PDA

View Full Version : [MU] Share bộ MU Tool làm Mu 2012 by huythao229 :D

huythao229
28-11-12, 12:11 AM
Mình không biết viết bài này có bị ném đá nhiều hay không nhưng mình thấy trong 4rum có nhiều người cần Tool Edit MU nên sau một thời gian test MU-OFF mình đã tổng hợp được một số Tool theo mình là có ích rất nhiều khi test MU-OFF:

Đây là hình mình chụp folder Tool:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

1. 114- MsgSender(Viet) - Tool để thông báo tin nhắn trong game
2. BMD Reader Latest - Tool convert file ảnh
3. bmdeditor - Tool sữa file .bmd
4. GlowEditor - Tool thay đổi màu sắc Item
5. Hexedit - Tool hex ip , serial , ver....
6. Magic Hand Tool - Tool sữa file .bmd , wtf, xuất nhập file Client - Server
7. MARD_2508 - Auto đánh và nhặt đồ ( Dùng cho bản ss6 trở về trước không có auto trong game như server mới)
8. MonsterSetBaseEditor - Tool tạo và chỉnh sữa bãi quái
9. mu skiner - Tool xem file .OZT, OZJ
10. MuMaker - Cái này ai cũng biết :D
11. odbg201h - Tool Edit main, Mở offset..
12. Pentium Tools 1.06 - Tool này rất hay cho việc thay skin item ( Xem file .bmd , OZJ, OZT,...và nhiều thứ khác)
13. pfconfig - Tool để mở port MU thay cho giao diện từng nhà mạng ( quan trong là Modem >> Username >> PASS và IP là gì)
14. TitanEditor2.0 Cái này thì ai cũng biết hihi :D
15. XAMPP 1.6 - Web server ( để chạy web MU)
16. xvi32_254 - Hex và Hook...
17. Muonline bagshop editor - Chỉnh sữa shop trong MU
Update :
18. LordPE 1.41 - Hook và hổ trợ hook(entrypoint) :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
19. Updating...
Đây là link bên Google Drive : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đây là link Mediafire : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Phim Hook DLL sử dụng Tool 11 + Tool 18 rất chi tiết của bác caothuphutho : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thấy có ít thì Thanks mình 1 cái nhe :D lần đầu pót bài cho AE!

Van_Bom
28-11-12, 06:46 AM
bạn hướng dẫn sài cái này được ko
2. BMD Reader Latest - Tool xem file .bmd
thank bạn, cái đó tớ chả hiểu sài thế nào cả

huythao229
28-11-12, 12:07 PM
bạn hướng dẫn sài cái này được ko
2. BMD Reader Latest - Tool xem file .bmd
thank bạn, cái đó tớ chả hiểu sài thế nào cả

Hihi em nhằm 1 chút. Cái đó là để convert file ảnh sang đinh dang khác để có thể sửa! Cái đó có gì đâu mà hướng dẫn anh. Open chọn folder file chọn file convert xong mà. Lại trêu em nữa rồi Anh Bòm :D

533787
28-11-12, 10:05 PM
Toi wa Tks ban nhe nhun nhieu cai minh ko bit su dug phai mo thoi

Van_Bom
29-11-12, 12:12 AM
để tớ nghiên kíu xem sao, chứ thấy msgsender báo có virut rồi đó

huythao229
29-11-12, 02:14 PM
để tớ nghiên kíu xem sao, chứ thấy msgsender báo có virut rồi đó

Em dùng KIS 12 nó không phát hiện. Nếu msgsender báo em nghĩ là do tool mở Port thôi :D

sunhide
29-11-12, 06:49 PM
12. Pentium Tools 1.06 - Tool này rất hay cho việc thay skin item ( Xem file .bmd , OZJ, OZT,...và nhiều thứ khác)

full crack chưa cậu. 30charrrrrrrrrrrrrrrrr

huythao229
29-11-12, 10:34 PM

Bản đó chưa Crack. Ai có bản Crack post lên nhé. Hiện tại trên mạng mình chưa tìm được bản crack Pentimum 1.06:D

kubi.l0v3
29-11-12, 11:04 PM
Thank for Share:)
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Newbie2012
29-11-12, 11:06 PM
thank chủ thớt đã chia sẻ
.........

Mr.Hau
30-11-12, 09:30 PM

cái này có cần crack đâu nhỉ , hay là cái mình có cracked rùi hehe

link nè : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

huythao229
01-12-12, 01:12 AM

link nè : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Em down từ Link đó đó anh ơi ;;)

sunhide
02-12-12, 07:15 AM

có mà cái này ko mua key thì ko chạy full tất cả ứng dụng mà nó có đc đâu.

ZzHellAngelzZ
02-12-12, 07:50 AM
thanks nha cái này hay nè g