ơi link download trên có việt hóa chưa vậy bạn?

chưa có việt hóa.cài xong rồi xin ai đó bản việt hóa đó up vào thôi.mình cài nhưng chơi thấy chán nên ko có việt hóa.:P
Mà bạn thử xem cái hướng dẫn đi,xem xong bạn sẽ thấy cái lỗi đó liền

chiplove9x
21-01-13, 08:28 AM
chưa có việt hóa.cài xong rồi xin ai đó bản việt hóa đó up vào thôi.mình cài nhưng chơi thấy chán nên ko có việt hóa.:P
Mà bạn thử xem cái hướng dẫn đi,xem xong bạn sẽ thấy cái lỗi đó liền

Mà sao minh làm theo hướng dẫn này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mà không đc. Cái này mình thấy cái hướng dẫn này dễ dùng hơn và dễ hiểu nữa không hiểu sao lại bị lỗi

hongphat7997
21-01-13, 09:15 AM
Mà sao minh làm theo hướng dẫn này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mà không đc. Cái này mình thấy cái hướng dẫn này dễ dùng hơn và dễ hiểu nữa không hiểu sao lại bị lỗi

đó là bản cài đặt sẵn mà!bạn tự tạo riêng theo phong cách của mình đi.xóa hết đi,download mấy cái file đó về rồi làm như hướng dẫn đi.100% thành công mà,cài đi rồi mình đưa mấy cái file mình tự edit nè

boch3t
02-03-13, 05:53 PM
10-3-2013 này mình mở server mới, free hoàn toàn, đầy đủ các chức năng, đã test kĩ. Bạn nào hứng thú vào chơi thử nhé. Thông tin chi tiết các bạn có thể tham khảo tại <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

toiyeuvotoi9x9
27-03-13, 11:37 AM
Chào các bạn.

bạn ơi giúp mình với, có cần cài My SQL và tomcat k bạn, sao mình chạy 5 cái đến cái Tomcat lúc không bị mất thì nó lại báo lỗi gì vê Java lúc lại bị lỗi chạy xong 1 lượt nó tắt luôn

MR.CLEAR
25-04-13, 02:17 PM
Hĩ, kiếm được web game Tam Quốc Truyền Kỳ thì ngon !