PDA

View Full Version : [Gunny] Gunny II: Trminh trở lại với bản share khủng....

Trang : 1 2 [3]

DanBlack
08-12-12, 12:24 PM
Mình đã giải quyết được vấn đề bị treo ở 99% và loading 100% module 13/13!
Đó là sử dụng win server 2008. Có vẻ như Win 8 Enterprise không tương thích.
Tuy nhiên còn quá nhiều vấn đề khó hiểu!
Bác nào nhiệt tình cho mình xin cái nick YH để mình học hỏi với, chứ cứ mò mẫm thế này khổ quá!
Nick mình là iiidanteiii!

KunLuv
08-12-12, 12:32 PM
cái lỗi của bạn kunlv anh cũng gặp rồi.cái đó là do bạn config sai thôi.bạn thử làm lại y chang như trong video đó
là ok thôi

em config đúng rồi,không sai chỗ nào.Hay anh chỉ em chỗ config lỗi đó mà anh từng sửa đi

kiepvesau96
08-12-12, 12:41 PM
Bác nào nhiệt tình cho mình xin cái nick YH để mình học hỏi với, chứ cứ mò mẫm thế này khổ quá!

pm kiepvesau96 minh nho chut viec nhé bạn :)

haidang115
08-12-12, 12:59 PM
bác hay thế . sao ko chỉ ae với . dev dễ ko bác ???
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hok biết phải hok?

KunLuv
08-12-12, 01:22 PM
Anh oc36.vn giúp em fix cái lỗi với tìm quài không ra chỗ nào sai cả

duyluong_2108
08-12-12, 01:59 PM
ai có source dev của gunny cho em xin với !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

thanhchung
08-12-12, 02:20 PM

thì mình dung windows server 2008 rc mà vẫn bị

nghichtu91
08-12-12, 03:17 PM

làm gì có cái nào là rc ;))
r2 =))

haidang115
08-12-12, 03:26 PM
tóm lại win 8 hok cài dc 30 charrr da~ trên win 8 pro

DanBlack
08-12-12, 03:32 PM

Bác có chút nhầm lẫn trong phiên bản thì phải?

vuleson
08-12-12, 04:01 PM
Cứ win7 vs xp mà quất thôi. ham hố win8 được cái cấu hình đẹp.:)):)):))

thanhchung
08-12-12, 04:07 PM
Bác có chút nhầm lẫn trong phiên bản thì phải?

Windows Server 2008 r2 Standard , tích hợp sẵn SQL Server 2008 r2 ,, chạy vẫn bị lỗi bạn à

--- Chế độ gộp bài viết ---

làm gì có cái nào là rc ;))
r2 =))
bạn có vẻ thích bắt lỗi nhỉ , viết sai thôi có gì , hãm quá đóa bạn ơi

anhkhuyen
08-12-12, 04:17 PM
Đây là 2 bản sql 2008 backup và restore db của sv này ko bị lỗi!
Sql 2k8 R2.link: Winxpx32bit: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Còn đây là của win 64bit: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nếu 2 bản này mà lỗi nữa thì pm yahoo: ht_computernt mình nghỉ là mình sẽ giúp!

fastclient1998
08-12-12, 04:36 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

KunLuv
08-12-12, 05:39 PM
Ai chỉ mình sửa lỗi khi vào broswer của client trên IIS ra trang có ghi dòng này với HTTP Error 403.14 - Forbidden.The Web server is configured to not list the contents of this directory

nhoksock97
08-12-12, 06:21 PM
helppppppp bác nào giúp e cai center với mở lên nó nt nay
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png

gamegn
08-12-12, 06:24 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png

RS lại máy ngay cho tui..........................

zznh0kkun
08-12-12, 06:29 PM
bác gamegn hd sơ sơ "dev" cho m.n vs

KunLuv
08-12-12, 06:31 PM
Ai chỉ mình sửa lỗi khi vào broswer của client trên IIS ra trang có ghi dòng này với HTTP Error 403.14 - Forbidden.The Web server is configured to not list the contents of this directory

ai giúp mình lỗi này với,chỉ giúp mình nên config lại file nào tromg demo

nhoksock97
08-12-12, 06:32 PM
Nó cũng rứa à...........................:|:|:|:|

phongcamly1996
08-12-12, 06:32 PM

Bác hướng dẫn em cái lỗi cường hóa với :((

nhoksock97
08-12-12, 06:49 PM
ai giúp cái này với <<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<

KunLuv
08-12-12, 06:49 PM
ai giúp config lại lỗi browser client trên iis với HTTP Error 403.14 - Forbidden.The Web server is configured to not list the contents of this directory

silop1d
08-12-12, 07:12 PM
ai giúp cái này với <<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<
Bạn xem kĩ lại đã config hết chưa nhé.

anhkhuyen
08-12-12, 07:14 PM
Thành thật cảm ơn tinh thần bạn trminhpc đã share source này cho mọi người! Với hành động đó mình rất khâm phục bạn về tinh thần chia sẻ!
Tuy nhiên mình thấy cách nói chuyện của bạn dạo này là ko được! Bạn dùng những từ ngữ để nói với người khác cứ như là người thiếu ... xin phép ... nhé!
Nếu bạn cảm thấy share lên để khinh miệt zè xẻn người khác thế là ko ổn?
Tôi nói chỉ mang tính chất góp ý chứ ko mang gạch xẻng gì cả!
Đọc mấy cái cmt của bạn bức xúc quá!
- 1 là bạn dùng từ "não ngắn".
- 2 là từ "trẻ trâu".
Thế bạn nghỉ 2 từ này bạn dùng như thế này, trong hoàn cảnh này đã đúng chưa? Bạn có hiểu sự xúc phạm người khác khi dùng 2 từ này là thế nào ko? Bạn nghỉ thế nào nếu tôi hay 1 người nào khác dùng nó đễ chữi bạn? Vậy thôi!
Source của bạn với tôi mà nói nó rất ngon và rất cần hiện tại đến với tôi và mọi người, nhưng tôi mong rằng đừng vì điều đó mà bạn đánh mất sự tôn trong của tôi và mọi người đối với bạn!
Thân!

KunLuv
08-12-12, 07:15 PM
Bạn xem kĩ lại đã config hết chưa nhé.
Kent từng bên KG đây mà giúp tui fix lỗi lỗi browser client trên iis với HTTP Error 403.14 - Forbidden.The Web server is configured to not list the contents of this directory

silop1d
08-12-12, 07:17 PM
Kent từng bên KG đây mà giúp tui fix lỗi lỗi browser client trên iis với HTTP Error 403.14 - Forbidden.The Web server is configured to not list the contents of this directory
Mình xin vài cái hình ..... 30char

KunLuv
08-12-12, 07:18 PM
cho mình lại cái yh đi cho dễ nói chuyện

silop1d
08-12-12, 07:19 PM
cho mình lại cái yh đi cho dễ nói chuyện
Mình không dùng yh đâu. có gì cứ đăng hình lên mình xem, nếu fix đc mình chỉ cho nhé.

KunLuv
08-12-12, 07:24 PM
mình chả bík chụp hình hixxxxxxxxx

silop1d
08-12-12, 07:26 PM
mình chả bík chụp hình hixxxxxxxxx
Pm yh silop1d đi

duyluong_2108
08-12-12, 07:38 PM
Bác anhkhuyen dev được cái gì chưa hướng dẫn tụi gà gà như bọn em với !!!!!!!!!!!!!1

haidang115
08-12-12, 07:46 PM
Thành thật cảm ơn tinh thần bạn trminhpc đã share source này cho mọi người! Với hành động đó mình rất khâm phục bạn về tinh thần chia sẻ!
Tuy nhiên mình thấy cách nói chuyện của bạn dạo này là ko được! Bạn dùng những từ ngữ để nói với người khác cứ như là người thiếu ... xin phép ... nhé!
- 2 là từ "trẻ trâu".
Thế bạn nghỉ 2 từ này bạn dùng như thế này, trong hoàn cảnh này đã đúng chưa? Bạn có hiểu sự xúc phạm người khác khi dùng 2 từ này là thế nào ko? Bạn nghỉ thế nào nếu tôi hay 1 người nào khác dùng nó đễ chữi bạn? Vậy thôi!
Source của bạn với tôi mà nói nó rất ngon và rất cần hiện tại đến với tôi và mọi người, nhưng tôi mong rằng đừng vì điều đó mà bạn đánh mất sự tôn trong của tôi và mọi người đối với bạn!
Thân!
Share đi anh anh fix dc rồi mà :(( nản quá

trminhpc
08-12-12, 08:02 PM
- 2 là từ "trẻ trâu".
Thân!

gacon1999
08-12-12, 08:03 PM

duyluong_2108
08-12-12, 08:07 PM
Bác trminhpc toàn nói trẻ trâu , không hiểu bác dạo này sao nữa !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

gacon1999
08-12-12, 08:10 PM
Cứ tưởng anh Trminh sẽ khắc phục sau những lời phê bình của người khác ai ngờ anh còn đâm sâu hơn [-([-([-([-(

duyluong_2108
08-12-12, 08:13 PM
Cả hai bác đều là thần tượng của bọn em , thế này thì ...............................

gamegn
08-12-12, 08:19 PM
dạo này hình như anh lạc zô cái web cab.vn thì phải :|:|

trminhpc
08-12-12, 08:19 PM
Cứ tưởng anh Trminh sẽ khắc phục sau những lời phê bình của người khác ai ngờ anh còn đâm sâu hơn [-([-([-([-(

Việc gì ta phải xoán vì Trminhpc thật sự đã chết rồi! làm gì còn để cho chúng mày thần tượng. Thần tượng thì phải khá giả chứ tai sao lại chết......... [-([-([-([-([-([-([-([-([-([-(
chúng mày thích phê thì xuống âm phủma2a phê bình.

gamegn
08-12-12, 08:23 PM
Việc gì ta phải xoán vì Trminhpc thật sự đã chết rồi! làm gì còn để cho chúng mày thần tượng. Thần tượng thì phải khá giả chứ tai sao lại chết......... [-([-([-([-([-([-([-([-([-([-(

sax. anh này kì quá:| . zậy anh là trminhpc giả ak`:-*:-*:)):))

--- Chế độ gộp bài viết ---

Đề nghị admin close topic ...............

Im.Nnoitra
08-12-12, 08:25 PM
yêu thằng em nhất nhà!
pass giải nén mà để như thế thì đến bố anh cũng éo tìm được. mò 1 lúc lâu mới tìm thấy!

đây là pass cho bạn nào "mắt kém" =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

gacon1999
08-12-12, 08:27 PM
Chắc Trminh bị dính keylog roy` =]]]]
Nói thật tui cũng không muốn nhưng ... Đề nghị admin band trminhpc

happyprince
08-12-12, 08:27 PM
Cho em tham gia nhóm ngâm cứu với !

kuldo
08-12-12, 08:38 PM

Tui lại đề nghị trminhpc trở lại bình thường :cry:

gamegn
08-12-12, 08:41 PM

band bạn trước, nếu bạn share 1 cái j` đó mà bị người ta phản bác chê dở, ý kiến yêu cầu này nọ vì mục đích riêng của họ. bạn có tức ko
có hành sự như trminhpc ko. trminhpc đã nói rồi suocre đã share rồi, nó ngon đế, sao ko tự dev muốn ngồi không tận hưởng thành quả ak`.

Chốt 1 câu: sự tôn trọng mà các bạn giành cho trminhpc ăn được không zậy. ngon không zậy. mà sao thấy toàn zô topic này nói này nói nọ. hỏi cho ai mà ko tức.
Một khi đã nói những lời này thì mình cũng có nguy cơ bị band nick, nhưng mình ko ngại. :):)

Aljen
08-12-12, 08:51 PM

Chài, sao anh phại tự làm khổ mình như v.................

Tuan565
08-12-12, 08:55 PM
Tóm lại là đồ đã dc phát miễn phí kô mất đồng nào . Lấy hay ko tùy các bạn . Người phát đồ thích nói thế nào tùy người ta. Đừng mang cái tự trọng cỏn con của mấy bạn ra mà nói . Người ta share cho ko dc 1 tẹo chỗ tốt nào rồi lại mất công mà gặp thể loại lèm bèm ko điên mới lạ . Cứ thử gặp trường hợp đó mới hiểu chứ cứ suốt ngày đi down đồ share của người khác rồi nói này nói nọ thì các bạn hơn được ai mà đánh giá người ta . Trminhpc cũng chẳng nhắm đến bất kì 1 ai trước cả , mời xem lại xem ai chọc vào ai trước . cứ nói linh tinh , bừa phứa rồi bị chửi cho lại tự ái quay sang nói này nói nọ .

gamegn
08-12-12, 08:57 PM
Tóm lại là đồ đã dc phát miễn phí kô mất đồng nào . Lấy hay ko tùy các bạn . Người phát đồ thích nói thế nào tùy người ta. Đừng mang cái tự trọng cỏn con của mấy bạn ra mà nói . Người ta share cho ko dc 1 tẹo chỗ tốt nào rồi lại mất công mà gặp thể loại lèm bèm ko điên mới lạ . Cứ thử gặp trường hợp đó mới hiểu chứ cứ suốt ngày đi down đồ share của người khác rồi nói này nói nọ thì các bạn hơn được ai mà đánh giá người ta . Trminhpc cũng chẳng nhắm đến bất kì 1 ai trước cả , mời xem lại xem ai chọc vào ai trước . cứ nói linh tinh , bừa phứa rồi bị chửi cho lại tự ái quay sang nói này nói nọ .

trời ới. lâu lâu mới gặp người như thế này. chí lí lắm :)):)):))

8xonline
08-12-12, 08:59 PM
Đã được ăn sẵn rồi thì làm ơn im lặng đừng quang gạch vụn, nếu có lỗi hay thắc mắc trong quá trình cài thì post lên nhờ người giúp.

changuteam
08-12-12, 09:06 PM
Trminhpc Bạn sẽ gửi các tập tin đầy đủ mà không có lỗi?

The Guardian
08-12-12, 09:31 PM
Topic Close, mọi thắc mắc xin vui lòng post qua mục hỏi đáp !

vipbk
01-02-15, 09:42 AM
Update link cho bạn nào cần bản này.