PDA

View Full Version : [KT] Ai có Auto PK Sever Satthu95 cho em xin

dknythanh
16-11-12, 06:20 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

satthupro95
17-11-12, 02:30 PM
Bạn tìm cái auto PK lần trước được share trên gamezone rồi chỉnh lại IP ở auto .
Ngôn ngữ máy chuyển về English nhé

dknythanh
17-11-12, 03:41 PM
Bạn tìm cái auto PK lần trước được share trên gamezone rồi chỉnh lại IP ở auto .
Ngôn ngữ máy chuyển về English nhé

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cái chức năng thẻ GM ở đâu vậy A. E muốn thêm mấy chức năng từ Túi Tân Thủ wa có đc ko a:-c

vipbk
17-11-12, 03:46 PM
trong các file này:

gameserver\script\item\class\gmcard.lua
gameserver\script\temp\tempitem.lua
gameserver\script\temp\tmpnpc.lua

dknythanh
17-11-12, 04:29 PM
trong các file này:

gameserver\script\item\class\gmcard.lua
gameserver\script\temp\tempitem.lua
gameserver\script\temp\tmpnpc.lua

Anh cho e hỏi tai sao chia ra làm 3 file thế sao ko cho nó zo 1file:-/

satthupro95
17-11-12, 04:35 PM
Anh cho e hỏi tai sao chia ra làm 3 file thế sao ko cho nó zo 1file:-/

Chuẩn thì nó vẫn ở file gmcard.lua còn 2 file kia như dạng 2 là scipt của câu lệnh trong gmcard.lua người ta chia ra vậy cho scipt nó đỡ dài + tách biệt k lại nhầm

dknythanh
18-11-12, 07:40 PM
Chuẩn thì nó vẫn ở file gmcard.lua còn 2 file kia như dạng 2 là scipt của câu lệnh trong gmcard.lua người ta chia ra vậy cho scipt nó đỡ dài + tách biệt k lại nhầm

A có thể cho em xin cái title có Danh Hiệu Admin Bá Đạo vs Script add vào Túi Tân Thủ đc ko. Em viết lần trước thỳ nhận đc nhưng Ko kích Hoạt đc còn lần này thay đổi 250 = 15 thỳ ko nhận đc lun. A giúp em với . Thank!

satthupro95
18-11-12, 09:17 PM
A có thể cho em xin cái title có Danh Hiệu Admin Bá Đạo vs Script add vào Túi Tân Thủ đc ko. Em viết lần trước thỳ nhận đc nhưng Ko kích Hoạt đc còn lần này thay đổi 250 = 15 thỳ ko nhận đc lun. A giúp em với . Thank!

Bạn đổi lại trong scipt 250 thành 15 là được
Nếu như theo post của bạn ở topic này sau khi sửa 250 thành 15 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<genre id="15" name="Danh hiệu đặc biệt">
<detailtype id="1" name="Danh Hiệu Admin" save_mode="1" exclude_mode="0" param_replace_rule="1" level_replace_rule="2">
<level id="1" rank="1" name="&lt;color=0xFCD038&gt;Bá Đạo Server -AdminTýBéo&lt;color&gt;" description="Bá Đạo Server -AdminTýBéo" duration="0" graph="454" feature="0"/>
</detailtype>
<detailtype id="2" name="Tự định nghĩa" save_mode="1" exclude_mode="0" param_replace_rule="1" level_replace_rule="2">
<level id="1" rank="1" name="&lt;color=0x70A4FF&gt;Tự định nghĩa&lt;color&gt;" description="" duration="0" graph="0" feature="0"/>
Scipt sẽ là :
me.Addtitle(15,1,1,1);