PDA

View Full Version : [JX] Cần hỏi về messle.txt của rồng dí với

tam241992
23-11-12, 09:16 PM
ai hướng dẫn cách chỉnh messle.txt của rồng dí với skill.txt bên server đc không :)

thaihoa91
24-11-12, 03:27 AM
Xem bài về chỉnh Skills: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

runkissbig
24-11-12, 03:38 AM
Bạn làm rồng dí thì làm trong source, còn lấy server nền có dí thì chỉnh trong missle.txt cũng không ăn thua đâu bạn ơi

tam241992
24-11-12, 05:46 AM
Xem bài về chỉnh Skills: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thái hòa ơi, trong soucre thì làm test thì dí đc, nhưng nó dí đc đối tượng cần dí nhưng ko đẹp lắm, còn khi click skill đánh ra thì nó chạy sang 1 bên rồi đứng lại 1 chỗ, vậy làm thế nào để chỉnh lại chuẩn 4 rồng dí giống như VNG vậy, mình lấy skill.txt và messle của TKH bỏ vào.:(

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bạn làm rồng dí thì làm trong source, còn lấy server nền có dí thì chỉnh trong missle.txt cũng không ăn thua đâu bạn ơi

mình làm dí đc rồi nhưng còn lỗi chỉnh messle thì ko đc, ban có biết ko chỉ mình với, lấy messle skill của TKH, mình đã nói ở trên, ko hiểu thì mình sẽ up cái video lên xem. :(

tam241992
24-11-12, 10:16 PM
Ai giúp với, pro đâu hết rồi: :(