PDA

View Full Version : [JX] lỗi sau khi build source

evjnshiva
22-11-12, 09:36 AM
sau khi biuld theo video hướng dẫn của adm mình đã log dc vào game nhưng lãi bị 1 vài lỗi sau , mong các bạn chỉ mình fix
dưới đây l2 các lỗi mình chụp từ khi mở game.êxe lên
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mình hiện tại build trên win 7 , đã chuyễn font về pcr , dùng bộ sẻver build adm bên cybergame share ( dùng bản có font) mong ae chỉ dùm :((

thaihoa91
22-11-12, 11:06 AM
Vui lòng xài Patch Client đã share chung với Server !

evjnshiva
22-11-12, 11:37 AM
Vui lòng xài Patch Client đã share chung với Server !

mình dùng nguyen bộ ko chình sửa ji hết , coppy toàn bộ file tu release vào client và sv

runkissbig
22-11-12, 12:02 PM
Bạn xài cái represent2 với thư mục font của CBT share là hết, ko nên dùng represent2 của source.!!

Edward_Newgate
22-11-12, 01:18 PM
Dùng Represent2.dll + thư mục Font của TKH hoặc CYBERTEAM