PDA

View Full Version : [KT] Tài Khoản KT đc lưu vào đâu?

dknythanh
18-11-12, 07:31 PM
Em đưa KT lên online Tk nó lưu vào đâu vậy có thể cho nó lưu ở ổ khác ngoài ổ C ko các A. Để khi ghost lại máy nó vẫn lưu tất cả thông tin:-<

school_le
18-11-12, 07:43 PM
Tài Khoản KT được lưu vào mysql nếu bạn đặt mysql vào 1 một ổ khác ổ C. Để khi ghost nó vẫn lưu lại thông tin

dknythanh
18-11-12, 10:10 PM
Tài Khoản KT được lưu vào mysql nếu bạn đặt mysql vào 1 một ổ khác ổ C. Để khi ghost nó vẫn lưu lại thông tin

Mình đã xóa ở ổ C đy và cài sang ổ khác lỗi này là sao vậy bạn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp

khuek8b
19-11-12, 12:23 AM
đọc topic mà nản, bạn mở cho bạn bè chơi thì được chứ mở online mà còn ko biết data lưu ở đâu thì chắc đừng bgio nghĩ đến chuyện kinh doanh = game này

namphongbody
19-11-12, 08:22 AM
Mấy giờ rồi mà còn hỏi câu này khi mà muốn đưa sv lên online, thành thật khuyên bạn nên từ bỏ ý định này đi. Muốn đưa lên online thì chừng nào bạn thuê được người hoặc là biết rành rẽ về cái này mới dc. chứ mấy câu này còn đem đi hỏi mà muốn đưa sv online thì chả hiểu bạn nghĩ gì.
Ngay cả đến cái SQL mà bạn bảo "Xóa rồi cài lại" :(( Xóa của bạn ở đây là chọn thư mục rồi nhấn phím Del đó hả. thế thì đừng bao giờ đem sv online kẻo gạch đá cho bạn chắc đủ xây mấy cái biệt thự luôn đó

dknythanh
19-11-12, 03:37 PM
ồ thế các bạn mới zô đã trở thành Siêu Nhân rồi à. Mình hỏi thế vì mình chỉ cho xampp vào ổ C thôi còn Navicat & MySQL cho sang ổ khác rồi mà lên web Đăng Ký RS máy nó ko lưu Tài Khoản