PDA

View Full Version : [MU] Phần Mềm RIP HTML : Intro , Home , Skin Quản Lý

cuocdoisp
20-11-12, 10:43 AM
Tác dụng :

Rip website theo dạng HTML , có thể rip các home mà bạn thích sau đó cho home nhận tin tức từ diễn đàn
Rip skin các website : ví dụ bạn đang dùng web nbb , thấy có cái skin đẹp đẹp . bạn có thể dùng soft để Rip skin sau đó mang về chép vào website của mình ( tất nhiên pải chỉnh sửa 1 chút cho phù hợp )

Ưu điểm : tự mình RIP lên chẳng sợ ai đánh kèm Shell hay con gì vào website cả

Download :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Video

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tái bút : Hàng Free không lên yêu cầu quá cao và không phải cứ RIP xong là mang nguyên về chạy nhé . Phải chịu khó bỏ ra chút thời gian chỉnh sửa nữa . Ai không dùng xin không ném gạch

sunhide
20-11-12, 01:04 PM

freepro921
02-06-13, 07:07 PM
up
cho bạn nào ko biết =D>=D>=D>=D>

miaki0512
04-06-13, 08:13 AM
Ngon quá, thank cái cho khí thế nhỉ ^^. Rip html về coi cho đỡ buồn ^^

accelan006
04-06-13, 08:22 AM
cá nhân mình vẫn thích save as... fix bằng tay vừa fix vừa xem cách nó code

không thích dùng tools lắm

anhtuan2904
18-02-14, 08:59 PM
có bản mới hơn không mọi người ơi

anhyeuemmaimai
21-09-15, 07:31 PM
mọi ngừoi ơi cái tool rip này ko xài được nữa à ?

xuanthanhyt
03-01-16, 09:34 PM
Có tool rip website PHP không các bác nhỉ? cái này toàn ra HTML

shokboy03
03-01-16, 10:41 PM

bao giờ có thánh thì rip đc bạn ạ.

Còn hiện tại chỉ có Rip Html về chuyển qua PHP sài thôi \m/

gunbound1012
03-01-16, 10:46 PM

Lại còn có cả rip php nưa cơ à thế thì ăn chơi quá ... Chắc bọn viết web bỏ nghề

kik4567
03-01-16, 11:19 PM
Trừ khi bạn hack đc máy chủ của nó để lấy dữ liệu còn không thì chả thằng nào RIP được PHP, vì php sau khi chạy sẽ xuất ra html trên trình duyệt và không thể rip đc đó là trật tự không thể thay đổi. Nếu như bạn thì nó "phá sản" là cái chắc và cũng chẳng thằng nào làm website làm gì nữa, chờ đó rip thôi. May ra có là cao nhân hiện thế mới có thể làm đc!!!!!!!!