PDA

View Full Version : [SRO] lỗi khi chạy CustomCertificationServer

LeeV.I
24-11-12, 12:09 PM
Mình dùng win server 2008 64 bit

Mình đã config đúng như clip hướng dẫn của Alex nhưng khi chạy file CustomCertificationServer.exe thì bị báo lỗi như thế này

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mrlevanvo
24-11-12, 12:32 PM

Mình đã config đúng như clip hướng dẫn của Alex nhưng khi chạy file CustomCertificationServer.exe thì bị báo lỗi như thế này

Xóa cái file packt đi sau khi chỉnh rồi mới chạy nhé

NgheoNhatXom
24-11-12, 12:36 PM

còn 1 trường hợp nữa,kể cả config đúng,làm đúng theo hướng dẫn nhưng vẫn bị => máy bạn có virus và cái CustomCertificationServer.exe bị nhiễm => máy bạn cài antivirus ~> ko chạy được cái đó kể cả đã tắt antivirus.Cách khắc phục gỡ antivirus đi ~> khởi động lại máy là dc

mrlevanvo
24-11-12, 12:43 PM
còn 1 trường hợp nữa,kể cả config đúng,làm đúng theo hướng dẫn nhưng vẫn bị => máy bạn có virus và cái CustomCertificationServer.exe bị nhiễm => máy bạn cài antivirus ~> ko chạy được cái đó kể cả đã tắt antivirus.Cách khắc phục gỡ antivirus đi ~> khởi động lại máy là dc

Chắc không phức tạp như thế đâu ông à ^^ à ông biết add quái vô jupiter không

nodie
24-11-12, 02:55 PM
cài .NET 4.0 ZOOOOOOOOOOOOOOOOOO

kelly
24-11-12, 03:35 PM
Cái này chỉ do config thôi bạn ạ kiểm tra lại đi nhé

NgheoNhatXom
24-11-12, 07:27 PM
cài .NET 4.0 ZOOOOOOOOOOOOOOOOOO

ko phải do Net 4.0 nếu ko cài cái net 4.0 thì chạy ngay cái số 1 và 2 đã lỗi rồi kìa

xlinh
24-11-12, 10:48 PM
Cần tìm client desert road sro
ai có cho link down cái nhé .........

up cái lên nào

ViewFor
24-11-12, 11:55 PM
Đây là do bạn dùng VPS
Bạn dùng server riêng sẽ chạy đc nhé

NgheoNhatXom
25-11-12, 12:06 AM
Đây là do bạn dùng VPS
Bạn dùng server riêng sẽ chạy đc nhé

ai bảo dùng vps ko chạy được trước tôi làm trên vps mãi đây

mrlevanvo
25-11-12, 07:09 PM
ông nào cho xin bài hướng dẫn thêm mod jupiter có 1 bài rồi nhưng mấy file mf die hết cả rồi

Alexandria
26-11-12, 09:29 AM
Hứ cái này do không connec dc pỏt 32000 thôi có gì đâu :)) ip:32000 check đi nếu telnet đc là run dc còn ko là bb :))

vietanhs12
25-01-13, 05:51 PM
Chỉnh File DBConect.asp trong thư mục <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> trong ổ C xem có được k?

Saltemo
30-01-13, 06:56 PM
Chỉnh File DBConect.asp trong thư mục <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> trong ổ C xem có được k?

Không liên quan đến cái này.

Lỗi :

- Sai IP của máy
- Chưa cài Dotnet Framework 4

Hướng dẫn :
Run\cmd

ipconfig

Biết Ip của máy mình, sửa lại file ini của Cer.

#Closed