PDA

View Full Version : [MU] Xin hỏi về điểm Master của SCF 11.00.00

vuhaihoang
24-11-12, 02:06 AM
Em test SV 11.00.00 từ lâu nên rất thik, em ngại chuyển sv cao hơn nhưng hiện tại có 2 vấn đề nổi cộm mà e chưa sửa được. Em xin hỏi đây là lỗi chung của phiên bản này hay là lỗi chỉ riêng bản của em đang test?

1- Đánh Kundun thi thoảng rớt đồ thần lởm k có dòng

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
em test với Cấp Master 2000

p/s: Không biết có bạn nào từng bị như mình không? xin tư vấn về việc nên nghiên cứu tiếp phiên bản mu Server nào. Thank all!

896588
24-11-12, 08:31 AM
cái item thàn giống lổi mấy bản ss2 nhỉ lấy mumaker add set vic thần thì ko có dòng nhưng tên có màu giống item thần cái đó là vì ss2 chưa ra set vic còn cái này ko hiểu why nửa

The Gamer
24-11-12, 10:37 AM
Em test SV 11.00.00 từ lâu nên rất thik, em ngại chuyển sv cao hơn nhưng hiện tại có 2 vấn đề nổi cộm mà e chưa sửa được. Em xin hỏi đây là lỗi chung của phiên bản này hay là lỗi chỉ riêng bản của em đang test?

1- Đánh Kundun thi thoảng rớt đồ thần lởm k có dòng

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
em test với Cấp Master 2000

p/s: Không biết có bạn nào từng bị như mình không? xin tư vấn về việc nên nghiên cứu tiếp phiên bản mu Server nào. Thank all!

Tôi mất 1 tháng để nghịch ko với cái s 11.00.00 y hệt của bạn nhưng kết quả

vuhaihoang
24-11-12, 03:21 PM
Tôi mất 1 tháng để nghịch ko với cái s 11.00.00 y hệt của bạn nhưng kết quả
giờ bỏ phiên bản 11.00.00 thấy tiếc quá -> mình mất 3 tháng với nó rồi

The Gamer
26-11-12, 02:46 AM
Client và server ko đồng bộ bạn nhé

Chỉnh lại itemsetoption và items settype cả Server và Client là ok

vuhaihoang
26-11-12, 03:55 AM
Client và server ko đồng bộ bạn nhé